กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วางเครื่องรับกะทู้ใหม่เลยนะเนี่ย แหะๆๆ ไม่มีไรหรอก ถึงวาระของมันพอดี รับใช้เรามานาน คุ้มค่าจิงๆ ไม่เคยพาไปแด๊กข้าวลิงที่ไหน ครั้งนี้คิดซะว่าทำไว้แซ๊ดดดดให้ลูกสาวนั่ง แล้วเจอกันพี่น้อง คงมีเรื่องคุยกันเยอะแยะ

ลง rb25det เหรอคับ เกียร์อะไรอ่ะคับ หรือว่าเกียมัว :brick:.....

สรุปตอนนี้เครื่องเท่าไหร่แล้วคับ แล้วเบ็ดเสร็จจะเสียเท่าไหร่อ่ะคับ ผมก็อยากเปลี่ยนเครื่องแล้ว :go:

แล้วก็เมื่อเช้านี้ยางรั่วคับ ขับมา บางนา ......... ไม่รู้มันเป้นอะไรของมัน แต่ตอนนี้ ยางข้างที่รั่วเสียไปเลยแก้มขาด เสีนตังอีกแล้ววว เห่อ...

ตอนเช้าๆประมาณเจ็ดโมงจะเจอรถสีเขียวทุกวันเลยตรงสี่แยกนางลิ่นจี่เป็ฯสมากชิกป่าวครับ:biggrin:

เดวกรูฟ้องไอน๊อต

พี่มอสป่าววะเนี่ย ทำไมไม่ล็อคอินเข้ามาดี ๆ ล่ะ :verwirrt:

แล้วจะไปฟ้องมันทำไม

น้าอ๊อดไม่ได้นอกใจมันซะหน่อย

นึกว่าใครจะมาตั้งกลุ่มแยกซะงั้น

ว่าแต่พี่ต้นเห็นผมที่ดินแดง

แล้วพี่ต้นไปทำอะไรจ๊ะ

^^

ไม่ต้องมาเนียน

ตอนแรกเห็นก็นึกว่า รถใครฟะ ล้อคนละลาย

พอเห็นติ๊กเกอร์ B-71 ก็นึกได้ว่า พี่น้องในเวบแน่ ๆ

แต่พอชำเลืองเห็นทะเบียน 6000 นึก ๆ ๆ มีมันคนเดียวนี่หว่า ไอแระ 555

วันนั้นกรูบีบแตรทัก ใส่ไฟสูง ตรงด่านเก็บเงิน

(ตำรวจก็มองกรูเพรียบ คิดว่าอยากโดนมั๊ง)

ไม่มีหยุด เหยียบใหญ่เลย

เลยนึกในใจว่า สงสัยปวดขรี้

5555

สรุปคือ ไปเที่ยวไหนมา รีบกลับมาออนเอ็มแน่ ๆ

ตอนถามก็ไม่ตอบ

งอนแล้ว :sure:

ไปชัวร์ป่าวต้น เดี๋ยวงานเข้าอีกป่าว

ไปแน่ ๆ พี่หนุ่ม ไปด้วยกันนะ เคลียร์เวลามา

เก็บตังค์ลงอ่าง มาเลี้ยงน้อง ๆ ด้วยนะ เฮ่อ ๆ ๆ :boss:

แหม่ มีเขี่ยมาโดน 71 ด้วยนะ555 ลบหลบเมียก็บอก
ผมไม่ให้อภัยนะ พาไปเลี้ยงด้วย

ไม่ได้หลบคั๊บบิ๊ก

ดับนี้แล้ว เมียเมอ มีที่ไหนกัน

แล้ววันไหนเลี้ยง จะโทรชวนนะ

แต่ไม่ชวนดีกว่า

ติดตามในนี้ละกัน :biggrin:

สงสัยพี่ต้นกลัวแฟนเค้ามาเห็นกระทู้ที่โพสรูปกับพวกกระทู้ที่แอบไปกับกิ๊กเลยแกล้งลบซะเลย:biggrin: ก่อม๊อบดีกว่า เราไม่ยอม เราไม่ยอม เอากระทู้ของเราคืนมา

เมิงเป็นพวกเดียวกับ ที่ทำเนียบป่าววะแชมป์

เด๋วก่อน ๆ จะเรียกตำรวจจับก่อนเลยไอนี่
ชอบก่อม๊อบ :augenrollen:​

มาแอบดู..ไปแระ ฟิ้วววววว..

เอ่อออ ...

อันนี้ช่วยอะไรไม่ได้อ่ะคับ ... เพราะลบแบบถาวร

ลบซะเกลี้ยงเลย ....

หนีเมียไปหาผัว...อุ๊บ!!!:eeek:

นั่นมาตัวเองแล้วน้าอ๊อด ไม่ต้องอุ๊บ

ไม่ทันแระ เค้ารุ้กันหมดแล้ว ฮู้วววว :eeek:

อ้าวมีพาดพิงถึงผมด้วยไมเนี่ย :biggrin:

เรื่องกระทู้ไม่เป็นไรหลอกทั่นต้น แค่เลี้ยงพวกกรูก็พอแล่ะ 5555

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเว้ปเลย เพราะมัวแต่ไปเล่นเวปปืน BB (หันมาลองเล่นดู)

เมือวันอาทิตย์ที่ผ่านมามีโอกาสไปยิงปืนที่ อัมพวามา

อยากชวนมาเล่นกัน สนุกมากครับพี่น้อง

แล้วก็เอารถของรุ่นน้องไปเจิมมาด้วย เล่นเสร็จก็ไปเดินดูตลาดน้ำที่อัพวากันครับ

ขอบอก ว่า ญ แจร่มสุดๆ ของกินก็อร่อย แล้วตอนหัวค่ำหน่อยก็นั่งเรือดูหิ่งห้อย....

ให้น้าอ้อดจิบเบียร์เย็นๆ ในเรือ... ที่สำคัญ ไม่แพงครับ พันเดียวก็เหลือครับ 555

อยากชวนพี่น้องพระราม3 ไปเที่ยวกันซักทริปนึง...หนุกดีน่ะ:wink:

เออ ดี ๆ วันไหนหามาเลย

จะพาเด็กใหม่ไปด้วย โรแมนติดดีเว๊ย

สร้างสรรค์ ๆ :dribble:

แล้วเมิงอย่าลืม พาน้องกิ๊ฟท์ไปด้วยนะ

อิอิ :rolleyes:

วางเครื่องรับกะทู้ใหม่เลยนะเนี่ย แหะๆๆ ไม่มีไรหรอก ถึงวาระของมันพอดี รับใช้เรามานาน คุ้มค่าจิงๆ ไม่เคยพาไปแด๊กข้าวลิงที่ไหน ครั้งนี้คิดซะว่าทำไว้แซ๊ดดดดให้ลูกสาวนั่ง แล้วเจอกันพี่น้อง คงมีเรื่องคุยกันเยอะแยะ

อ้าวพี่เบิ้ล

วางกับเก้งเหรอ

ยังไงเสร็จเมื่อไหร่

มาเลยนะ

อยากลองเสตปเดียวกันมานานแระ

เบื่อสวนเจแถว ๆ นี้

อิอิ :cool:

อยู่ด้วยค้าบ...ฟิ่วๆ

เชิญเลยคั๊บ

แจ้งชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรไว้ด้วยคั๊บ

จะได้รู้จักกันมากขึ้น

มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับรถ หรือ ญ ๆ พวกเราให้คำแนะนำได้ บ้านใกล้ ๆ กัน จะได้ช่วยกันได้ทันที

ลง rb25det เหรอคับ เกียร์อะไรอ่ะคับ หรือว่าเกียมัว :brick:.....

สรุปตอนนี้เครื่องเท่าไหร่แล้วคับ แล้วเบ็ดเสร็จจะเสียเท่าไหร่อ่ะคับ ผมก็อยากเปลี่ยนเครื่องแล้ว :go:

แล้วก็เมื่อเช้านี้ยางรั่วคับ ขับมา บางนา ......... ไม่รู้มันเป้นอะไรของมัน แต่ตอนนี้ ยางข้างที่รั่วเสียไปเลยแก้มขาด เสียตังอีกแล้ววว เห่อ...

อ้าว

งานเข้าเลยเมิง

เครื่อง อะ จะว่างก็รีบ ๆ นะ

เดิมมานานพอแล้ว

อยากนั่งรถแรง

อิอิ :augenrollen:

ตอนเช้าๆประมาณเจ็ดโมงจะเจอรถสีเขียวทุกวันเลยตรงสี่แยกนางลิ่นจี่เป็ฯสมากชิกป่าวครับ:biggrin:

อ๋อ ที่ล้อลายหยดน้ำ พ่นสีดำ(หรือสีทอง ไม่แน่ใจ)ใช่ปะคั๊บ

คันนั้นยังไม่เคยทักกันเลย

เอ๊ะ หรือสีเขียว ฝาโปรงดำ ล้อ 16

คันนั้นก็ยังไม่เคยทักกันเลย

ว่าง ๆ จะไปชวนเค้ามาเข้ากลุ่มนานแระ

ยังไงเข้ามาในนี้บ่อย ๆ ดิ

จะได้รู้จักกันมากขึ้น ไปไหนมาไหน จะได้อุ่นใจ

น้ำมันหมด รถพัง ยางแตก แหนบตาย

เหอ ๆ ๆ:smile:​

รถผมไม่เสร็จอะดิพี่ เหอๆ ไฟเบรคแม่งไม่ติดอะ
ไฟหน้าบางทีก็ติดบางทีไม่ติด เซ็งกะมันจิง

ไม่เห็นเกี่ยวเลย

จะไปปะล่ะ

ถ้าไป

เด๋วแวะไปรับก็ได้ :augenrollen:

จะได้เปิดตัวน้องใหม่

หล่อแบบนี้ สเปคน้าอ๊อดเลยนะเนี่ย :sweet_kiss:

รูป ญ ก็ลงใหม่สิครับ เดี๋ยวน้าอ๊อดจะเหงา

น้าอ๊อดเค้าไม่เหงาหรอกคั๊บ

เค้ามีบอร์ดนู้นไว้แก้เหงา ให้ออกกำลังลิ้นอยู่ทุกวันอยู่แล้ว

ถ้าอยากรุ้ว่าบอร์ดนู้น คืออะไร

สมัครสมาชิคคั๊บ

เหอ ๆ ๆ

แล้วจะรู้จักตัวตนของน้าอ๊อดมากกว่านี้ :augenrollen:

ไม่ต้องมาเนียน

ตอนแรกเห็นก็นึกว่า รถใครฟะ ล้อคนละลาย

พอเห็นติ๊กเกอร์ B-71 ก็นึกได้ว่า พี่น้องในเวบแน่ ๆ

แต่พอชำเลืองเห็นทะเบียน 6000 นึก ๆ ๆ มีมันคนเดียวนี่หว่า ไอแระ 555

วันนั้นกรูบีบแตรทัก ใส่ไฟสูง ตรงด่านเก็บเงิน

(ตำรวจก็มองกรูเพรียบ คิดว่าอยากโดนมั๊ง)

ไม่มีหยุด เหยียบใหญ่เลย

เลยนึกในใจว่า สงสัยปวดขรี้

5555

สรุปคือ ไปเที่ยวไหนมา รีบกลับมาออนเอ็มแน่ ๆ

ตอนถามก็ไม่ตอบ

งอนแล้ว :sure:

แหะๆ

พอดีไปรับคนอะ

ก์เห็นเซฟนะแต่ไม่ได้สังเกตุ

ไม่ได้รีบกลับมาออนเอ็ม

ออนไว้อยู่แล้ว

แต่กลับมาไม่ได้เปิดหน้าจอดู

มัวแต่เปิดอย่างอื่น

หุหุ

มาเห็นอีกทีพี่ต้นออฟไลด์ไปแล้ว

ว่าแต่วันไหนมีชนแก้วโทรชวนด้วยนะ

พลาดมาหลายงานและกะพี่ต้นอะ

ไว้พี่น้องมาชมกันวันงานเลยทีเดียว น่าจะทันนะ ฮี๊วววววว

แหะๆ

พอดีไปรับคนอะ

ก์เห็นเซฟนะแต่ไม่ได้สังเกตุ

ไม่ได้รีบกลับมาออนเอ็ม

ออนไว้อยู่แล้ว

แต่กลับมาไม่ได้เปิดหน้าจอดู

มัวแต่เปิดอย่างอื่น

หุหุ

มาเห็นอีกทีพี่ต้นออฟไลด์ไปแล้ว

ว่าแต่วันไหนมีชนแก้วโทรชวนด้วยนะ

พลาดมาหลายงานและกะพี่ต้นอะ

โหย เปิดซิงเหรอวะ

555

ได้ ๆ เด๋วมีชนแก้ว จะโทรชวน แน่นอน มาให้ได้ล่ะ :boss:

ไว้พี่น้องมาชมกันวันงานเลยทีเดียว น่าจะทันนะ ฮี๊วววววว

ซุ่มจิงๆ พ่อคนนี้

อยากเห็นข้อเปรียบเทียบอะ

รู้สึกไม่พอใจในการว่างเครือ่งครั้งนี้เท่าไหร่ อยากขอดูของพี่เบิ้ลง่ะ :cry:

ไปไหน เมื่อไหร่ ยังไง โทรแจ้งด้วย

แล้วทำไมไม่ล็อคอินชื่อตัวเองเข้ามาล่ะเอ้อ ยังไง :verwirrt:

มันล็อคอินไม่ได้ว่ะต้นจัดให้หน่อยดิเป็นนานแล้ว

เป็นมานานแล้ว

แล้วทำไมไม่ทายาเล่า

เด๋วก็หาย

คันใหญ่เลยดิ

555++

เอาอีเมลมาเลยพี่ เด๋วจัดการให้

ก็จ่ายไอนุไปดิ

ไปไหนกันมา สามคนนี้ ไม่ชวน ๆ

เป็นมานานแล้ว

แล้วทำไมไม่ทายาเล่า

เด๋วก็หาย

คันใหญ่เลยดิ

555++

เอาอีเมลมาเลยพี่ เด๋วจัดการให้

ไปไหนกันมา สามคนนี้ ไม่ชวน ๆ
[email protected]
[email protected]

รบกวนด้วยต้น ขอบคุณมาก

ฝากรูปน้องที่ออฟฟิศหน่อยคับ........:brick: :wink:

ไฟล์แนบ

139.6 KB · อ่าน: 119
เช้านี้น้ำมันหมดก่อนถึงที่ทำงานเลยครับ..เมื่อวานใครเขียนไว้หว่า????

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน