กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากประชาสัมพันงานแข่ง 28 พฤษภาคม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31698
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

งานดี น่าสนุกดีครับ ไปกันดูครับ ไปเจอ รถี่ห้ออื่นๆบ้าง

ค่าสมัคร 500 บาท/คัน ลงแข่งขันได้ทุกรุ่นตามกติกา
มันแน่นๆๆๆเลย
:coolly-0003:
28พ.ค
ค่าสม้คร 500 บาท / คัน
ลงแข่งได้ทุกรุ่น ตามกติกา
ผมเข้าใจถูกใช่ปะครับ
หรือว่า
ค่าสม้คร 500 บาท / รุ่น

500บาทลงแข่งกี่รุ่นก้อได้ให้ตรงกับกติกาตามที่กำหนดครับ

น่าสนใจครับ อาจจะไป ชวนพี่ๆๆน้องๆๆก่อน

มาร่วมสนุกกัน..
ใครอยากแข่ง..เตรียมรถให้พร้อม
ใครอยากเชียร์..เหล้า เบียร์ เตรียมมาด้วย
ความแรงย่อมอยู่คู่กับมิตรภาพเสมอ..:coolly-0034::coolly-0034: