กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยาก โชว์ มัง ครับ รถในสังกัด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31882
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แค่นั้นเอง63000..จิ๊บๆมากเลยกู๋..รถคันใหม่ที่กำลังสั่งเข้ามาแพงกว่าตั้งเยอะจริงมั้ยครับกู๋35/35/35/35:coolly-0012:

ผบ.คนไหนไม่อนุมัติหว่า ปล.1089เมียเยอะมากจำไม่ได้ว่ามีคนไหนบ้าง เอาเป็นว่าใครเคยเห็น ผบ.ตัวจริงของเค้าบ้าง555555:coolly-0004::coolly-0006:

ไอ้สราดดดด เดี๋ยวตรูจะบอกเมียมึง ว่ามึงชื้อท่อจากกู๋มาเท่าไหร่

คันดำที่โต้ได้ไปสวยมากๆนะคับ
แต่ก่อนพี่เคยพาเพื่อนไปดูเกือบๆเหมือนกัน แต่สีไม่ถูกโฉลก(เพื่อนพี่บอก)ไม่งั้นมีโดน สวยๆจิงๆ

เพื่อนผมได้ไปครอบครองครับพี่เก่ง ไอ้คนข้างบนครับ

พี่โต้งเอาผมไม่ถอดของเลยไม่เอาโหอยากให้พี่โต้งใจจะขาด

ถ้าตอนนั้นผมไม่ติดเรื่องที่สั่งล้อมาขายนะ ผมเอาแน่ๆครับน้องอาท

ผมกลัวหมุนเงินไม่ทัน เพราะล้อตอนนั้นเยอะมากๆ

ยังไงก็ขอบคุณ อาท มากๆแล้วกันนะที่อยากให้ผม

ผมนะโครตอยากได้เลย

ราคา.63,000......เยนครับ:coolly-0022:

แลกกับไฟท้าย12v ป๋มป่าวอากู๋

(แตกก็ไม่ต้องเสียดายทิ้งไปได้เลย :coolly-0010:)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับราคาเทพจริงๆครับ:coolly-0003::coolly-0003:

ตีเป็นไทยตกอยู่ประมาณ 3,832บาท 80สตรางครับจ๊อด

:coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน