กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++กลับมาอีกครั้งกับงาน MEETING ในรูปแบบการแข่งขัน 1/4 ไมล์ วันที่ 5 พ.ย. ที่คลอง 5++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไม่มีที่ยืนไม่เป็นไรขอให้ได้ไปร่วมสนุกเป็นพอ :coolly-0003:

เยี่ยมไปเลยครับ อยากให้ทุกคนคิดอย่างนี้จัง ไปกันเยอะๆนะครับ รับรองว่าสนุก ถึงจะร้อนบ้างไรบ้าง แต่มีความสุขแน่นอน:coolly-0044:

งานนี้จะขยี้เบ๊นซ์ให้จมไมล์เลย

เขาวิ่งกันแ่ค่ 1/4 ไมล์เองครับ
จมไมล ได้ทะลุท้ายแทรคแหละคับประธานคับ

ถึงคณะกรรมการ เตรียมเชือกลากเส้นใหญ่ๆ ไว้ลากรถ(เบ็นซ์)กลับด้วยนะคร๊าบบบบบบบบ

ฝากการ์ดไปงานนึงแน่นอนครับ แต่อีกงานนึงไม่ไปไม่ได้เด็ดขาด.....
แต่ถ้างานเลิกเร็วตามไปแน่นอน:coolly-0011:
แต่ถ้างานเลิกช้า ตามไปงานแต่งแน่นอน!!!:coolly-0042:

555555.... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

แต่ถ้างานเลิกช้า ตามไปงานแต่งแน่นอน!!!:coolly-0042:

555555.... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:
เย้ ๆ ......ไปได้แล้วครับเลื่อนไป 1 งาน ฝากซองไป 1 งาน ลงตัวพอดี
ยังไงก็ต้องขอบคุณน้ำท่วมไว้ ณ ที่นนี้ด้วยครับ แต่ปีหน้าไม่จำเป็นก็ไม่ต้องมาท่วมอีกนะครับ

เย้ ๆ ......ไปได้แล้วครับเลื่อนไป 1 งาน ฝากซองไป 1 งาน ลงตัวพอดี
ยังไงก็ต้องขอบคุณน้ำท่วมไว้ ณ ที่นนี้ด้วยครับ แต่ปีหน้าไม่จำเป็นก็ไม่ต้องมาท่วมอีกนะครับ

ง่ะ ทำเป็นดีใจ คลอง 5 มีคลองอยู่หน้าสนามเลยนะ:coolly-0025:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน