กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยาก โชว์ มัง ครับ รถในสังกัด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31882
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ท่อ กับโบอ๊อฟมา โทรแจ้งด้วยนะครับน้อง
ถ้ากะตัง เหลือพอจะเข้าไปเอาเบาะด้วยนะจ๊ะ หารางให้ด้วยได้บ่อ

ท่อ กับโบอ๊อฟมา โทรแจ้งด้วยนะครับน้อง
ถ้ากะตัง เหลือพอจะเข้าไปเอาเบาะด้วยนะจ๊ะ หารางให้ด้วยได้บ่อ

ครับมายังไงเดียวผมโทรไปแจ้งครับ ราง พี่ประมูลเอาเลยครับมีจมเลยเดียวผมประมูลให้พี่ดูมาชอบรางไหนบอกผมเลยเดียวกดให้ครับ

ไม่เอาไม่เอา อย่าโชว์ที่บ้าน
มา มา ที่งานดีกว่ามีเพื่อนๆอยากชมตัวเป็นๆ
มานะน้องแปดๆสอง ไม่เขินแว้วนี่

งานที่ไหนหรอครับ ผมไปบ่อยน่าครับงานที่จัดแถวบางนา อ่า แต่ผมไม่ค่อยรู้จักใครเลยไม่รู้ยังไง ส่วน มาก ผมก็เม่ได้เอา cef ไป ไปเดินดูคันอื่น อ่าครับเพราะไม่รู้จาเอาเข้างานไรยังไงอ่าครับ

งานที่ไหนหรอครับ ผมไปบ่อยน่าครับงานที่จัดแถวบางนา อ่า แต่ผมไม่ค่อยรู้จักใครเลยไม่รู้ยังไง ส่วน มาก ผมก็เม่ได้เอา cef ไป ไปเดินดูคันอื่น อ่าครับเพราะไม่รู้จาเอาเข้างานไรยังไงอ่าครับ
งานนี้ที่ร้านสระ ลาน ลม ถ.ชัยพฤกษ์ก่อนข้ามสะพานปากเกร็ด
ปล.อย่าลืมขับสี่มานะ มากับพี่เด๋วพาเข้า(งานเล็กๆ) แล้วพบกันในงานนอกรอบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ไปอาท เดี๋ยวผมไปด้วย แต่อย่าขับเร็วนะ

ปล. เดี๋ยวผมตามไม่ทัน

พี่ครับขอโทษนะครับพี่หารถมาได้ยังไงอะครับแบบที่4wdอะครับอยากได้บ้างครบๆแบบนี้พอดีผมหาcefอยู่อะครับยิ่งเห็นรถพี่ผมยิ่งอยากได้มาก

:coolly-0033:สวยครับ เพื่อนๆท่านใดจะเปิดร้านยาง หรือร้านช่วงล่างปรึกษาผมได้ครับผมทำงานเป็นผู้แทนฝ่ายขายเครื่องมือEQUIPMENTและเครื่องมือร้านยาง ศูนย์บริการรถยนต์ ร้านซ่อมช่วงล่างรถยนต์ [email protected]

ชอบคันเเรกคับชอบ26

สำนักนี้...สวยทุกคัน
อยากได้มั่ง...
มีแต่ของเทพๆสิงสถิตเต็มไปหมด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน