กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กระทู้ระบายอารมณ์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31323
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

คนที่เรารักเมื่อก่อน เค้าต้องเพิ่งเรา เราก็ยินดี แต่เด๋วนี้เค้าอยู่ด้วยตัวเองได้ เค้าไม่ต้องเพิ่งเรา เค้าไม่สนใจเราแล้ว เค้าคนเดิมได้ตายไปจากเราแล้ว ฮือๆ:coolly-0017:

:coolly-0033:ดูแลสุขภาพนะค่ะพี่เล็ก
ทานข้าวด้วยละ อย่ามัวแต่คิดถึง Ta ล่ะอิอิอิ
หรืออิ่มทิพย์ ค่ะก็ไม่ว่ากันนะ:coolly-0044:

มีแต่คนระบายอารมณ์คิดฮ๊อดพี่เล็กนะครับ

ปูเสื่อดูอีกท่าน

เพื่อนๆๆ เซ็งกัน แต่ ผมขอขอบคุณ พี่สายันต์ พี่ชายใจ ดีแบ่งของเล่นแต่งรถเยอะเลย

อิอิอิ

บางวันยิ้มบางวันก็....บ่น คนครับคน:coolly-0001:

คนที่เรารักเมื่อก่อน เค้าต้องเพิ่งเรา เราก็ยินดี แต่เด๋วนี้เค้าอยู่ด้วยตัวเองได้ เค้าไม่ต้องเพิ่งเรา เค้าไม่สนใจเราแล้ว เค้าคนเดิมได้ตายไปจากเราแล้ว ฮือๆ:coolly-0017:
วันเวลามันทำให้ใจเธอเปลี่ยน !!!!

:coolly-0033:ดูแลสุขภาพนะค่ะพี่เล็ก
ทานข้าวด้วยละ อย่ามัวแต่คิดถึง Ta ล่ะอิอิอิ
หรืออิ่มทิพย์ ค่ะก็ไม่ว่ากันนะ:coolly-0044:
อีกแร้วววววววว:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0012::coolly-0041::coolly-0041:

มีแต่คนระบายอารมณ์คิดฮ๊อดพี่เล็กนะครับ

ปูเสื่อดูอีกท่าน
เนาะ :coolly-0009:

แหม๊ มาถามว่าอ้างอิงหลายกระทู้ทำยังไง ที่แท้ก็......

A31323, A31069, A311055, A311116, A311159, A31652
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 6 คน ( เป็นสมาชิก 6 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

เฮ้อ หุ้นของเค้าไว้แต่ยังไม่มีตังค์ไปเอา ชักดาบดีกั้ว 555 ล้อเล่นน๊า..

แบงค์ แมร่งก้อโทรทวงหนี้ แค่ 50K แมร่งทวงอยู่ได้ ชักดาบแม่มเหมือนกัน ปีใหม่นี้ก้อจะหมดหนี้แล้ว จากเกือบล้าน สองปีเคลียได้ วุ้ยๆๆๆๆๆ

เฮ้อ หุ้นของเค้าไว้แต่ยังไม่มีตังค์ไปเอา ชักดาบดีกั้ว 555 ล้อเล่นน๊า..

แบงค์ แมร่งก้อโทรทวงหนี้ แค่ 50K แมร่งทวงอยู่ได้ ชักดาบแม่มเหมือนกัน ปีใหม่นี้ก้อจะหมดหนี้แล้ว จากเกือบล้าน สองปีเคลียได้ วุ้ยๆๆๆๆๆ
สู้ต่อไปครับพี่.....

พรุ่งนี้ที่ออฟฟิศไปoutingที่ชะอำกันหมดเยย
เหล้า เบียร์ ของรางวัลเพรียบ ไหนจาดารา-นักร้องอีก

แต่ป๋มอดไปเพราะวันเสาร์ติดธุระเรื่องลูก..!!!

แง๊ๆๆๆๆๆๆๆ....:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

นี่มันกระทู้ระบายอารมณ์

หรือกระทู้ฝากความคิดถึงให้พี่เล็กกี้กันแน่นะเนี่ย :coolly-0009:

ว้าวๆๆๆๆๆ ไก่ตัวใหม่หราพี่เล็ก น่ารักน่ะเนี๊ยะ ไม่เหงแนะนำให้น้องรู้จักเลยวุ้ย คริคริ:coolly-0046:
(ป่านนี้ไก่ตัวเก่าในเล้าตายกันหมดและม้างงงงง):coolly-0010:

ว้าวๆๆๆๆๆ ไก่ตัวใหม่หราพี่เล็ก น่ารักน่ะเนี๊ยะ ไม่เหงแนะนำให้น้องรู้จักเลยวุ้ย คริคริ:coolly-0046:

(ป่านนี้ไก่ตัวเก่าในเล้าตายกันหมดและม้างงงงง วันๆเห็นพี่ลากลงไปกิงในน้ำตลอดเลยอ่ะ):coolly-0010:
อุ๊ยๆ อย่างงี้ก็ไม่ต้อง"ซักมือ"อีกต่อไปแล้วอะดิ:coolly-0010:

เปลี่ยนหัวข้อกระทู้ไม๊ ...

กระทู้ระบายความรู้สึกถึงพี่เล็ก ...

a311012, A311123*, Ta K nann
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]
เอ๊ะ!ยังไง ยังไง
:coolly-0040::coolly-0040:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน