กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กระทู้ระบายอารมณ์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31323
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31323

LeKkY
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
เปิดกระทู้นี้เพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้ ได้ระบายอารมณ์ สืบเนื่องจากสมาชิกบางท่านชอบระบายอารมณ์ ใน MSN เลยจัดให้ครับ

ใครอยากระบายอารมณ์ไหน เจ้านายด่า ลูกค้างี่เง่า เมียเก่าตามง้อ พ่อไม่ให้แต่งรถ ตดไม่ออก ฯลฯ เต็มที่เลย แต่ขอให้อยู่ในขอบเขตนิดนึง ถ้าเกินขอบเขตคงต้องให้ผู้ดูแลย้ายไป FS

ขอก่อนเลยละกัน เบื่อโว้ยยย:coolly-0004:

เปิดกระทู้นี้เพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้ ได้ระบายอารมณ์ สืบเนื่องจากสมาชิกบางท่านชอบระบายอารมณ์ ใน MSN เลยจัดให้ครับ

ใครอยากระบายอารมณ์ไหน เจ้านายด่า ลูกค้างี่เง่า เมียเก่าตามง้อ พ่อไม่ให้แต่งรถ ตดไม่ออก ฯลฯ เต็มที่เลย แต่ขอให้อยู่ในขอบเขตนิดนึง ถ้าเกินขอบเขตคงต้องให้ผู้ดูแลย้ายไป FS

ขอก่อนเลยละกัน เบื่อโว้ยยย:coolly-0004:
เบื่อเหมือนกันครับ

เขร้...เอ้ย เลิกงานปุบฝนแม่มจะตกปับ ดันขับมอไซต์ กลับบ้านอีก เฮ้อ...........

คิดถึงพี่เล็ก มากๆๆๆแต่______
_______จากสาวเล็กๆๆน้อย

555555555 เปนความคิดที่ดีนะเนี่ยพี่เล็ก
แต่ตอนนี้ไม่รุบ่นไร เด๋วเซงๆแล้วจามาบ่นนะ

<table class="tborder" width="100%" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"> <tbody><tr> <td class="tcat" colspan="2"> ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 6 คน ( เป็นสมาชิก 6 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2"> A31873, A311055, A311116, A31323, A31521, Ta K nann </td> </tr> </tbody></table] <!-- end currently active users --> <!-- popup menu contents -->

A31677, A31069, A311116, A31323, A31521, A31625

งานการไม่ทำกันนะพวกเราเนี่ย
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 6 คน ( เป็นสมาชิก 6 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

เซงลูกค้างี่เง่าปันยาอ่อนโว้ยยยยยยยย....อย่าๆ อย่าคิดว่าลูกค้าแล้วคือพระเจ้า....อย่าๆ ....... :coolly-0012:
สาด ลูกค้าหัวฆวย มาทำมาเป็นอารมเสีย นัดมาเอารูปเย็น แม่งมาก่อนตอนเยน
ก้ต้องรอดิ
เสือกไม่โทมาเอง
โง่เอง..แล้วมาทำนักเลงใส่ กากเอ้ย นักเลงเขาไม่ทำแบบนี้หรอกนักเลงจิงอะเขาพูดง่ายสาดด... อยากจะูพูดว่า ฑวย อักษรขนาดเบอรื7เลย เจ้ทโ้ด้ว...(ขออภัยพี่น้องคัฟหา่กใครอ่านแล้วรุ้สึกไม่ดี ให้ลบได้คัฟ) แต่เห้นกะทู้แล้ว ก้เลย อะนะ ต้องถึงหน่อย เด๊ยวเจ้าของกะทู้บอกไม่เร้าใจ
หงุดหงิดโว้ยยยย

เออ...ตืบ แม่มเลยต้า....:coolly-0020:
ร้านต้าแม่มอยู่ซอย สวนผักอะครับ ใครอยู่แถวนั้นระวังไว้ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เออ...ตืบ แม่มเลยต้า....:coolly-0020:
ร้านต้าแม่มอยู่ซอย สวนผักอะครับ ใครอยู่แถวนั้นระวังไว้ครับ
จะอ่าวๆ ก่อนหน้ายังมายุให้ ใส่แรงๆอยุ่เลย จะโดนย้ายก็เพราะไอคนตั้งกะทู้กะตาอั๋นลิ้นแมวเนี่ยแหล่ะ ยุให้ใส่อารมเร้าๆหน่อย ฮ่วย