กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอด้วยครับ 2 แผ่นได้รึปล่าวหว่า แต่ไม่รู้จะได้ไปมิตติ้งด้วยรึปล่าว ถ้ายังไง ขอรับที่พี่ออยเลยนะครับ ขอบคุณครับ........

ขอเหมือนเปาเลยครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

เค๊าอยู่สงขลา หรือนรา ฯ นี่แหละพี่
ให้เค๊าส่งที่อยู่ หรือโอนค่าส่ง EMS มาให้ดีกว่า

ปล. สำหรับผู้ที่อยู่ใน กทม. มารับของที่ผมได้นะครับ 0817729909
พี่ออย เก็บให้ หัวหินซัก สามอันดิ ฝากป๋าโจ้มาให้ด้วยนะ

เด๋วขอจัดให้ชาวต่างจังหวัดกันก่อนนะครับ
ส่วนชาวกทม. น่าจะเดินทางมารับได้ที่ผม หรือมิตติ้งจะสะดวกกว่า ใช่ม่ะ
555++

กำลังจะเดินทางไปประุชุม พญาไท 3
ใครต้องการให้ช่วยติด Sticker ติดต่อได้ครับผม

เย้ยไม่ได้เล่นมุขพี่เก้นเอาจริงๆ
เพราะสี 3M ที่เคยเห็นมี3สีเองอ่ะครับ
ขาว แดง เหลือง เคยเห็นเขียวด้วย
งั้นเดี๋ยวไปถามร้านก่อนดีกว่าว่ามีชมพูไม๊

ถ้า ชมพูของ3M มี ที่ไม่สะท้อน
ก็ไม่รู้จะสู้แสงแดดไหวรึเปล่า

อย่าเข้าใจผมผิดนะพี่เก้น 555

3m สีชมพูมีนะครับ ผมสั่งให้ทางร้านที่จะตัด จัดหาแล้ว แต่ต้องเอาไปเทียบสีอีกที
ถ้าไม่ใกล้เคียง คงอาจจะไม่เอา แต่บอกก่อนว่าราคา3m จะแพงมาก อาจจะตกแผ่นละ 25-30บาทได้

ตอบแทนพี่เขียดเลยครับ ไม่อยากให้ใช้สีอื่นโด ๆ ทั้งสิ้น นอกจากสีชมพูตามแบบ
หรือจะเทียบให้ใกล้เคียงที่สุดครับ เข้าใจนะครับ

ไม่เอาและรอไปรับที่งานดีกว่า 555

ขอโทษจากใจครับ:coolly-0023:

ไม่ได้อ่านข้อความในหน้าที่ 8 วรรคที่ 7 จนสุด
อ่านแค่วรรคแรกๆ แล้วก็คิดถึงเรื่องตัดเองเลย

ขอโทษอีกครั้งครับพี่เขียด

เด๋วขอจัดให้ชาวต่างจังหวัดกันก่อนนะครับ
ส่วนชาวกทม. น่าจะเดินทางมารับได้ที่ผม หรือมิตติ้งจะสะดวกกว่า ใช่ม่ะ
555++

เผื่อด้วยคับแว่น...

ผมเหลือสองอันละกัน

เดี๋ยวถ้าพรุ่งนี้เข้าบริษัท จะแวะไปให้พี่ต้นติดให้นะคับ

หรือถ้าคืนนี้ผ่านไปแถวบ้านพี่เขียด จะแวะเข้าไปหานะคับ

ขอบคุณคับ

หมดหรือยังอ่ะครับ วันเสาร์นี้ติดต่อกะใครได้บ้างหรือป่าวครับที่บางแสนอ่ะ :coolly-0043: หรือต้องวันที่ 5 เลย

หมดหรือยังอ่ะครับ วันเสาร์นี้ติดต่อกะใครได้บ้างหรือป่าวครับที่บางแสนอ่ะ :coolly-0043: หรือต้องวันที่ 5 เลย

คิดว่าคงมีติดไปบ้างครับ แต่งคงไม่เยอะเท่าไร

ถ้าเอาไปแล้วนำไปเป็นแบบไว้ตัดเอง

เพื่อให้ชาวบางแสนก็ยินดีครับ :coolly-0003:

คิดว่าคงมีติดไปบ้างครับ แต่งคงไม่เยอะเท่าไร

ถ้าเอาไปแล้วนำไปเป็นแบบไว้ตัดเอง

เพื่อให้ชาวบางแสนก็ยินดีครับ :coolly-0003:

รับทราบตามนี้เลยครับผม

ฝาก แนน A31324 เอาไปให้สมาชิก โซนบางแสน คืนนี้แล้วนะครับ

ถ้ายังไม่พอ กรุณาแจ้งมาทางหน้าเวปนี้ได้เลยครับ เพราะอาทิตย์หน้า ผมไปนอนบ้านที่พัทยา เดี๋ยวเอาติดไปเผื่อได้อีกครับ

ของน้าเหวก กับ ของ จ๊อดระยอง เดี๋ยววันจันทร์ จัดส่งไปรษณีย์ไปให้นะครับ

ฝาก แนน A31324 เอาไปให้สมาชิก โซนบางแสน คืนนี้แล้วนะครับ

ถ้ายังไม่พอ กรุณาแจ้งมาทางหน้าเวปนี้ได้เลยครับ เพราะอาทิตย์หน้า ผมไปนอนบ้านที่พัทยา เดี๋ยวเอาติดไปเผื่อได้อีกครับ

ของน้าเหวก กับ ของ จ๊อดระยอง เดี๋ยววันจันทร์ จัดส่งไปรษณีย์ไปให้นะครับ

แสดงว่าเสี่ยเจ๊แนน

ร่วมคณะ ศบฉ.(เที่ยวบางแสนเฉพาะกิจ)

คืนนี้ด้วยใช่ป่าวครับ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน