กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

14-15 แล้วพี่คิดว่าโรงแรมมันจะเต็มอ่ะป่าวครับ พอดีจะไปค้างคืนสัก 1 คืนน่ะครับ

14-15 แล้วพี่คิดว่าโรงแรมมันจะเต็มอ่ะป่าวครับ พอดีจะไปค้างคืนสัก 1 คืนน่ะครับ

ขอให้มาเหอะพี่ เรื่องกินเรื่องนอนเดี้ยวจัดให้ครับพี่(ถ้าอยากมีน้องๆไว้นอนเป็นเพื่อนโปรดแจ้งล่วงหน้าด้วยนะครับ) โทรมาก่อนนะครับกลางเดือนนี้ครอบครัวมีแผนว่าจะกลับเชียงใหม่น่ะครับ แต่ถึงผมไม่อยู่จะให้พี่ๆน้องๆเพือนๆเซฟ-ด้ามขวานแถวนี้คอยต้อนรับครับ

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

พี่ๆน้องๆเซฟไทยท่านใดลงมาจะมาเที่ยวหรือแข่งรถ(14-15 พฤษภาคมนี้) ถ้าไม่สะดวกเรื่องที่พักหรือที่กินโทรหาผมก็ได้นะครับเดี้ยวจัดให้ ชอบแนวไหนหรืออยากได้อะไรเป็นพี่เศษแจ้งมาเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ

ตกลงว่าวันที่ 14-15 จะไปกันสักกี่คันครับช่วยแจ้งให้ทราบกันบางนะครับแล้วจะรอ ***ส่วนก๊วนลูกกวาดหลากสี จะไปกับเขาหรือเปล่าครับแล้วไปกี่คันบอกด้วนนะครับคุณโก้***

แบบนี้ล่ะกัน ใครไปแจ้งกันมานะครับว่าไปกี่คัน ขอแบบชัวร์ๆหน่อยจะได้กะประมาณได้ถูก แล้วผมจะไปขอพื้นที่ให้(ติดต่อใครหว่า แต่ว่าจะลองดู)

:coolly-0003:

ผมได้ข่าวมาแววๆๆ มาว่า รายการ ของพี่บี มอเตอร์แทร็ค จะนัดร่วมตัว ชาวสงขลาถ่ายรูปลงนิตยสารจริงอ่ะป่าวครับ พี่โดด:coolly-0039:

ผมได้ข่าวมาแววๆๆ มาว่า รายการ ของพี่บี มอเตอร์แทร็ค จะนัดร่วมตัว ชาวสงขลาถ่ายรูปลงนิตยสารจริงอ่ะป่าวครับ พี่โดด:coolly-0039:

จริงหร่า 555+ งานนี้ต้องแต่งหล่อๆกันมั้งล่ะครับ :coolly-0010:

ได้ไปแน่นอนครับ พอดีน้องชายถอยfortunerอยู่ดีๆมีเสาไฟฟ้ามาขว้างซ่ะงั้นดันกันไปๆ-มาๆ สรุปฝาท้าย+กระจกfortunerทนความแข็งของเสาไม่ไหวชิ่งแตกไปซ่ะก่อน 555+ เสามันผิดและโง่มากๆที่ไม่หลบรถน้องผมน้องผมแค่เมาเฉยๆ(โดนแม่สวดหงอยไปหลายวัน สม) รอเคลมประกันกว่าจะเสร็จคงราวๆกลางเดือนหน้า เข้าทางผมเลย เหอๆ ใครจะมาโทรหาผมก็ดไ้นะครับต้อนรับเต็มที่ไม่มีถอยครับ

ตกลงวันเสาร์กับอาทิตย์เค้าเลิกกันกี่โมงกี่ยาม
แบบว่าเข้าเวรทำงานเซ็งมากมาย:coolly-0041:

งานนี้ขาแรงไม่ควรพลาด ดารามาเพียบที่สำคัญพริ้ทตี้สาวๆสวยๆสงสัยหันมองกันคอเคล็ดแน่ๆ :coolly-0005:

เมื่อคืนขับรถไปเวียนดูแถวสนามเงียบมากๆ สงสัยฝนตก ที่แน่ๆเซฟมาสงขสาเพียบเลย :coolly-0010:

มะคืนไป 5 โมงกว่าเลิกกันหมด เลยได้แต่ดูรถที่จอดเซอร์วิสกันก็ยัดีครับ

มะคืนไป 5 โมงกว่าเลิกกันหมด เลยได้แต่ดูรถที่จอดเซอร์วิสกันก็ยัดีครับ

ใช่แล้วพี่ชาย ปีที่แล้วเลิกซ่อมราว4-5ทุ่ม พอไมถึงทุ่มกว่าๆเงียบสนิทตกใจมาก วันนี้เข้าไปเซฟมามากมายทั้งในและนอกสนาม เดี้ยวมาบรรยายต่อไปสานมก่อน 555+

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน