กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจกับป๋าโจ้ด้วยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับป๋าโจ้

วันก่อนยังคุยกันเรื่องพ่อป๋าโจ้อยู่เลย

ต้องขอโทษป๋าโจ้ตรงนี้ด้วยที่เมื่อคืนรับปากว่าจะไปงานสวด แต่บังเอิญติดงานด่วนต้องรีบเคลียร์ก่อนเดินทางไปตรวจงานต่างจังหวัดครับ อย่างไรก็ดี ได้โทรแจ้งให้ประธานชมรมคนใหม่ ขอความอนุเคราะห์ท่านช่วยดำเนินการบางสิ่งบางอย่างในนามชมรมแล้วครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้ป้าโจ้มีกำลังใจที่เข้มแข็งต่อไปครับ

ไฟล์แนบ

• อาลัยพ่อป้าโจ้ .jpg
    อาลัยพ่อป้าโจ้ .jpg
    15 KB · อ่าน: 50

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน