กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@@@ หาสมาชิกที่เล่นดนตรีครับ @@@ ด่วน !!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31969
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31969

oสมาคมOnepieceตัวแม่o
Cefiro-Thailand Members
คืออยากทราบว่าสมาชิกท่านไหน เล่นดนตรี มั่งรึป่าว

เนื่องจาก จะตั้งวงดนตรีขึ้นมา เพื่อเล่นในงาน 6 ปีเซฟไทยนะครับและงานอื่นเป็น

ครั้งคราว อิ อิ ^ ^

เลยอยาก ทราบว่าสมาชิกท่านไหนเล่นบ้างและเล่นตำแหน่งใด

ขอให้ลงชื่อกันเลยนะครับจะได้ จัดเรื่องวงถูกนะครับ

ขอความกรุณาจริงๆ เนื่องจากได้ยินมานานแล้วว่าจะตั้งแต่ไม่ได้ซักที

เลยเอามันงานนี้เลย

ส่วนตัวบ้านเปิดห้องซ้อมดนตรีครับ ถ้าจะซ้อมไปซ้อมที่บ้านได้ ไม่ฟรีครับ แต่

กับข้าวอร่อย คอมเฟริม์เลย:coolly-0033:

ผมเล่น ตำแหน่งกลองนะ

ตีกรับพอได้อะคับ..เคยเล่นงานโรงเรียน20ปีที่แล้ว...:coolly-0046::coolly-0046:

ไม่ได้เล่นหลายปีแล้ว สงสัยตอนนี้เล่นไม่ได้เรื่องแล้วตู:coolly-0002:

กีต้าร์ อ่าๆๆๆๆๆ

ปล. ไม่มีอุปกรณ์อะไรแล้วนะ นอกจากกีต้าร์ไฟฟ้าเสียๆ1 ตัว

ฉิ่ง........................................

ได้ป่ะ

ตีกรับพอได้อะคับ..เคยเล่นงานโรงเรียน20ปีที่แล้ว...:coolly-0046::coolly-0046:

ไม่ได้เล่นหลายปีแล้ว สงสัยตอนนี้เล่นไม่ได้เรื่องแล้วตู:coolly-0002:

กีต้าร์ อ่าๆๆๆๆๆ

ปล. ไม่มีอุปกรณ์อะไรแล้วนะ นอกจากกีต้าร์ไฟฟ้าเสียๆ1 ตัว

ขาย ทำcefiroหมดและครับ อิอิ

แต่ละคน ช่วยได้เยอะ...:coolly-0011:

เล่นกีตาร์ได้ครับ แต่ตอนนี้เก็บเข้ากรุไปแล้ว มัวแต่มาทำรถ เหมือนกัน 555+ :coolly-0028:

ไม่เคยเล่นดนตรีเลย มีแต่เคยเล่นนักดนตรี เล่นซะนอน รพ เลย

กำ แต่หล่ะกระทู้ ช่วยได้เยอะ

เอาจริงๆนะจ้ะ ม่ะ ได้ล้อเล่นกัน

มาเล่นกันครับ แบ่ง กันหลายๆๆวง อิอิ

แต่ละคน ช่วยได้เยอะ...:coolly-0011:

เล่นกีตาร์ได้ครับ แต่ตอนนี้เก็บเข้ากรุไปแล้ว มัวแต่มาทำรถ เหมือนกัน 555+ :coolly-0028:

แหมมมมมม ลายเซ็นเนี่ยน่ารักจริงๆๆๆๆ:coolly-0044:

กำ แต่หล่ะกระทู้ ช่วยได้เยอะ

เอาจริงๆนะจ้ะ ม่ะ ได้ล้อเล่นกัน

มาเล่นกันครับ แบ่ง กันหลายๆๆวง อิอิ

ไอ้หลายวงเนี่ย วงดนตรี รึ วงไพ่ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน