กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พรุ่งนี้จะมีคนช่วยติดเยอะมากครับ
ใครอยากติด เตรียมตัวได้เลย..

สำหรับท่านที่จะไปช่วยติด สติ๊กเกอร์

1. กระบอกน้ำ foggy
2. บัตรพลาสติก เอาไว้รีดน้ำ

อย่าลืมผ้าไว้เช็ดแห้งด้วยเด้อ

ฝากด้วยนะครับ ทุกๆท่าน

สำหรับท่านที่จะไปช่วยติด สติ๊กเกอร์

1. กระบอกน้ำ foggy
2. บัตรพลาสติก เอาไว้รีดน้ำ

อย่าลืมผ้าไว้เช็ดแห้งด้วยเด้อ

ฝากด้วยนะครับ ทุกๆท่าน
  • เด้วช่วยดูแลให้อีกทีครับ ...ยินดี

พรุ่งนี้ผมจะไปรับของจากพี่เขียดไปที่งานมิตติ้งนะครับ
ผู้ที่สนใจมารับที่ผมได้
0817729909
อ้อ ผมไม่มี foggy นะ มีแต่บัตร ยังงัยช่วยกันเตรียมไปด้วยนะครับ ผสมแฟซ่าลงในนั้นด้วยนะ นิดนึงพอแระ

รับทราบครับพี่หนุ่ม ขอขอบคุณพี่เขียดมากเลยที่ทำให้มีโครงการนี้
แล้วถ้าขออนุญาติเอาไป เผยแพร่ใน Facebook ด้วยได้หรือไม่ครับ

ด้วยความยินดีครับ

ได้รับแล้วครับเด๋วจะช่วยแจกจ่ายไปยังสมชิกกลุ่มครับ ขอบคุณครับ

ของผมหนักก่า เจ๊แนนไม่มามิตติ้ง อดเลยผม

ดีนะที่ให้น้าต้นติดให้แผ่นนึง

^^

ปล.ติ๊กเกอร์สีเดียวกะรถเลย แหะๆ

ลืมขอมาเพิ่ม หุหุ ไว้คราวหน้าครับ

ใครได้รับแล้ว ติดแล้ว รบกวนถ่ายรูปมาลงในกระทู้นี้ให้เจ้าของโครงการเค๊าชื่นใจหน่อยนะครับ

ใครได้รับแล้ว ติดแล้ว รบกวนถ่ายรูปมาลงในกระทู้นี้ให้เจ้าของโครงการเค๊าชื่นใจหน่อยนะครับ
ครับ เปลี่ยนกระจกแล้ว เด๋วติดฟิล์มแล้วจะ take a photo มาให้ชม :coolly-0017:
ไม่ต้องคราวหน้าหรอกครับ

ส่งชื่อที่อยู่มาเลย เดี๋ยวส่งไปให้

ขอบคุณมากๆครับพี่เขียด :coolly-0033:

ผมนำไปร่วมแจกด้วย 45 ชุดครับ

แต่ว่าแจกไปได้ประมาณ 30 ชุดได้ ผมก็ไปลืมไว้ไหนก็ไม่รู้

ถามพี่ๆน้องๆว่ามีใครเห้นมั๊ย ก็ไม่เจอผมหล่ะงง

เลยไม่ได้เอาแจกสมาชิกท่านอื่นที่ต้องการเลย

ติดไปแล้วสามคัน ตัวเอง2 น้องแถวบ้าน1(รถตู้รับนักเรียน)

รอสติ๊กเกอร์อีกสามมาติดอีกสามคันในรูป

ทุกคันจะติดตามที่ตั้งกติกาไว้ ติดอยู่สูงสุด

ไฟล์แนบ

41.6 KB · อ่าน: 73
    77.9 KB · อ่าน: 67
    87.5 KB · อ่าน: 69
ฝีมือการติด เป็นมือสมัครเล่นนะครับ
ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วย

โอ็ตรถเหลือง (424)
รถเอ็งเคลือบกระจกหลังมาเปล่า ติดยากมากกกกกก
ถ้าหลุดอีก หาจังหวะเจอกันอีกที

จะเอาสก็อตไบร์ทไปล้างกระจกก่อนติด

ฝีมือการติด เป็นมือสมัครเล่นนะครับ
ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วย

โอ็ตรถเหลือง (424)
รถเอ็งเคลือบกระจกหลังมาเปล่า ติดยากมากกกกกก
ถ้าหลุดอีก หาจังหวะเจอกันอีกที

จะเอาสก็อตไบร์ทไปล้างกระจกก่อนติด

เอาเป็นแบบฝอยเหล็กนะ ที่ผมมีเหลออยู่ 3 แผ่นใครอยู่แถวเลียบด่วนมาติดได้นะครับ

** ขอด้วยนะครับ มีค่าจัดส่งยังงัยบ้างครับ ผมขอ 10แผ่น ครับ ถ้าได้มากกว่าก็ดีครับ อยากให้เขาใหญ๋มีแต่เลข 9 ของพ่อหลวงเรา.

ธวัช แย้มเกษม กรีนเนอร์รี่ รีสอร์ท 188/1 หมู่ 5 ถ.ธนะรัชต์ ต.หมูสี อ.ปากช่อง
จ.นครราชสีมา 30130

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน