กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefเมืองลิงเข้ามาอ่านก่อนคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311235
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อู่สหยนต์ผมผ่านบ่อยมากๆเลยอ่ะครับพอดีว่าบ้านแฟนผมอยู่สระโบสถ์ครับ.........รถเซพคันสีเทาถอดสเกิตซ์หน้าออกอ่ะครับคันที่ชอบแซตผ่านหน้าอู่พี่ๆตลอดเลยอ่ะครับ...ไม่กล้าเข้าไปทักอ่ะกลัวคัฟเห็นอยู่กันเยอะเลย

อู่สหยนต์ผมผ่านบ่อยมากๆเลยอ่ะครับพอดีว่าบ้านแฟนผมอยู่สระโบสถ์ครับ.........รถเซพคันสีเทาถอดสเกิตซ์หน้าออกอ่ะครับคันที่ชอบแซตผ่านหน้าอู่พี่ๆตลอดเลยอ่ะครับ...ไม่กล้าเข้าไปทักอ่ะกลัวคัฟเห็นอยู่กันเยอะเลย

เข้ามาทักเลยคับ...ส่วนมากก้ออยู่ที่เต้นรถสหยนต์กันแหลพคับ เลยอยู่กันเยอะ ผ่านมาก้อมาจอดหน้าเต้นท์ได้เลยคับ ยินดีคับ:coolly-0010:

เด๋ววันหลังผ่านไปเด๋วผมแวะนะ........อย่าลืมเลี้ยงเหล้า ด้วยนะ อิอิ

เชฟใครเอ่ย...สีฟ้าแหล่มเชียวตามตูดผมมาวันนี้ รถสวยมากๆครับ:coolly-0009:

ของร้านข้าวต้มปะคับ ถ้าใช่แล้วขับกวนขอโทดด้วยน่ะคับ เพราะผมไม่ได้ขับเอง ของผมขายไปแล้วคับ ขออภัยน่ะที่นี้ด้วยคับ :coolly-0033:

เด็ก ลพบุรีรายงานตัวหน่อยเร็ว....รอเนื้อคู่คันใหม่อยู่.....เมื่อไหร่เขาจะให้ซะทีหนอ:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041: SAHAYONT..LOPBURI

ไฟล์แนบ

5.2 KB · อ่าน: 46
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แจ้งสมาชิกที่ยังไม่ได้เสื้อของชมรม ให้แจ้งรหัสกับ ไซด์เสื้อด้วยถ้าไม่เอาผมไปแจ้งคนเดียวนะรอนานแล้วรอไปรอมาเลยไม่ได้ซักที รอไม่ไหวแล้ว:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

++ประกาศมิตติ้งเดือนธันวาคม พบกันที่ MOTOR EXPO 2011 เมืองทองธานีครับ++
ชมรม CEFIRO-THAILAND จะไปจอดรถโชว์กันที่บริเวณหน้างาน MOTOR EXPO 2011 เหมือนเช่นเคยนะครับ
ครั้งนี้เราไปกันใน วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคม 2554 ( วันรัฐธรรมนูญ ) เวลาตั้งแต่ 16.00 น. เป็นต้นไป
ที่อาคาร IMPACT CHALLENGER HALL 1 - 3 MUANG THONG THANI

โดยจะไปเตรียมตัวกันที่ลานจอดรถ P9 หน้าทะเลสาป ตั้งแต่เวลา 15.00 น. แล้วค่อยตั้งขบวนขึ้นไปจอดบนแลมป์
ที่จอดรถมีจำกัดนะครับ ใครที่ต้องการจะไป รบกวนลงชื่อไว้ด้วย
สงวนสิทธ์สำหรับสมาชิกชมรมก่อน แต่เปิดโอกาสให้บุคคลทั่วไปที่ต้องการสมัครสมาชิกสามารถไปร่วมงานและสมัครสมาชิกได้ในวันดังกล่าวด้วย

*** มีบัตรเข้าชมงานแจกฟรีครับผม ***

เตรียมคน เตรียมรถให้พร้อม ใครที่หนีน้ำอยู่วันนั้นน่าจะแห้งกันแล้ว แล้วพบกันนะค๊าบบบบบบบบบบบ

ความเจ็บปวดผิดหวังทั้งหลายก็สามารถกลายเป็นแค่อดีต

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน