กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ใครมีรูปก็เอามาแบ่งปันกันดูชมครับ

ตั้งใจจะไปถ่ายรูปกับพี่นนท์(ดริ้ปก็อต),พี่นคร,พี่ง้วน และอีกหลายๆท่าน เก็บรูปรถได้5-6รูป เวงจริงๆแบตหมดครับ เดี้ยวจะลองไปหาตามคลับอื่นๆดูนะครับ เห็นในงานผมว่าตากล้อง+กล้องมีเป็นร้อยเลย เหอๆ เบื้องต้นดูเอาลิ้งไปก่อนครับ

http://gimyong.com/talung/index.php?topic=18010.0

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ทีมสงขลาได้ที่สติกเกอร์โซนแล้วมี่ใครสนใจบางครับ แบบสะท้อนแสงใบละ 100 บาทแจ้งความจำนงได้ครับจะได้จัดทำกันต่อไป

ไฟล์แนบ

20.6 KB · อ่าน: 87
    14.2 KB · อ่าน: 87
    14.4 KB · อ่าน: 89
ทีมสงขลาได้ที่สติกเกอร์โซนแล้วมี่ใครสนใจบางครับ แบบสะท้อนแสงใบละ 100 บาทแจ้งความจำนงได้ครับจะได้จัดทำกันต่อไป

แหล่มเลยครับพี่เดี้ยวหารถคันใหม่ก่อนนะครับ ปล.ไม่ใช่เซฟติดได้ป่าวครับพี่ เหอๆ :coolly-0044:

สวัสดีคับผมชื่อสอคับบ้านอยู่ปัตตานีแต่ทำงานที่สงขลาคับขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะคับมีกิจกรรมอะไรโทรมาได้เลยคับ 0866940974 (ถ้าติดต่อไม่ได้แสดงว่าผมไปทำงานนะคับ) รถของผมหน้าจะเคยเห็นกันบ้างนะคับวิ้งอยู่สงขลาแต่หาดใหญ่ไม่ค่อยได้เข้าไปคับ

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านร่วมงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY CEFIRO-THAILAND

สถานที่จัดงานดูได้ตามลิงก์นี้

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55762

ขอความร่วมมือในการร่วมงาน ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55890

รบกวนหัวหน้ากลุ่ม รวบรวมสมาชิกแล้วแจ้งยอดผู้ร่วมงานกลับมาที่ผมด้วยนะครับ

เรื่อง ล้อ te37 ของก็ไม่ได้ เงินก็เสียไปแล้ว ผมโอนเงิน 10000 ไปแล้ว ใคร รูจัก ชี้ เบาะแส หน่อย นาย ธนภัทร ประกายเพรช ชื่อเล่น โดด ขอ กลุ่ม เซฟ ภาคไต้ช่วยหน่วย

ผมอยู่อยุธยาตอนนี้ผม มาเวียงสระคับ...

แล้วไปหาดใหญ่มากับเพ่ไปดูรถแข่งอ่ะคับรถเยอะมาเลยอิอิ

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ
attachment.php

เรียนเชิญพี่ๆน้องๆ ญาติสนิท มิตรสหาย แฟนคลับ Cefiro-Thailand ทุกท่านมาร่วมสังสรรค์มิตติ้งครั้งแรกของปี หลังจากทีห่างหายกันมานานนนนนนนนหลายเดือน

ในวันเสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2555 วันเสาร์นี้ เวลาเย็นย่ำเป็นต้นไป

ณ.สวนอาหาร รุ้งตะวัน แถวๆถนนเอกชัย-บางบอน แยกบางบอน 5

ค่าเข้างาน อาหาร และ เครื่องดื่มคนละ 300 บาทเช่นเคย

บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเอง ให้พี่ๆน้องๆได้พบปะพูดคุย กันได้เต็มที่ให้หายคิดฮอดกันไปข้างนึง

อยากให้พี่ๆน้องๆมากันเยอะๆ จะได้รำลึกบรรยากาศแสนอบอุ่น สนุกสนานเหมือนอย่างเช่นเคย

ต้องขออภัยที่สรุปสถานที่กันล่าช้าไปหน่อยนะครับ แล้วเจอกันนะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ

รูปภาพและแผนที่โดยละเอียดจะตามมาลงให้วันนี้ค่ำนะจ๊ะ

เครื่องดื่มแอลกอฮอล์สามารถนำมาเองได้นะครับ ถ้าบางท่านไม่อยากพกมาที่ร้านก็มีจำหน่ายราคาก็บวกจากข้างนอกประมาณ 100 บาทเอง

การเดินทางถ้ามาจากทางด่วนก็ลงทางด่วนพระราม 2 ช่อง สมุทรสาครแล้วก็วิ่งเส้นพระราม 2 มายาวๆผ่าน Bic C มาเกือบสุดทางแล้วจะเห็น Lotus อยู่ซ้ายมือก็เบี่ยงซ้ายออกเส้นคู่ขนาน สังเกตุป้ายที่เขียนว่าบางแค จะเป็นสะพานวนไปทางขวาพอลงสะพานมาไม่ไกล สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

ส่วนที่มาจากเมืองนนท์ บางบัวทอง พระราม 5 ก็วิ่งเส้นบรมราชชนนีต่อเนื่องมาถนนกาญจนาภิเษกที่จะมุ่งหน้าไปพระราม 2 แล้วก็ กลับรถใต้สะพานก่อนที่จะเลี้ยวซ้ายไปออกพระราม 2 พอกลับรถมาก็สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

สำหรับพี่น้องที่มาทางวงแหวนอุตสาหกรรมยิ่งง่าย ตรงยาวๆมาลงป้ายพระราม 2ได้เลย พอกลับรถมาก็สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

มาไม่ถูก หรือ กลัวมาแล้วเขิลไม่รุ้จักใคร โทรมาสอบถามได้ครับ

081-376-9485 , 085-555-4107 บอลครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน