กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เอาเป็นแบบฝอยเหล็กนะ ที่ผมมีเหลออยู่ 3 แผ่นใครอยู่แถวเลียบด่วนมาติดได้นะครับ

พี่ 032 ครับ 1 แผ่นนะวันพุธจะเอาเข้าไปให้ติดครับ
ขอบคุณพี่ 032 มากๆครับ

ได้รับของแล้วครับ เดี๋ยวจะติดกระจกหลังตามเจตนารมณ์ของพี่เขียด ขอบคุณครับ

** ขอด้วยนะครับ มีค่าจัดส่งยังงัยบ้างครับ ผมขอ 10แผ่น ครับ ถ้าได้มากกว่าก็ดีครับ อยากให้เขาใหญ๋มีแต่เลข 9 ของพ่อหลวงเรา.

ธวัช แย้มเกษม กรีนเนอร์รี่ รีสอร์ท 188/1 หมู่ 5 ถ.ธนะรัชต์ ต.หมูสี อ.ปากช่อง
จ.นครราชสีมา 30130
พี่ค๊าบบบ อย่างที่บอกอ่ะ ว่าอันนี้เป็นงบส่วนตัวมาตัดสติ๊กเกอร์
รบกวนว่าส่งไปให้เป็นตัวอย่างซัก 2 แผ่น
ที่เหลือพี่ไป copy แล้วมาแจกจ่ายกันภายในกลุ่มเองได้มั๊ยค๊าบบบ

ขอบคุณสำหรับสติ๊กเกอร์..ความหมายดีๆคับ...

ปล..ใครติดให้ผมอ่ะ..ยังไม่ได้ขอบคุณเลย..ขอบคุณคับ

** ขอด้วยนะครับ มีค่าจัดส่งยังงัยบ้างครับ ผมขอ 10แผ่น ครับ ถ้าได้มากกว่าก็ดีครับ อยากให้เขาใหญ๋มีแต่เลข 9 ของพ่อหลวงเรา.

ธวัช แย้มเกษม กรีนเนอร์รี่ รีสอร์ท 188/1 หมู่ 5 ถ.ธนะรัชต์ ต.หมูสี อ.ปากช่อง
จ.นครราชสีมา 30130

ถ้าได้แบบแล้วอยากทำเพิ่มเติม

เพื่อติดรถคันอื่นหรือเพื่อแจกจ่ายให้ผู้อื่น

ก็เอาตัวต้นแบบไปร้านตัดสติ๊กเกอร์ทั่วไปนั่นแหละครับ

ใช้กระดาษสติ๊กเกอร์ของโกดัก แบบเดียวกะต้นแบบเลย

ผมสั่งตัดไป 50 ชุดตกชุดละ 7 บาทครับ

มลายไปที่มิตติ้งหมดแล้ว เหอๆๆ :coolly-0010:

ขอบคุณสำหรับสติ๊กเกอร์..ความหมายดีๆคับ...

ปล..ใครติดให้ผมอ่ะ..ยังไม่ได้ขอบคุณเลย..ขอบคุณคับ

น่าจะเป็นพี่ต้นนิทานครับ เพราะมือติดวันนั้นมีคนเดียว เหอๆๆ

ติดเรียบร้อยแล้วคับ เด๋วจะไปกระแทกแฝลชมาให้ดูกันนะคับ

ขอบคุณพี่เขียดสำหรับสติ๊กเกอร์และโครงการดี ๆ นะคับ

ขอบคุณพี่ต้นณิธานด้วย ที่เป็นมือวางอันดับ 1 ติดให้ผมในวันมีตติ้ง 1 แผ่น

และให้กลับมาเป็นแบบไปตัดเองอีก 1 แผ่น

ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบ

ขอขอบคุณทุกท่านที่สนับสนุนโครงการนี้
และขอให้มีสิ่งดีๆเกิดขึ้นในชีวิตของทุกๆท่านเช่นกันนะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่สนับสนุนโครงการนี้
และขอให้มีสิ่งดีๆเกิดขึ้นในชีวิตของทุกๆท่านเช่นกันนะครับ
พี่เขียดคับ
ของผมถ้าพี่ส่งมาแล้ว..รบกวนแจ้งหน่อยนะพี่
เนื่องจากที่เก็บซองจดหมายกับออฟฟิศผมอยู่ห่างกัน
ไม่ค่อยได้แวะคับ
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบ

พี่เขียดคับ
ของผมถ้าพี่ส่งมาแล้ว..รบกวนแจ้งหน่อยนะพี่
เนื่องจากที่เก็บซองจดหมายกับออฟฟิศผมอยู่ห่างกัน
ไม่ค่อยได้แวะคับ
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบ

งั้นส่งไปที่ ที่เสือแวะไปบ่อยดีกว่าไหมครับ?

ถ้าได้แบบแล้วอยากทำเพิ่มเติม

เพื่อติดรถคันอื่นหรือเพื่อแจกจ่ายให้ผู้อื่น

ก็เอาตัวต้นแบบไปร้านตัดสติ๊กเกอร์ทั่วไปนั่นแหละครับ

ใช้กระดาษสติ๊กเกอร์ของโกดัก แบบเดียวกะต้นแบบเลย

ผมสั่งตัดไป 50 ชุดตกชุดละ 7 บาทครับ

มลายไปที่มิตติ้งหมดแล้ว เหอๆๆ :coolly-0010:

ต้องถามว่าหาเจอแล้วหรอ หึหึ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0041:

attachment.php

ติดมาแล้วชุดใหม่ครับ สวยใส

ขอบคุณพี่เขียด ขอบคุณน้าต้นนิทาน

ปล.ตอนแรกว่าจะติดคู่กันทั้งสองแบบเลย เวอชั่นเก่าด้วย

attachment.php

ไฟล์แนบ

51.8 KB · อ่าน: 1,049
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
โทรหาตาโด ไม่ติด
ส่ง pm ไปหาก็ไม่ได้

โทรหาพี่เขียดหน่อยครับคุณน้อง 081-480-0480

ได้ยินว่าอยากได้ สติ๊กเกอร์อีกเยอะๆไม่ใช่เหรอ?

โทรหาตาโด ไม่ติด
ส่ง pm ไปหาก็ไม่ได้

โทรหาพี่เขียดหน่อยครับคุณน้อง 081-480-0480

ได้ยินว่าอยากได้ สติ๊กเกอร์อีกเยอะๆไม่ใช่เหรอ?

ได้จากผมไป 10 ใบแล้วนิ ป๊าดดดดดรถเยอะหลาย :coolly-0028:

งั้นส่งไปที่ ที่เสือแวะไปบ่อยดีกว่าไหมครับ?
ที่ไหนอ่ะพี่
ผมไม่ค่อยแวะไปที่บ่อยอ่ะจิ..อิอิ
แจ้งผมหน่อยแล้วกันคับพี่
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน