กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

VDO ไตรภาค...ครบรอบ 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand...(ฉบับสมบูรณ์)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ชมกันเองซะงั้นคู่นี้
ปล. ไรท์ใส่ cd ให้หน่อยเดะ ทั้งหมดอ่ะ อยากเก็บว่ะ vdo เอาตัวเต็มที่ไม่ได้ตัดนะ
ยังไม่ได้ดูเลยทั้งตัวตัดไม่ตัด แม่ง

แหมๆ แล้วสวยปะล่ะ ชมก็ไม่ได้วุ้ย
แล้วน้าจะเอาไปทำไมเยอะๆ เรื่องมากนะเนี่ย :coolly-0028:

แหมๆ แล้วสวยปะล่ะ ชมก็ไม่ได้วุ้ย
แล้วน้าจะเอาไปทำไมเยอะๆ เรื่องมากนะเนี่ย :coolly-0028:

เอามาร่อนให้หมาคาบเล่นมั๊ง ถามได้
ปล. แฟนพี่ทักว่ะว่าแป๋มอวบเหลือ

เยี่ยมมากเลยครับ เซฟฟิโร่ไตรภาคอ่ะ
มีแบบให้โหลด ไว้เก็บเป็นส่วนตัวมั้ยอ่ะครับ
อยากได้อ่ะครับ...:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ถ้าเข้าไปที่ ยูทูบ...ผมโพสใว้ที่นั้น มันจะมีให้โหลดเลยครับ

ขอบคุณพี่น้องที่ติดตามอีกครั้งครับ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
บอกได้สองคำสั้นๆ...

<font size=/'/ล้านเก้า/'/>"เจ๋งหว่ะ"</font]

ตัวเต็ม รอก่อนนะคับ กำลังดำเนินการให้อยู่

เพราะไฟล์แม่ง เท่ากับDVD 1แผ่น อัพโหลดยากหน่อยนึง

ต้องแบ่งเป็นpart อ่ะ

สุดยอดไปเลย ชอบที่แต่ละคัน ยังเป็นหน้า A31 เหมือนเดิมด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน