กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากประชาสัมพันงานแข่ง 28 พฤษภาคม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31698
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เอิ่ม เข้าได้ตั้งแต่ 10โมงหรอคับ หรือไปเช้าซ้อมวิ่งได้คับ แล้วเริ่มแข่ง ตอนเที่ยง ใช่มั้ยคับ ถูกป่าวคับ :coolly-0011:

ไว้เจอกานคับ

เอิ่ม เข้าได้ตั้งแต่ 10โมงหรอคับ หรือไปเช้าซ้อมวิ่งได้คับ แล้วเริ่มแข่ง ตอนเที่ยง ใช่มั้ยคับ ถูกป่าวคับ :coolly-0011:

ไว้เจอกานคับ

เข้าได้ตั้งแต่ 7-8 โมงเลยคับ สนามอะ

แต่เปิดซ้อมนี่ไม่แน่ใจว่าเค้าจะเปิดไฟกับเวลาสนามให้ตอนกี่โมง

เอาเป็นว่าไปถึงสนามสัก 9 โมงน่าจะกำลังดีคับ

ส่วนเริ่มแข่งก็ตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไป

แนะนำให้ไปถึงไม่เกิน 10 โมงนะจ๊ะ

แล้วก็ให้ติดต่อเช่าเต๊นท์ด้วยนะคับ เพราะไม่ได้เช่าเค้าไม่ให้จอดในเต๊นท์เค้านะคับพี่น้อง

แนะนำให้ไปถึงไม่เกิน 10 โมงนะจ๊ะ

แล้วก็ให้ติดต่อเช่าเต๊นท์ด้วยนะคับ เพราะไม่ได้เช่าเค้าไม่ให้จอดในเต๊นท์เค้านะคับพี่น้อง
ไปด้วยคน ครับ:coolly-0003:

พรุ่งนี้แล้วนะครับ... พร้อมกันหรือยัง

เสียใจกับคนที่ไม่ได้ไปร่วมงานที่คลอง 5 ด้วยนะครับ งานสนุกมากๆรถแข่งเยอะดีครับ :coolly-0041: