กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@@@ หาสมาชิกที่เล่นดนตรีครับ @@@ ด่วน !!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31969
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ได้พี่ พอซ้อมเสร้จเรา มีบริการ สุกี้กินกัน

3คน ต่อ 1 หม้อ อิอิ

ไปกันเยอะๆ พี่เจี้ยบไม่ว่าหรอคับน้า

เด๋วจะโดนด่ากันยกทีมนะ เหมือนสมัยก่อน 555+

สราดดดดดดดดดดด แล้วกรูจะจำหมดป่ะเนี่ย มีเวลาแค่ไม่กี่วัน กีต้าร์ก็เสีย เฮ้อออ

คุยแล้วพี่ พี่เดี่ยวเค้า โอเค จ้ะ

OKเลย แล้วซ้อมวันไหนบ้าง มีเพลงที่เล่นแน่ๆเลยมั้ย หรือโทรมาหาพี่ก็ได้นะ 086-7763877 และ 085-8382277 ได้ทั้ง2เบอร์:coolly-0015:

เล่น แน่ๆๆ ก้อ ข้างบน นั่น แหละ

เดี้ยวผม โทรไปคุย แล้ว กันนะพี่

งานเยอะ ชิบ

วันพฤหัส ซ้อม นะครับ แล้ว ก้อ วันเสาร์หรือวันอาทิตย์อีกวัน

หลัวว่าจะว่าง กันนะ ขอ ให้ เวลาให้กันนิดนึง

เล่น แน่ๆๆ ก้อ ข้างบน นั่น แหละ

เดี้ยวผม โทรไปคุย แล้ว กันนะพี่

งานเยอะ ชิบ

วันพฤหัส ซ้อม นะครับ แล้ว ก้อ วันเสาร์หรือวันอาทิตย์อีกวัน

หลัวว่าจะว่าง กันนะ ขอ ให้ เวลาให้กันนิดนึง

สงสัยต้องหามือเบสใหม่แล้วว่ะ เช็ควัน5กันยา พี่ต้องไปประจวบว่ะ ขอโทษด้วยจริงๆน้อง อยากเล่นงาน6ปีเหมือนกัน:coolly-0015:

สงสัยต้องหามือเบสใหม่แล้วว่ะ เช็ควัน5กันยา พี่ต้องไปประจวบว่ะ ขอโทษด้วยจริงๆน้อง อยากเล่นงาน6ปีเหมือนกัน:coolly-0015:
อ้าว นี่เมิงเบี้ยวงานมิตติ้งเหรอเนี่ย

ทราบ ครับ พี่ เดี้ยวผมจะลอง หาเพลง ดุ นะ บางระจัน พอไหวมั้ย

เดี้ยว วันนี้ จะลอง โทรไปติดต่อ พี่น้อง ที่ลง ชื่อ ไว้ เพื่อ นัด วันซ้อม มา นะ ครับ

เหนื่อยชิบแต่อยากเล่น อ่ะ

อยากไปใจจะขาด แต่ดันตรงกันแก้ไขไม่ได้จริงๆพี่ :coolly-0017:
ไปงานส่วนตัวหรืองานที่ทำงาน ถ้างานที่ทำงาน มึงไปเซ็นใบลาออกเลย
ถ้างานส่วนตัว พาเมียมาด้วยเป็นปกติอยู่แล้วนี่ กลัวไรวะ

ไปงานส่วนตัวหรืองานที่ทำงาน ถ้างานที่ทำงาน มึงไปเซ็นใบลาออกเลย
ถ้างานส่วนตัว พาเมียมาด้วยเป็นปกติอยู่แล้วนี่ กลัวไรวะ

ก็ที่ไปเพราะเมียนี่แหละพี่ ถึงแก้ไขไม่ได้จริงๆ:coolly-0027:

แร้วเมิงล่ะ....

เหอะๆๆ

ตอนนี้หวัดแดก แล้ว วันพุธเตะบอลกานป่าวอ่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน