กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจกับป๋าโจ้ด้วยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
วันนี้ ได้รับแจ้งข่าวที่ไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่

คุณพ่อป๋าโจ้ (A31009) เสียชีวิตอย่างสงบครับ
ผมขอแสดงความเสียใจ ต่อการจากไปของคุณพ่อป๋าโจ้
และขอให้ป๋าโจ้เข้มแข็ง สู้ต่อไปครับ
ผมเชื่อว่า สิ่งที่ป๋าโจ้ทำอยู น่าจะทำให้คุณพ่อป๋าโจ้ภูมิใจตลอดมา.. และตลอดไป
ขอแสดงความเสียใจอีกครั้ง

ตั้งศพ ณ วัดพระศรีมหาธาตุวรวิหาร บางเขน ศาลากลางน้ำ สุวพีร์
โดยช่วงบ่ายวันศุกร์รดน้ำพระราช<wbr>ทานฯ เย็นสวดพระอภิธรรมฯ

ขอแสดงความเสียใจอย่าง สุดซึ้งกับการสูญเสียผู้เป็นที่เคารพรัก ครับ

ขอแสดงความเสียใจ กับการจากไปของคุณพ่อด้วยครับ ป๋าโจ้

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับป๋าโจ้

ขอแสดงความเสียใจกับพี่โจ้และครอบครัวด้วยครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน