กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยาก โชว์ มัง ครับ รถในสังกัด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31882
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
โอ้โหทำไมมันเนียนอย่างนี้ครับ อยากทราบครับว่ามีแนวทางและวิธีการทำยังไง ถึงออกมาสวยงามขนาดนี้ แล้วอีกอย่างทำไมหัวโช้คหน้ามันมีน็อตแค่ 2 ตัวล่ะครับเหมือน R32 เลยครับ

สวยมากครับ ทุกคันเลย(เมพขิงๆ ^_^) แต่ผมชอบคันที่2มากที่สุด มีเรื่องอยากจะถาม2ข้อครับ
1.4WD ของเซฟิโร่ เหมือนกับของ GT-R รึเปล่า
2.กระปุกน้ำมันอะไรอ่ะครับ ที่อยู่ตรงซุ้มล้อหลังด้านขวา

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สวยมากครับ ทุกคันเลย(เมพขิงๆ ^_^) แต่ผมชอบคันที่2มากที่สุด มีเรื่องอยากจะถาม2ข้อครับ
1.4WD ของเซฟิโร่ เหมือนกับของ GT-R รึเปล่า
2.กระปุกน้ำมันอะไรอ่ะครับ ที่อยู่ตรงซุ้มล้อหลังด้านขวา

เหมือนทุกอย่างเลยครับ ช่วงล่างใช้ของ r32 gtr หมดเลยครับพูดง่ายๆๆใช้ของ skyline หมดเลยครับ

,มันใช้เกียร์ ขับ 4 อ่าครับเลยมีน้ำมันเลี้ยงเกียร์อย่างที่บอกช่วงล่างมันของ skyline ครับ เลยใช้ เกียร์ ขับ 4 ครับ

ภายในแบบนี้มีที่ไหนอีกมั๊ยเนี่ย เห็นแล้วน้ำตาจะไหล :coolly-0041:

คุณอาทมี 3 คัน RB20 RB25 RB26 เยี่ยมจริงๆ สวยทุกคันเลยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
จอดอยู่ที่ บ้าน ทั้ง 3 คัน เลย ป่าว พี่

ว่างๆ จะ เเวะเข้าไป ดู

เคยไปดูมาแล้วครับ บ้านเหมือนโกดังcefย่อมๆเลย แต่ละคัน เว่อร์ๆทั้งนั้น สวยเว่อร์ ดุเว่อร์ ทุกอย่างครบ นาย อาร์ท ต้อนรับดีครับ แต่ ไปทีไรต้องระงับอารมณ์อยากได้ของนะ ไม่งั้นหมดตรูดแน่ ของเด็ดๆเพียบ ป.ล.พี่เอ็กซ์08-00-11-22-55 เอง ว่างๆจะไปดูของเพิ่มนะ

เคยไปดูมาแล้วครับ บ้านเหมือนโกดังcefย่อมๆเลย แต่ละคัน เว่อร์ๆทั้งนั้น สวยเว่อร์ ดุเว่อร์ ทุกอย่างครบ นาย อาร์ท ต้อนรับดีครับ แต่ ไปทีไรต้องระงับอารมณ์อยากได้ของนะ ไม่งั้นหมดตรูดแน่ ของเด็ดๆเพียบ ป.ล.พี่เอ็กซ์08-00-11-22-55 เอง ว่างๆจะไปดูของเพิ่มนะ

ขอบคุณครับ

สุดยอดครับแต่ละคัน

แต่รบกวนถามเรื่องตัว 4wd อะครับ รบกวนขอข้อมูลประดับสมองหน่อยได้มะครับ

เมื่อไหร่จะรับผมเพื่อนบ้างเนี่ย รออยู่นะ555+++

ดูรถอาทที่ไร มันทำให้ผมลืมCEF ทุกคันที่ผมเคยเห็นมาเลย รวมทั้งรถผมด้วย นะ ฮะๆๆ

เมื่อไหร่จะรับผมเพื่อนบ้างเนี่ย รออยู่นะ555+++

ดูรถอาทที่ไร มันทำให้ผมลืมCEF ทุกคันที่ผมเคยเห็นมาเลย รวมทั้งรถผมด้วย นะ ฮะๆๆ

ขอบคุณครับแม้ๆๆรถผมไม่ขนาดนั้นหลอก

พี่จะเป็นเพื่อนผมได้ไงอ่า ก็พี่เป็นพี่ผมนิครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน