กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefiro มีดีอะไร

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย WIWAT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ของผมมันมีดีที่สร้างหนี้

ชนบ่อยเหลือเกิ๊นนนนน

มีดีที่เวลาจะขับไม่เคยทำให้ผิดหวัง

ไม่เคยเสียกลางทาง

แอร์เย็นเพลงเพราะ เบาะนิ่มก็พอแล้ว

อีกอย่างมีดีที่พี่น้องเซฟไทย อย่างที่แจะว่า ดีจริง ๆ แต่ละคน ดีจริง ๆ

:redface: :redface: :biggrin:

จนขึ้น = เงินในเป๋าน้อยลง

จนลง = เงินในเป๋ามากขึ้น

แค่นี้ก็ต้องให้แปลด้วย ฮ้วย แฮ้งรึป่าว:brick:
55555.......มั่วตาหลอด..!!! :wink:

ถามเหมือนเพื่อนที่ขับรถใหม่ผมเลยง่า..........:confused:

เวลารถเราวิ่งผ่าน มหาลัย สาวๆจามองรถใครระหว่าง cefiro vios yaris city jass อิอิ (เสียงดังฮิป):wink: :biggrin:

เวลารถเราวิ่งผ่าน มหาลัย สาวๆจามองรถใครระหว่าง cefiro vios yaris city jass อิอิ (เสียงดังฮิป):wink: :biggrin:
ทราบคำตอบแล้วโทรเลย ตามเบอร์ของนาย 670 รางวัลเป็น หลอด LEDอิอิ
ใบ้ให้นิดนึงครับ เป็นรถขับเคลื่อนล้อหลังครับ....อิอิ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.เราได้ผู้ โชคดีแล้วครับ ปิดการตอบคำถาม:biggrin:

มีดีทีไม่ทำให้เราอยู่ว่าง
เพราะต้องคอยหาอะไหล่ให้มันเรื่อยๆ

มีดีที่ โช้คไฟฟ้า มูนรูฟ กระจกปัดหลัง ไฟหน้า Auto เบาะไฟฟ้า ไฟตัดหมอกเหลือง ขับหลัง ลู่ลม ผมชอบมั่กๆๆ

คนถามอาจจะไม่มีเจตนาอะไรก้อได้
ว่าแต่... ไม่เห็นมาตอบเลย

ถามว่ามีดีอะไร
เอาเป็นว่า ผมหลงรักรถรุ่นนี้มาเกือบ 20 ปีแล้วล่ะ
ตั้งแต่มันวิ่งออกสู่ถนนวันแรกในไทยเลย

ตอนซื้อมาวันแรก ดีใจน้ำตาแทบไหล
ไม่คิดว่าวันนึง เราจะได้มาครอบครอง หลังจากนั่งรถคนอื่นมานาน

และคิดว่าคงจะไม่ขายมันแน่นอนคั๊บ

พี่น้องตอบไปหมดแล้ว....คนถามอยากรู้ไรอีกมั้ยยยยย......

แล้วตกลง รถตรูมันมีดีอะไร แค่ขับหลัง แค่ดริฟได้ แค่เบาะไฟฟ้า
แค่เบลท์ไฟฟ้า แค่กระจะปัดหลัง แค่เปิดฝาท้ายไฟฟ้า แค่เปิดฝาถังน้ำมันไฟฟ้า
แค่ม่านบังแดดหลังไฟฟ้า (ออฟชั่นเสริม) แค่วางJ/rb/sr/4d56และอืนๆที่เป็นขับหลังได้

คนถามอาจจะไม่มีเจตนาอะไรก้อได้

เอาเป็นว่า ผมหลงรักรถรุ่นนี้มาเกือบ 20 ปีแล้วล่ะ
ตั้งแต่มันวิ่งออกสู่ถนนวันแรกในไทยเลย

ตอนซื้อมาวันแรก ดีใจน้ำตาแทบไหล
ไม่คิดว่าวันนึง เราจะได้มาครอบครอง หลังจากนั่งรถคนอื่นมานาน

และคิดว่าคงจะไม่ขายมันแน่นอนคั๊บ

นี้แหละที่ผมจะพูด

เขร้.....ผมเอามาวันแรกโคตรดีใจ น้ำตามันมาไหลเอาตอนหลังๆนี่ล่ะ...ก๊ากกกกก:wink:

ปล. เซฟิโร....กูรักมึงว่ะ

รู้สึกคนที่ถาม ถ้าผมจำไม่ผิดจะขับ A32 นะครับ แวะเข้ามาเว็บเราบ่อยอยู่

รักกันไว้ครับๆ

อ้อ มันมีดีตรงที่มันพังบ่อยเนี่ยแหละครับ ทำให้ความรู้เราเพิ่มขึ้น

ถถถถถถ ถืกกก ต้องนะคร้าบบบบบ

และก็ไม่คิดจะซ่อมด้วยใช่มั๊ย555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน