กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12Vเปลี่ยนใช้แก๊ซแล้วเครื่อง เยียบไม่ออก เบาดับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Katipz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Katipz

Registered
ตอนแรกใช้น้ำมันพอรอบเครื่อง2500เปลี่ยนแก๊ซแล้วเครื่อง เยียบไม่ค่อยออก เบาแล้วก็ดับ พอกลับมาใช้น้ำมันก็ไม่มีปัญหาอะไร รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำการแก้ไข้ปัญหานี่ด้วยคับ เครื่อง 12v คับ รบกวนด้วยคับผมพึ่งซื้อมาใหม่ยังไม่ค่อยรู้อะไรคับ ขอบคุณคับ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน