กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แหม่ พอตั้งกระทู้ใหม่ มันฮอทดีจิงๆ...

บิ๊กก็เข้ามาบ่อยนะ

มีไรกับพี่น้องพระราม 3 ป่าวเนี่ย

ในนี้ไม่มี ญ นะ

เหอ ๆ ๆ

ฝากรูปน้องที่ออฟฟิศหน่อยคับ........:brick: :wink:

นี่เลย ตาคนนี้เลย

ชอบเอารูปเมียน้อยมาฝากไว้

ตอนลบกระทู้ผิด กลัวคนนี้คนเดียวเลยนั่นแหละ

ไม่ใช่ไร หลักฐานหายหมด

อย่าให้จำบ้านได้นะว่าหลังไหน

มีคนงานเข้าแน่ ๆ :augenrollen:

เช้านี้น้ำมันหมดก่อนถึงที่ทำงานเลยครับ..เมื่อวานใครเขียนไว้หว่า????

อะอ้าว แล้วก็ไม่โทรหาละคั๊บ

จะได้ไปช่วย

น้าอ็อด เอาอีกแล่ะวันหลังอย่าโพสอย่างเดียวน่ะครับน้า

ต้องมีลายละเอียดมากก่านี้หน่อย...:biggrin:

ผมขอเสนอที่มิตติ้งใหม่ ของพี่น้องพระราม3ครั้งต่อไปครับ เบื่อหมูกะทุแย้ว:cold:

เสนอร้านหม้อร้อน อยู่ตรงพื้นที่สีเขียว ที่จอดรถเยอะครับ:redface:

ผมขอเสนอที่มิตติ้งใหม่ ของพี่น้องพระราม3ครั้งต่อไปครับ เบื่อหมูกะทุแย้ว:cold:

เสนอร้านหม้อร้อน อยู่ตรงพื้นที่สีเขียว ที่จอดรถเยอะครับ:redface:

มีที่ๆมันโล่งๆโปร่งๆหน่อยไม๊ ตามถนนวงแหวนทำนองเนี๊ย

ตรงไหนฟะ พื้นที่สีเขียว ใช่พระประแดงปะ?

อืมมมมม.....ท่าทางร้านนี้หม้อเยอะ...!!!.....:wink:

เข้ามาดูลาดเลา จะแอบสรอย ญ ของกลุ่มนี้...แอ๊
แนะนำ ญ ของพี่ต้นเลยค๊าบบบ
ดูก้อรู้ว่าพี่ต้นเค้า ญ เยอะ เค้าไม่เสียดายหรอก

ปล. ล้อเล่นนะเพ่ต้น 55+

ดูก้อรู้ว่าพี่ต้นเค้า ญ เยอะ เค้าไม่เสียดายหรอก

ขานั้น เจอทีไร ไม่ว่าคนไหน บอกตัวจิงตลอด...
ไม่มีปล่อยหลุดมาถึงมือเราหรอก..555

เข้ามาดูลาดเลา จะแอบสรอย ญ ของกลุ่มนี้...แอ๊

เชิญเลยคั๊บ

แนะนำน้าอ๊อดก่อนเลย

คนนี้เด็ด เห็นเค้าสนุกสนานกับตาน๊อต 444 นานแระ

อะอ้าว ไอน้องแสงคั๊บ

เสียดายดิคั๊บ

ไม่เหมือนใครบางคนนี่คั๊บ หล่อซะ

เด๋วมีแฉแต่เช้า

ขานั้น เจอทีไร ไม่ว่าคนไหน บอกตัวจิงตลอด...
ไม่มีปล่อยหลุดมาถึงมือเราหรอก..555

อะเอ่อ ท่านบิ๊กคั๊บ

ผิดคนป่าวคั๊บ

อาการนี้ สงสัยจะตัวเองมากกว่าม๊างงงง

เอ้า ๆ พี่น้องพระราม 3

เช้าวันอาทิตย์นี้ใครว่าง มาถ่ายวีดีโอกับเซฟไทย ด้วยกันมั๊ย

ยังไงโทรมานะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน