กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1>
เปิดห้องนี้ไว้ให้เป็นที่พบปะพูดคุยกัน สำหรับพี่น้องเซฟที่อยู่ละแวกใกล้เคียง

หรือทุกคนที่อยากเข้ามาคุย มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

เจอกันก็จะได้ทักกันได้ ฮี่ ๆ ๆ <!-- / icon and title --><!-- message -->

ขอโทษพี่น้องพระราม 3 คร๊าบบบบบบบ

ต้องขอโทษจิง ๆ :burn:

เรื่องมีอยู่ว่า

ตั้งกระทู้ใหม่ แล้วเปลี่ยนใจ ไม่เอาดีกว่า

เลยจะลบทิ้ง

แล้วกระทู้มันอยู่ติดกับกระทู้พระราม 3 บ้านของเราไง

กดผิดบรรทัด

ลบทิ้ง :sweat:

ตอนแรกไม่รู้

แต่พอจะเข้าไปโพสท์อะไรนิดหน่อย

อ้าว กระทู้พระราม 3 หายไปไหนวะ

ซวยแล้วกรู

ทำไงดี :sweat:

คิดอยู่นาน

ทำใจ

เลยแก้ไขปัญหาด้วยการ เปิดห้องใหม่ให้ใช้ชั่วคราวก่อน :sure:

เด๋วตอนเช้า น้าอ๊อดไปถึงที่ทำงาน หากระทู้ไม่เจอ

จะงง ไปอยู่แต่ในฟรีสไตล์จนเสียการเสียงาน

เด๋วจะลองติดต่อหมูเมย์ดูก่อนนะ ว่าต้องทำไง

ไม่รู้ว่าจะกู้ได้ป่าว

ยังไง ช่วงนี้อยู่ห้องนี้ไปก่อนนะพี่น้อง

เซงเลย รูป ญ ที่โพสท์ ๆ ไว้ หายเรียบ :cry:

นึกในใจว่า ดีนะ ที่ลบกระทู้พระราม3 ผิด

นี่ถ้าเสือกไปลบกระทู้ B-71 เค้าผิดล่ะก้อ

สงสัยโดนรุมตื้บตายคาหน้าคอมพ์แน่ ๆ

ยังไงยกโทษให้ผมด้วยนะ :burn:

ถ้าใครไม่ยกโทษให้

ผมจะพาไปเลี้ยงหมูทะ ณัฐจักร 1 มื้อ ไม่อั้นเลยเอา

ห้องคาราโอเกะไปเลย

ไปเจอกระทู้นู้นมา

พี่เบิ้ล เอารถไปทำไรมามั่งเนี่ย

ไม่ได้อัพเดตให้พี่น้องฟังเลยอะ

ต้นว่า มีตติ้งนี้ เราไปกันให้ครบ ๆ ดีแมะ

พี่เบิ้ลรถเสร็จหรือยัง?

ไปด้วยกัน ๆ ๆ

เอ่อออ ...

อันนี้ช่วยอะไรไม่ได้อ่ะคับ ... เพราะลบแบบถาวร

ลบซะเกลี้ยงเลย ....

พี่เบิ้ล เอารถไปทำไรมามั่งเนี่ย

ไม่ได้อัพเดตให้พี่น้องฟังเลยอะ

ต้นว่า มีตติ้งนี้ เราไปกันให้ครบ ๆ ดีแมะ

รถผมไม่เสร็จอะดิพี่ เหอๆ ไฟเบรคแม่งไม่ติดอะ
ไฟหน้าบางทีก็ติดบางทีไม่ติด เซ็งกะมันจิง

ไปกันๆคับ อยากไปๆ ไปกันเยอะๆคราวแล้วผมก็ไปถ่ายรูปคนเดียวเอง 55+ ไม่ได้ตั้งใจไปเท่าไหร่หรอกคับ รถไม่ได้ล้างเลย :biggrin:

ตอนนี้รถเปลี่ยนล้อแล้วนะพี่น้อง KR ขายไปอยู่ เชียงใหม่แล้ว.. FLEX ก็ไปอยู่เชียงใหม่ แว้ววว

ตอนนี้ใส่กล้วย 17" คับ ขอบเงาแบบด้านๆหน่อย ตัวก้านสี เทากันฯ แปลกตาดี ไว้ถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ แล้วก็ทำสีจานเบรค เหลือพ่นสี คาลิเปอร์
ว่าจะพ่นสีแบบ Project Mu สีเขียวๆคล้ายๆแบบ Pioneer เห็นร้านทำกันแพงๆ เลยพ่นเองแมร่งเลย เสร็จแล้วเด่วเอามาให้ดูคับ แต่น่าจะอีกนานหน่อยว่างพ่นวันหยุดอ่ะคับ วันธรรมดากลับมาเย็น อากาศเย็น พ่นแล้วไม่ยอมแห้ง

ขอบคุณแชมป์ซังเรื่อง Q-Shift ด้วยนะคับที่โทรไปปรึกษาเมื่อวานไม่งั้นงานเข้าแน่ๆ ก็ว่าอยู่ของมันแปลกๆ :smile:

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->ขอโทษพี่น้องพระราม 3 คร๊าบบบบบบบ

ต้องขอโทษจิง ๆ :burn:

เรื่องมีอยู่ว่า

ตั้งกระทู้ใหม่ แล้วเปลี่ยนใจ ไม่เอาดีกว่า

เลยจะลบทิ้ง

แล้วกระทู้มันอยู่ติดกับกระทู้พระราม 3 บ้านของเราไง

กดผิดบรรทัด

ลบทิ้ง :sweat:

ตอนแรกไม่รู้

แต่พอจะเข้าไปโพสท์อะไรนิดหน่อย

อ้าว กระทู้พระราม 3 หายไปไหนวะ

ซวยแล้วกรู

คิดอยู่นาน

ทำใจ

เลยแก้ไขปัญหาด้วยการ เปิดห้องใหม่ให้ใช้ชั่วคราวก่อน :sure:

เด๋วตอนเช้า น้าอ๊อดไปถึงที่ทำงาน หากระทู้ไม่เจอ

จะงง ไปอยู่แต่ในฟรีสไตล์จนเสียการเสียงาน

เด๋วจะลองติดต่อหมูเมย์ดูก่อนนะ ว่าต้องทำไง

ไม่รู้ว่าจะกู้ได้ป่าว

ยังไง ช่วงนี้อยู่ห้องนี้ไปก่อนนะพี่น้อง

เซงเลย รูป ญ ที่โพสท์ ๆ ไว้ หายเรียบ :cry:

นึกในใจว่า ดีนะ ที่ลบกระทู้พระราม3 ผิด

นี่ถ้าเสือกไปลบกระทู้ B-71 เค้าผิดล่ะก้อ

สงสัยโดนรุมตื้บตายคาหน้าคอมพ์แน่ ๆ

ยังไงยกโทษให้ผมด้วยนะ :burn:

ถ้าใครไม่ยกโทษให้

ผมจะพาไปเลี้ยงหมูทะ ณัฐจักร 1 มื้อ ไม่อั้นเลยเอา

ห้องคาราโอเกะไปเลย
มีพาดพิงๆ...เง้อออออ...กลัวเมียจัดลบผิดกาทู้ซะงั้น..!:wink:
ไม่เป็นไรร่อกคับน้าต้นหื่น..คิดว่าพี่น้องเราเค้าคงชินกะความผิดของน้าแร้วแหละ..
อย่าคิดมากเร๊ยยยยยย...!!!..555555555555.......:biggrin:

รถน้าเบิ้ลเครื่องเจ๊ง...ตอนนี้รอลง 25 โบอยู่กั๊บ...:smile:

เอ่อออ ...

อันนี้ช่วยอะไรไม่ได้อ่ะคับ ... เพราะลบแบบถาวร

ลบซะเกลี้ยงเลย ....
ขอบคุณท่านอธิการบดีมากคับ....:wink:

รูป ญ ก็ลงใหม่สิครับ เดี๋ยวน้าอ๊อดจะเหงา
ไม่เหงาร่อกคับน้าเอ็กซ์..รูปมีเพรียบบบบบบ...!
ไว้น้ามาสมัครสมาชิกได้เลขรหัสแร้วน้าจารู้.....!!!....อิอิ :wink: :biggrin:

รถผมไม่เสร็จอะดิพี่ เหอๆ ไฟเบรคแม่งไม่ติดอะ
ไฟหน้าบางทีก็ติดบางทีไม่ติด เซ็งกะมันจิง
เอ้าววว...ไล่เช็คดูอีกทีน้า..เอาใจช่วยๆ
ส่วนของนั่นเด๋ววันเสาร์ป๋มเข้าไปหานะคับน้า.....:byebye:

ไปกันๆคับ อยากไปๆ ไปกันเยอะๆคราวแล้วผมก็ไปถ่ายรูปคนเดียวเอง 55+ ไม่ได้ตั้งใจไปเท่าไหร่หรอกคับ รถไม่ได้ล้างเลย :biggrin:

ตอนนี้รถเปลี่ยนล้อแล้วนะพี่น้อง KR ขายไปอยู่ เชียงใหม่แล้ว.. FLEX ก็ไปอยู่เชียงใหม่ แว้ววว

ตอนนี้ใส่กล้วย 17" คับ ขอบเงาแบบด้านๆหน่อย ตัวก้านสี เทากันฯ แปลกตาดี ไว้ถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ แล้วก็ทำสีจานเบรค เหลือพ่นสี คาลิเปอร์ ว่าจะพ่นสีแบบ Project Mu สีเขียวๆคล้ายๆแบบ Pioneer เห็นร้านทำกันแพงๆ เลยพ่นเองแมร่งเลย เสร็จแล้วเด่วเอามาให้ดูคับ แต่น่าจะอีกนานหน่อยว่างพ่นวันหยุดอ่ะคับ วันธรรมดากลับมาเย็น อากาศเย็น พ่นแล้วไม่ยอมแห้ง

ขอบคุณแชมป์ซังเรื่อง Q-Shift ด้วยนะคับที่โทรไปปรึกษาเมื่อวานไม่งั้นงานเข้าแน่ๆ ก็ว่าอยู่ของมันแปลกๆ :smile:
ขอเกาะล้อแหล่มๆไปด้วยได้มั๊ยคับน้า..?!.......อิอิ :wink: :biggrin:

สงสัยพี่ต้นกลัวแฟนเค้ามาเห็นกระทู้ที่โพสรูปกับพวกกระทู้ที่แอบไปกับกิ๊กเลยแกล้งลบซะเลย:biggrin: ก่อม๊อบดีกว่า เราไม่ยอม เราไม่ยอม เอากระทู้ของเราคืนมา

รถพี่เบิ้ลลงเครื่องใหม่ไม่แจ้งข่าวบ้างเลยครัับ เซ็งเลย:super:

ดีแล้วครับ
แป๊ป ของมันไม่ครบอย่าเอามาดีกว่า เอามาก็ต้องหาหรือทำอีก รอหาแบบครบๆเลยดีกว่าครับ แล้วเอารูปรถใส่กล้วยมาดูด้วยนะอยากเห็น:wink:

แหม่ มีเขี่ยมาโดน 71 ด้วยนะ555 ลบหลบเมียก็บอก
ผมไม่ให้อภัยนะ พาไปเลี้ยงด้วย

นึกว่าใครจะมาตั้งกลุ่มแยกซะงั้น

ว่าแต่พี่ต้นเห็นผมที่ดินแดง

แล้วพี่ต้นไปทำอะไรจ๊ะ

^^

นึกว่าใครจะมาตั้งกลุ่มแยกซะงั้น

ว่าแต่พี่ต้นเห็นผมที่ดินแดง

แล้วพี่ต้นไปทำอะไรจ๊ะ

^^
หนีเมียไปหาผัว...อุ๊บ!!!:eeek:

อิอิ...55555555555.......:wink: :biggrin: :brick:

เดวกรูฟ้องไอน๊อต

อ้าวมีพาดพิงถึงผมด้วยไมเนี่ย :biggrin:

เรื่องกระทู้ไม่เป็นไรหลอกทั่นต้น แค่เลี้ยงพวกกรูก็พอแล่ะ 5555

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเว้ปเลย เพราะมัวแต่ไปเล่นเวปปืน BB (หันมาลองเล่นดู)

เมือวันอาทิตย์ที่ผ่านมามีโอกาสไปยิงปืนที่ อัมพวามา

อยากชวนมาเล่นกัน สนุกมากครับพี่น้อง

แล้วก็เอารถของรุ่นน้องไปเจิมมาด้วย เล่นเสร็จก็ไปเดินดูตลาดน้ำที่อัพวากันครับ

ขอบอก ว่า ญ แจร่มสุดๆ ของกินก็อร่อย แล้วตอนหัวค่ำหน่อยก็นั่งเรือดูหิ่งห้อย....

ให้น้าอ้อดจิบเบียร์เย็นๆ ในเรือ... ที่สำคัญ ไม่แพงครับ พันเดียวก็เหลือครับ 555

อยากชวนพี่น้องพระราม3 ไปเที่ยวกันซักทริปนึง...หนุกดีน่ะ:wink:

อ้าวมีพาดพิงถึงผมด้วยไมเนี่ย :biggrin:

เรื่องกระทู้ไม่เป็นไรหลอกทั่นต้น แค่เลี้ยงพวกกรูก็พอแล่ะ 5555

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเว้ปเลย เพราะมัวแต่ไปเล่นเวปปืน BB (หันมาลองเล่นดู)

เมือวันอาทิตย์ที่ผ่านมามีโอกาสไปยิงปืนที่ อัมพวามา

อยากชวนมาเล่นกัน สนุกมากครับพี่น้อง

แล้วก็เอารถของรุ่นน้องไปเจิมมาด้วย เล่นเสร็จก็ไปเดินดูตลาดน้ำที่อัพวากันครับ

ขอบอก ว่า ญ แจร่มสุดๆ ของกินก็อร่อย แล้วตอนหัวค่ำหน่อยก็นั่งเรือดูหิ่งห้อย....

ให้น้าอ้อดจิบเบียร์เย็นๆ ในเรือ... ที่สำคัญ ไม่แพงครับ พันเดียวก็เหลือครับ 555

อยากชวนพี่น้องพระราม3 ไปเที่ยวกันซักทริปนึง...หนุกดีน่ะ:wink:

ก็อปมาซะเรย......อิอิ:wink:

วางเครื่องรับกะทู้ใหม่เลยนะเนี่ย แหะๆๆ ไม่มีไรหรอก ถึงวาระของมันพอดี รับใช้เรามานาน คุ้มค่าจิงๆ ไม่เคยพาไปแด๊กข้าวลิงที่ไหน ครั้งนี้คิดซะว่าทำไว้แซ๊ดดดดให้ลูกสาวนั่ง แล้วเจอกันพี่น้อง คงมีเรื่องคุยกันเยอะแยะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน