กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจกับป๋าโจ้ด้วยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เกิด แต่ เจ็บ ตาย เป็นเรื่องธรรมดาของโลกครับ

ขอให้พ่อพี่โจ้ไปสบายครับ

และ ขอแสดงความเสียใจกับพี่ชายสุดรักด้วยครับ

ผมขออภัยนะพี่ที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วยครับ

เนื่องด้วยติดภาระกิจด่วน อยู่ภูเก็ตครับ

กลับจากภูเก็ตอาจจะแวะไปหาครับ

ขอแสดงความเสียใจกับป๋าโจ้ครับ

ขอขอบคุณป๋าลอง ที่ให้ความอนุเคราะห์..มอบหมายให้ท่านประธาน(บิ๊ก) และคณะทำงานเดินทางมาร่วมฟังสวดพระอภิธรรมฯ และช่วยส่งหรีดในนาม "ชมรมเซฟิโร่ ประเทศไทย" พร้อมซองช่วยทำบุญ มากับท่านรองบอล สปาต้า และคุณกระแจะเจิม ลั่ลล้า ตลอดจนเสี่ยบอย เฮียตู่ ที่ีมุ่งมั่นมาก่อนเวลาตั้งแต่ 18.00 น. เดินหาศาลาสุวพีร์ ทั่วทั้งวัดกว่าจะได้เจอกันเล่นเอา 19.30 น. เอิ๊กๆๆๆๆ น่าชื่นชมท่านทั้งสองเป็นอย่างยิ่ง....

ขอบคุณพี่ น้อง ทุกท่านที่ส่งกำลังใจให้อย่างมากด้วยนะครับ
รักทุกคนนะจ๊ะ จ็วบๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน