กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กระทู้ระบายอารมณ์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31323
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
จะอ่าวๆ ก่อนหน้ายังมายุให้ ใส่แรงๆอยุ่เลย จะโดนย้ายก็เพราะไอคนตั้งกะทู้กะตาอั๋นลิ้นแมวเนี่ยแหล่ะ ยุให้ใส่อารมเร้าๆหน่อย ฮ่วย
ก็เพ่ชอบระบายในเอ็มจนหน้าเสี่ยอั๋นจะเป็นอเมริกันสแตดดาดอยู่แล้ว:coolly-0010:

ไปF/Sมามีอารมณ์โว๊ยยยยยยย....

โอยย จาเปนโลมมมมม...:coolly-0044:

โอยย จาเปนโลมมมมม...
:coolly-0044: อายุกอเยอะแล้วนะน้าเดี่ยวหัวใจวายจะถามหา นะ 5555

เซง หมาที่บ้านป่วย

เ้ป็นพญาธิเม็ดเลือด เห้อ จะหายมั้ยว่ะเนี่ย

จะระบายอะไรดีหว่า ส่วนมากระบายในฟรีสไตล์หมดแล้วง่ะ หุ หุ หุ :coolly-0010: :coolly-0044:

ไม่มีที่ระบายจะน้ำออกหูแล้วครับ
เกิดเป็นผู้ชายHEREๆนี้ลำบากจริงครับ

ไม่มีที่ระบายจะน้ำออกหูแล้วครับ
เกิดเป็นผู้ชายHEREๆนี้ลำบากจริงครับ

ถ้าอย่างน้าเบียร์ ไม่มีที่ระบาย
อย่างเรา ก็สำลักน้ำภายในตาย ไปตั้งแต่ 18 แล้วมั้ง

ก๊ากกกกกก

วันนี้ กำลังจะกลับบ้าน วนรถลงมาจากอาคารแระ
ก็มีโทรศัพท์เข้า วนกลับเข้ามาทำงานต่อ
นี่ยังไม่ได้ไปไหนเลยคับพี่น้องคับ

วันนี้เหนื่อยมากๆๆๆๆคิดถึงใครบ้างคนด้วย ใครว้า พี่เล็กไง

นอนหลับฝันดีนะพี่เล็ก คิดถึง Ta บ้างนะจุ๊ฟๆๆขี้เกรียดไปเรียน
จังเหอะๆๆๆๆพรุ่งนี้:coolly-0044:

โอยย จาเปนโลมมมมม...:coolly-0044: อายุกอเยอะแล้วนะน้าเดี่ยวหัวใจวายจะถามหา นะ 5555
ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน