กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แล้วท่านผู้ทรงคุณวุฒิมิมาด้วยกันเหรอครับ เป็นถึงที่ปรึกษา :coolly-0010:

ฉลองเลิกประกาศกาฟิว

มีปาร์ตี้โฟม ที่บานาน่า เสตท คืนนี้ครับ

แหม...อย่าอิจฉาตาร้อนสิครับ ทั่นเลขา หุ หุ

มีปาร์ตี้โฟม ที่บานาน่า เสตท คืนนี้ครับ

แหม...อย่าอิจฉาตาร้อนสิครับ ทั่นเลขา หุ หุ

มีที่ว่างให้น้องซักที่ไหมพี่

เช็คไฟ เช็คน้ำ เช็คน้ำมันดี ๆ ก่อนสตาร์ทนะพี่
เด๋วก้อเหมือนคราวที่แล้วอีก

เพิ่มเติมรูปนายแบบและนางแบบโครงการนี้ครับ

A31 คันแรก ต้นนิธานเป็นนายแบบ

attachment.php

ป้าเปิ้ล จาก บ้าน cefiro-ff ก็มาครับ

เจ๊แนน volvo 960 ก็รักในหลวงเหมือนกัน

https://www.cefiro-thailand.com/board/attachment.php?attachmentid=147573&d=1275133665

ไฟล์แนบ

44 KB · อ่าน: 1,267
    68.1 KB · อ่าน: 1,307
    33.3 KB · อ่าน: 1,327
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เย็นนี้ผมไปตีแบดที่ลาดพร้าว 80 พี่น้องท่านใด อยากรับสติกเกอร์ไปติด โทรหาผมได้ครับ
ผมอยู่ตั้งแต่ 19.00-22.00 น. ครับ

086-8889886

เย็นนี้ผมไปตีแบดที่ลาดพร้าว 80 พี่น้องท่านใด อยากรับสติกเกอร์ไปติด โทรหาผมได้ครับ

ผมอยู่ตั้งแต่ 19.00-22.00 น. ครับ

086-8889886

แค่กีฬาก็รู้แล้วว่าเป็น.....

555

ตกลงคนต่างจังหวัดจะขอรับสติกเกอร์มีวิธีไหนบ้างคับ อยากได้จริงๆคับ :coolly-0023:

ตกลงคนต่างจังหวัดจะขอรับสติกเกอร์มีวิธีไหนบ้างคับ อยากได้จริงๆคับ :coolly-0023:

ขออภัยที่ตอบช้าครับ

สำหรับท่านที่อยู่ ต่างจังหวัด
ส่งชื่อ ที่อยู่ พร้อมแสตมป์ใส่ซองมาครับ

เรื่องซองที่จะใส่เพื่อส่งกลับไป เดี๋ยวทางผมจัดการให้

วันนี้ต้นนิธานจะไปเช็คราคาค่าส่งมา เย็นนี้คงจะเข้ามาให้รายละเอียดที่แน่นอนอีกครั้งครับ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
พอมีเหลือมั๊ยคับพี่ ทางโซนน้องต้องการหลายชุดเลยคับ

ฝากประธานบิ๊กเป็นคนกระจายของในโซน บางนา อ่อนนุช ปากน้ำเลยได้ไหมครับ?

เริ่มกันยังไงดี ว่ามาเลยครับคุณน้อง

เมื่อกี้ ตาเสือเพิ่งโทรมา ว่าจะฝากไปให้เหมือนกันน่ะ

ฝากประธานบิ๊กเป็นคนกระจายของในโซน บางนา อ่อนนุช ปากน้ำเลยได้ไหมครับ?

เริ่มกันยังไงดี ว่ามาเลยครับคุณน้อง

เมื่อกี้ ตาเสือเพิ่งโทรมา ว่าจะฝากไปให้เหมือนกันน่ะ
ยินดีคับพี่ วันที่ 5 นี้พี่เขียดไปมิตติ้งปะคับ ถ้าไม่ไป
ก็ฝากมาทางพี่ออยก็ได้รวมของพี่เสือมันด้วยอะคับ
จิงๆก็อยากไปเอาเองนะ เกรงใจพี่ ยังงัยแล้วแต่พี่สะดวกละกันคับ

ยินดีคับพี่ วันที่ 5 นี้พี่เขียดไปมิตติ้งปะคับ ถ้าไม่ไป
ก็ฝากมาทางพี่ออยก็ได้รวมของพี่เสือมันด้วยอะคับ
จิงๆก็อยากไปเอาเองนะ เกรงใจพี่ ยังงัยแล้วแต่พี่สะดวกละกันคับ

มาเอาเอง เดี๋ยวเลี้ยงส้มตำ ร้านอยู่ข้างๆ อายูมิ สปา แยกวิภาวดีตัดกับ สุทธิสาร, สนไหม?

คืนพรุ่งนี้ว่างไหมครับ เดี๋ยวชวนประธานบอล มารับไปด้วยเลย

มาเอาเอง เดี๋ยวเลี้ยงส้มตำ ร้านอยู่ข้างๆ อายูมิ สปา แยกวิภาวดีตัดกับ สุทธิสาร, สนไหม?

คืนพรุ่งนี้ว่างไหมครับ เดี๋ยวชวนประธานบอล มารับไปด้วยเลย

พี่เขียดต้องการจะส่ง ซิกอะไรหรือป่าวครับ ...

พี่เขียดอาจจะส่ง SIG(SAUER) ก็ได้นะเม..
รู้จักเปล่า

พี่เขียดครับ....
ขออภัยอย่างยิ่ง ผมยังไป ไปรษณีย์ไม่ได้เรย
แต่สอบถามจากท่านประธานไว้ ว่าถ้าเอาชัวร์ ติด Stamp 7 บาท น่าจะถึงทั่วประเทศแน่นอนครับ

พี่เขียดอาจจะส่ง SIG(SAUER) ก็ได้นะเม..
รู้จักเปล่า

พี่เขียดครับ....
ขออภัยอย่างยิ่ง ผมยังไป ไปรษณีย์ไม่ได้เรย
แต่สอบถามจากท่านประธานไว้ ว่าถ้าเอาชัวร์ ติด Stamp 7 บาท น่าจะถึงทั่วประเทศแน่นอนครับ
น้ำหนักต่อแผ่นปกติเหมือนจดหมายแผ่นเดียว ติดแสตมป์ธรรมดาก้อได้ครับ สมัยนี้เท่าไหร่ไม่แน่ใจ 2 หรือ 3 บาทนี่แหละ
ในกรณีที่ไม่ได้ลงทะเบียนหรือส่งด่วนนะครับ

ไปถามบุรุษไปรษณีย์ที่มาส่งหน้าบ้านมา คนละเรื่องเลย

เขาบอกว่า 5 บาท น่าจะได้ทั่วไทย กรณีซองขนาด A4 พับครึ่งนะครับ

วิธีที่ผมจะจัดส่งคือ เอากระดาษแข็งตัดเท่าขนาดสติ๊กเกอร์ปิดหน้า-หลังไว้ กันโดนพับซอง

แล้วเอาสติ๊กเกอร์ ไว้ตรงกลาง ตามรูปครับ

ไฟล์แนบ

54.7 KB · อ่าน: 915

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน