กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@@@ หาสมาชิกที่เล่นดนตรีครับ @@@ ด่วน !!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31969
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พอเล่นกีต้าร์ได้คับ แต่อุปกรณ์ขายแดกหมดแล้ว เหลือเอฟเฟกตัวเดียว

เด๋วร้องให้ เล่นกีตาร์ให้ เล่นกลองให้
แต่นั่งดูดีกว่า:coolly-0010:

เดี่ยวอะคู้สติคกีต้าก่อนเปิดงานเลยมั้ย..ว่าแต่ว่าจะมีแรงเล่นป่าวไม่รุ..แก่แล้ว..

ไฟล์แนบ

52 KB · อ่าน: 82
เออ กรูเล่นให้ แต่หาอุปการณืมาให้แระกัน

:coolly-0022: มันก้ยัง อยู่ ในสายเลีอด ง่ะนะ พี่ แต่ บางเวลามัน ต้องทำมา หากิน ง่ะครับ ปากท้อง เลยไมได้เล่น :coolly-0041: ไว้เหลือๆ ก่อน จะ กลับมาเล่นอีก:coolly-0022: ดันมา ชอบ จะเล่น รถ อีก แพงๆ ทั่งนัน :coolly-0009:

รถ ดนตรี ญ เทียว เหล้า ใช้เงินทั่งนัน :coolly-0027: แต่ เพือนชื้ ไม่ต้อง ใช้เงินมีใจ ไปไหนไปกัน:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

57.2 KB · อ่าน: 80
:coolly-0022: มันก้ยัง อยู่ ในสายเลีอด ง่ะนะ พี่ แต่ บางเวลามัน ต้องทำมา หากิน ง่ะครับ ปากท้อง เลยไมได้เล่น :coolly-0041: ไว้เหลือๆ ก่อน จะ กลับมาเล่นอีก:coolly-0022: ดันมา ชอบ จะเล่น รถ อีก แพงๆ ทั่งนัน :coolly-0009:

รถ ดนตรี ญ เทียว เหล้า ใช้เงินทั่งนัน :coolly-0027: แต่ เพือนชื้ ไม่ต้อง ใช้เงินมีใจ ไปไหนไปกัน:coolly-0033:

เห็น แว๊ปๆ กต้าร์ของ maya อ่ะป่าวคับ

เล่นได้แต่ คาราบาว อัสนี พงษ์พัฒน์ นอกเหนือจากนี้ยืนกำค.............................................อ กีตาร์อย่างเดียว

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เอาน่าเล่น ๆ กันมาจะได้ไม่ต้องจ้างนักดนตรี ส่วนพวกเครื่องดนตรี ถ้าขนวันมีทติ้งแล้วจะวุ่นวายบางอย่างเอามาทิ้วไว้บ้านก่อนก็ได้ แต่คงอยู่ไม่ถึงวันมีทติ้งเพราะเจ้าของบ้านคงขายแดกส์ก่อนแล้ว

กีตาร์ได้ กลองได้ รับป่าวหงะ แต่ผมยังไม้ได้สมัครสมาชิกชมรมเลนนะ เข้ามาดูได้แต่เว็บอย่างเดียว kittyman 0853579919

กีตาร์ได้ กลองได้ รับป่าวหงะ แต่ผมยังไม้ได้สมัครสมาชิกชมรมเลนนะ เข้ามาดูได้แต่เว็บอย่างเดียว kittyman 0853579919
ผมว่าอาจารย์ลองมาดูงานมิตติ้งก่อนดีมั๊ยครับ
เผื่อจะตัดสินใจอะไรได้
555++
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน