กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefiro มีดีอะไร

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย WIWAT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มีดีตรงที่คนขับจะจนขึ้น

คิดเล่นๆนะ พี่น้องในนี้ ใครที่ซื้อมาแล้วมากกว่าปีนึง แล้วหมดเงินน้อยกว่าแสนนึง ขอเสียงหน่อย

ฮิ้ว......

โผมนี่น้อยกว่าแสนนึง เก้าหมื่น ห้า เอง คริๆ

มีดี ที่เอาเรื่องซ่อมรถของแต่ละคนมาเล่ากันขำๆ

ฮา น้ำตาตก กันทั้งน้านนนน
ซื้อรถมาราคาไม่เท่าไหร่ ซ่อมกันบาน

แต่ไม่รู้เป็นไง รักฉิบหายเลย คันเนี้ยะ

:biggrin: ขับเซฟเหรอมีดียังไง ลองซื้อมาขับดูซิคับแล้วจะรู้:biggrin:

อื่มดีๆ หลอ เพราะผมรักมันมัน
พาผมมาได้ไกลถึงที่นี้ไง

และมันก็จะพาผมไปเที่ยวทั่วไทย
อีกอย่างมีมันแล้วไม่เหงา หาเงินมาปลนเปลอ มัน
แต่งนู้นนี้ตามจินตนาการณ์เรื่อยไป
แล้วก็พาผมมาคบกับเพื่อนที่อบอุ่น เวปนี้ อิอิ.:smile:
และตลอดไป:sweet_kiss:

ไฟล์แนบ

146.6 KB · อ่าน: 188
  • cef-thai08.bmp
    cef-thai08.bmp
    225.9 KB · อ่าน: 188
    115.3 KB · อ่าน: 180
ทั้งใหญ่ ทั้งยาว แฟนผมชอบมั่กๆ

รถหรือกระเจี๊ยวครับ
รถเทพที่ไหน เรายังจำคำว่า"รถกระหลั่ว"ได้มั้ย....

โอ๊ว ปีนึงได้แล้วน้ะครับเนี่ย
ไม่รู้วาดียังไง แต่เปลี่ยนมาใช้cefiroเนียนะได้หญิงมาปี้มากก่าวtoyotaอีกอะ

เด็กชายก็ได้เพิ่มใช่ไม๊น้า

สำหรับผมมันคือ อุปกรณ์จับเด็กดีๆๆนี้เอง 555555

ฟังดูเหมือนปลาเลย
ทราบคำตอบแล้วโทรเลย ตามเบอร์ของนาย 670 รางวัลเป็น หลอด LEDอิอิ
ใบ้ให้นิดนึงครับ เป็นรถขับเคลื่อนล้อหลังครับ....อิอิ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.เราได้ผู้ โชคดีแล้วครับ ปิดการตอบคำถาม:biggrin:

ชงเองกินเองจบ

คนถามอาจจะไม่มีเจตนาอะไรก้อได้
ว่าแต่... ไม่เห็นมาตอบเลย

ถามว่ามีดีอะไร
เอาเป็นว่า ผมหลงรักรถรุ่นนี้มาเกือบ 20 ปีแล้วล่ะ
ตั้งแต่มันวิ่งออกสู่ถนนวันแรกในไทยเลย

ตอนซื้อมาวันแรก ดีใจน้ำตาแทบไหล
ไม่คิดว่าวันนึง เราจะได้มาครอบครอง หลังจากนั่งรถคนอื่นมานาน

และคิดว่าคงจะไม่ขายมันแน่นอนคั๊บ

รถยังไม่ถึง 20 ปีน้ะ
นี้แหละที่ผมจะพูด

อยากจะพูด พูดฮัลโหล

ดีที่สุด สวยที่สุด..อินเทรนด์ ไม่เสื่อมคลาย..
:biggrin:

ดีอ่ะ ....
ดีพอใช้
ดีปานกลาง
ดีมาก
ดีมากที่สุด
ดีโคตร ๆ
ดี....กันน่ะ อิอิ

ก้อกรูบอกว่าเกือบอยู่นี่งัย
แสราดดดด
เขร้มี (ดี) ตรงที่กรูมีมันแล้วมารู้จักพวกพี่พี่ น้องๆๆและ พวกมึงมึงเนี่ยแหละและที่สำคัญ มันแซดๆๆๆๆๆๆๆๆมันสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เยะเขร้

มีอีก็ตรงที่ก็ได้เมียเพราะเซฟิโร่นี่แหละ สราาาาาาดดดดดด

ป.ล. แล้วไอ้เจ้าของกระทู้มันจะถามทำถ้วยอะไรวะ

มีอีก็ตรงที่ก็ได้เมียเพราะเซฟิโร่นี่แหละ สราาาาาาดดดดดด

ป.ล. แล้วไอ้เจ้าของกระทู้มันจะถามทำถ้วยอะไรวะ

เค้าถามไปทำรายงานครับพี่โต ไม่ได้ถามไปทำถ้วย:biggrin: :biggrin:

เค้าถามไปทำรายงานครับพี่โต ไม่ได้ถามไปทำถ้วย:biggrin: :biggrin:

ถ้าถามไปทำรายงานจริง ทำไมไม่รู้กาละเทสะ เกริ่นนำขึ้นมาก่อนสิเช็ดครก

โพล่งมาแบบนี้ก็คงจะมีแต่ถ้วยเท่านั้นแหละที่จะได้ไป ห้วย

ถ้าถามไปทำรายงานจริง ทำไมไม่รู้กาละเทสะ เกริ่นนำขึ้นมาก่อนสิเช็ดครก

โพล่งมาแบบนี้ก็คงจะมีแต่ถ้วยเท่านั้นแหละที่จะได้ไป ห้วย

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

รักนะจุ้บๆ:sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน