กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefiro มีดีอะไร

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย WIWAT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยากรู้เจตนาไอเจ้าของกระทู้นี้จัง

ต้องการอะไร ป่วน หรือว่า คิดจะทำอะไรไม่ทราบ

ตั้งชื่อซะเหมือน คนขายของร้านดังใน Rcw ตัวจริงหรือว่าแอบอ้าง ทำให้ปั่นป่วนเล่นครับ

ทั้งหัวกระทู้เหมือนกับท้าทาย ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วย แต่ผมว่า คน 50 คน อ่านก็คิดเหมือนผมอ่ะ

เดี๋ยวคนก็มาต่อความยาวสาวความยืดอีก

ผู้ดูและ ผ่านๆมาก็ ลบๆทิ้งไปเหอะครับ ไม่มีสาระ

มีดีหรือไม่ไม่รู้
แต่รู้ว่าขับแล้วดูดี
ดูดีดี ก็จะมีให้ดู
แต่ถ้าดูไม่ดีก็อาจมีมาดู
ดูดู ดูปูลงรูงู ปูรู ดูดี 5555

ขอบคุณที่ช่วยกันอ่าน 555:super:

ขออภัย...ไม่สามารถอธิบายได้หมด!!! :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน