กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

คุยไรกันไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ่ะ กินไรกัน ชวนบ้างจิ
ปล.พี่นุ ขอน๊อตร้อยสี่ตัวด้วยนะครับ เย็นนี้เจอกัน แต่ไม่ใช่ผมนะ อิอิ

รักในงานที่ทำหรือจะทำงานที่ตนรัก ก็ออกมาดีทั้งคู่อย่างที่.....ทำอยู่สู้ต่อไป:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

แป็ปน้ำหลังเครี่องไปเลี้ยงเทอร์โบมันผุน้ำรั่วแล้วครับพี่นุ...งานเข้า
จอดนานเกี่ยวกันไหมเนี่ย พอสตาร์ทอุ่นเครื่องแค่5นาทีเองครับ
พอดับเครื่องมีเสียงน้ำไหลหยดข้างหลังเครื่องเป็นที่แป็ปแตก
อย่างนี้จากบ้านผมไปบ้านพี่นุจะอันตรายไหมสำหรับเครื่อง
ถ้าอันตรายจะได้ไม่ขับ ถ้าเอาแลคซีนพันไปได้ไหมพี่นุ
ถามไว้ก่อนครับเมษายนก่อนสงกรานต์เอาไปครับพี่นุ
RB20.6DET

แป็ปน้ำหลังเครี่องไปเลี้ยงเทอร์โบมันผุน้ำรั่วแล้วครับพี่นุ...งานเข้า
จอดนานเกี่ยวกันไหมเนี่ย พอสตาร์ทอุ่นเครื่องแค่5นาทีเองครับ
พอดับเครื่องมีเสียงน้ำไหลหยดข้างหลังเครื่องเป็นที่แป็ปแตก
อย่างนี้จากบ้านผมไปบ้านพี่นุจะอันตรายไหมสำหรับเครื่อง
ถ้าอันตรายจะได้ไม่ขับ ถ้าเอาแลคซีนพันไปได้ไหมพี่นุ
ถามไว้ก่อนครับเมษายนก่อนสงกรานต์เอาไปครับพี่นุ
RB20.6DET
พันมาน่าจะดีกว่า ครับแล้วถ้าให้ดีเอาเข็มขัดรัดทับจุดที่รั่วได้ยิ่งดีครับ:coolly-0003:

สภาพอากาศตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ จะลงไป 1-3 เม.ย. ขอบคุณครับ:coolly-0033:

ดูข่าวตอนเช้าฝนตกแบบตลอดเวลาเลยครับพี่นุ ลองดูสภาพอากาศอีกทีครับ

อะอ้าวเพ่ ใครลงไปคร๊าบ

แล้วรถผมล่ะ :coolly-0041:

ก็ยังจอดอยู่ที่เดิมครับ อิอิอิ

น้องนุ มีคอยส์แบบเดิมอีกมั้ย เครื่อง 25 ตัวเก่ามี CDI ที่ได้มาก่อนหน้านี้ใส่เรียบร้อย แต่ตัวอื่นเจ๊งอีกแล้ว
ปล.มียกชุดขอซื้อยก 6 ตัวเลยครับ

สภาพอากาศตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ จะลงไป 1-3 เม.ย. ขอบคุณครับ:coolly-0033:

วันนี้แดดออกแล้วครับพี่ คาดว่าน่าจะกลับเข้าสู่Mode ปกติแล้วครับแล้วพี่นุลงมาเที่ยวหรือว่าเรื่องงานครับ มีไรให้ช่วยเหลือ โทรฯได้นะครับ
รถผมใกล้ได้ไปใช้บริการกะพี่แร้ะครับ

089-4563385 ตั้ม:coolly-0026:

คุยไรกันไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ่ะ กินไรกัน ชวนบ้างจิ
ปล.พี่นุ ขอน๊อตร้อยสี่ตัวด้วยนะครับ เย็นนี้เจอกัน แต่ไม่ใช่ผมนะ อิอิ

พอดีเจอกันที่อู่ แล้วเที่ยงคืนได้มั๊ง ตาจ๊อดเค้าหิว

เลยพากันไปกินก๋วยเตี่ยวคั่ว ตรงเยาวราช ไปถึง เจ้าสุดท้า่ยพอดี

เค้าถามว่า กี่ชาม ผมชามเดียวเพราะก่อนไปอู่ีพี่นุ กินโจ๊กมาแ้้ล้ว

แต่จ๊อดสั่งสอง ผมก็แปลกใจว่า มันจะหิวไปไหนนะ

ปรากฏว่า ชามเล็กครับ ผมก็ลองชิมดู

โห อร่อยว่ะ จากที่อิ่มอยู่ กลายเป็นหิวอีกรอบ จะสั่งเพิ่มก้ไม่ได้แล้ว เค้าดับเตาถ่านแล้ว

จ๊อดเลยแบ่งให้ผมครึุ่งชาม 555++

กินเตี๋ยวคั่วเสร็จ ก็ข้ามไปกิน จิตรก๋วยเตี๋ยวปลา รอครึ่งชั่วโมง ถึงจะได้

ดีนะมีสาว ๆ น่ารัก ๆ ให้ดูไม่งั้นไม่รอนานขนาดนั้น อากาศก้เป็นใจ

วันต่อมา ผมก็พาเจ๊ผมไปกินมั่ง

ร้านปิด

คืนนี้เลยว่าจะพาไปกิน เค้าเปิดแน่ ๆ

ฮ๋า ๆ ๆ

ขอแสดงความเสียใจกับแป๊ป789 ที่ได้สูญเสียคุณปู่ ที่เคารพรักในครอบครัว
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ จากพี่เก่ง 614 ครับ

ขอแสดงความเสียใจกับแป๊ป789 ที่ได้สูญเสียคุณปู่ ที่เคารพรักในครอบครัว
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ จากพี่เก่ง 614 ครับ
เสียใจด้วยครับ

พอดีเจอกันที่อู่ แล้วเที่ยงคืนได้มั๊ง ตาจ๊อดเค้าหิว

เลยพากันไปกินก๋วยเตี่ยวคั่ว ตรงเยาวราช ไปถึง เจ้าสุดท้า่ยพอดี

เค้าถามว่า กี่ชาม ผมชามเดียวเพราะก่อนไปอู่ีพี่นุ กินโจ๊กมาแ้้ล้ว

แต่จ๊อดสั่งสอง ผมก็แปลกใจว่า มันจะหิวไปไหนนะ

ปรากฏว่า ชามเล็กครับ ผมก็ลองชิมดู

โห อร่อยว่ะ จากที่อิ่มอยู่ กลายเป็นหิวอีกรอบ จะสั่งเพิ่มก้ไม่ได้แล้ว เค้าดับเตาถ่านแล้ว

จ๊อดเลยแบ่งให้ผมครึุ่งชาม 555++

กินเตี๋ยวคั่วเสร็จ ก็ข้ามไปกิน จิตรก๋วยเตี๋ยวปลา รอครึ่งชั่วโมง ถึงจะได้

ดีนะมีสาว ๆ น่ารัก ๆ ให้ดูไม่งั้นไม่รอนานขนาดนั้น อากาศก้เป็นใจ

วันต่อมา ผมก็พาเจ๊ผมไปกินมั่ง

ร้านปิด

คืนนี้เลยว่าจะพาไปกิน เค้าเปิดแน่ ๆ

ฮ๋า ๆ ๆ

ทันเป็นเยี่ยงนี้นี่เอง:coolly-0028:

เสียใจด้วยนะครับแป๊บ

เจ้าสำนักแอบหนีไปเที่ยว ขับรถระมัดระวังด้วยนะครับ อย่าสาดโค้งให้มากนัก555

ปล.รีบกลับมานะพี่นุ กลับมาแล้วเคลียร์คิวแบบเบาๆให้น้องเขียวด้วย:coolly-0029:

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับแป๊ป
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31614 ขอแสดงความเสียใจกับแป๊ป789 ที่ได้สูญเสียคุณปู่ ที่เคารพรักในครอบครัว

[/TD] [/TBODY]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน