กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การแจกจ่ายสติกเกอร์กับเสื้อชมรมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ป๋าลองคั๊บ

ผมขอสั่งจอง สติ๊กเกอร์ 1 ชุดนะคั๊บ A31435

เสื้อด้วย xL ตัวนึง

เด๋วโทรไปนะคั๊บ

สมาชิกที่ยังไม่ได้รับเสื้อ หรือทั้งเสื้อ+สติกเกอร์ขอให้อดใจรอไปหน่อยนะครับ คงต้องหลังสงกรานต์ เพราะตัวประธานต้องเข้าไปนอนโรงบาลซัก 2-3 วันตามหมอนัดเพื่อโอเว่อร์ฮอลสุขภาพใหม่ เพราะมันย้ำแย่มาเต็มทีแล้ว...ถ้าขืนฝืนต่อไปคงจะไม่ไหวแล้วครับ..

ไม่เป็นไรครับป๋า..ขอให้หายเร็วๆ น่ะครับ ช่วงนี้พักผ่อนมากๆ..เก็บแรงไว้ ลุยสงกรานต์ กันน่ะครับ..

สมาชิกที่ยังไม่ได้รับเสื้อ หรือทั้งเสื้อ+สติกเกอร์ขอให้อดใจรอไปหน่อยนะครับ คงต้องหลังสงกรานต์ เพราะตัวประธานต้องเข้าไปนอนโรงบาลซัก 2-3 วันตามหมอนัดเพื่อโอเว่อร์ฮอลสุขภาพใหม่ เพราะมันย้ำแย่มาเต็มทีแล้ว...ถ้าขืนฝืนต่อไปคงจะไม่ไหวแล้วครับ..
ไม่ระบุซะหน่อยเหรอพี่ว่าเข้าไปรักษาส่วนไหน
555++

ทีหลังป๋าก็อย่าบูสต์หนักดิคับ แรงเกินไปแว้ว 555
ขอให้สุขภาพแข็งนะคับ แรงคงแรงอยู่แล้ว เอิ๊กๆ

ปล. ถ้าผมอยากได้สติกเกอร์ใหม่เนี่ยะ ต้องทำยังไงคับ
ของเก่ามันเยิน ขาด หลุด อายแทน cef thai จังเลยอ่ะคับ
รหัส A31233 คับ

ทีหลังป๋าก็อย่าบูสต์หนักดิคับ แรงเกินไปแว้ว 555
ขอให้สุขภาพแข็งนะคับ แรงคงแรงอยู่แล้ว เอิ๊กๆ

ปล. ถ้าผมอยากได้สติกเกอร์ใหม่เนี่ยะ ต้องทำยังไงคับ
ของเก่ามันเยิน ขาด หลุด อายแทน cef thai จังเลยอ่ะคับ
รหัส A31233 คับ

ขอบคุณครับทู้กท่าน
ถ้าต้องการสติกเกอร์ใหม่ก้อแจ้งความประสงค์ไว้ครับ เด้วพอชมรมสั่งตัดใหม่หรือสมาชิกอยากให้ตัดใหม่หลายๆ คน ชมรมก้อจัดการให้ครับ ราคาเดิมชุดละ 120.-

ขอบคุณครับทู้กท่าน
ถ้าต้องการสติกเกอร์ใหม่ก้อแจ้งความประสงค์ไว้ครับ เด้วพอชมรมสั่งตัดใหม่หรือสมาชิกอยากให้ตัดใหม่หลายๆ คน ชมรมก้อจัดการให้ครับ ราคาเดิมชุดละ 120.-

ตามนั้นเลยละกันคับ

A31233 1 ชุดคับผม

ขอบคุงคับ

ปล. ถ้าได้แล้วยังไง ถ้าผมยังไม่ได้ติดต่อรับสติกเกอร์
รบกวนป๋าส่งอีเมล หรือโทร 0851616100 ก็ได้นะคับ
เผื่อผมไม่ได้เข้ามาดูบอร์ดอ่ะคับ :burn:

ป๋าลองคับ (จากที่โทรหาป๋าวันที่ 18/4/2551)
- ผมรบกวนสั่ง เสื้อชมรม size L และ size XXL อย่างละ 1 ตัว
- หมวกชมรม สีดำ 1 ใบ สีขาว 1 ใบ
รบกวนส่งให้ด้วยคับ
นาย ณัฐพร เขียวแก้ว
บริษัท วิภนัย จำกัด โครงการ X2 RESORT SAMUI
442 ม.1 ต.มะเร็ด อ.เกาะสมุย จ.สุราษฏร์ธานี 84310
(ขอบคุณล่วงหน้าคับ) :dribble:
- สติกเกอร์ชมรมและรหัสสมาชิก A31665 1 ชุด(ก่อนส่งสติกเกอร์รบกวนโทรแจ้งนิดนึง 081-4295800, 084-0615465 เพราะไม่แน่ใจว่าจะต้องย้ายก่อนได้สติกเกอร์หรือเปล่า):sweat: ไม่ค่อยได้เข้าเวปบ่อยด้วย
- เดี๋ยวผมจะโอนเงินให้วันที่ 19/4/2551 (ค่าเสื้อ+หมวก=900 , ค่าสติกเกอร์ =120 ,ค่าจัดส่ง=50 บาท):redface: ขอบคุณอีกครั้ง

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] คุยกับช่างวัฒน์แล้วขอให้ส่งไปพร้อมกันเลยทั้งสติกเกอร์และเสื้อ และตอนนี้เสื้อตัดเสร็จแล้ว วันจันทร์เริ่มทะยอยส่งครับ แต่จะส่งไปให้ช่างวัฒน์นะครับ....ทั้ง 2 รายครับ A31766 นายสมชาย อุดมสิทธิ์ 134/12 ถ.กาญจนวณิช ต.สะเดา อ.สะเดา จ.สงขลา 90120 โทร.074-411-501
รถสีเขียว ทะเบียน กพ-365 สงขลา สมัคร 500.- xl
A31767 ายมานะ สันติถาภพ 38 ถ.ทุ่งเสาสอง ซ.6 อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 โทร.087-397-1315
รถสีเทา ทะเบียน- สมัคร 500.- xxl

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ยังไม่ได้เช่นกัน (เสื้อ+สติกเกอร์)
a31766 ครับ:smile:

ขอบคุณครับแล้วจาไปหาช่างวัฒณ์
จาได้ติดติกเกอร์แล้ว:smile:

วันนี้จัดส่งเสื้อ+สติกเกอร์สำหรับสมาชิกที่ยังไม่ได้รับตามรายการข้างล่างนี้แล้วครับ

A31729 นาย<?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:smarttags" /><st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง">สรพงษ์ มาเพ็ง ปัตตานี</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง">A31732 นายเอกชัย ใจห้าว น่าน</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]A31736 นายศักดา ธรรมมิกกะ อยุธยา</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง">ปล.ส่งตามที่อยู่ที่กรอกในใบสมัครครับ</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"></st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง">A31766 </st1:PersonName]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"]นายสมชาย อุดมสิทธิ์
A31767 นายมานะ สันติถาภพ
</st1:PersonName]

<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"]ปล.ส่งไปที่ช่างวัฒน์ หาดใหญ่ สงขลา</st1:PersonName]</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"></st1:PersonName]</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"]A31780 นายธรรศ กานต์ธนธรรม
A31781 นายมนตรี ไกรศรีสมบัติ
ปล.ส่งไปที่ตั้ม ภูเก็ต

<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"></st1:PersonName]</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ">ส่วนสมาชิกกลุ่มบางแสน รวม 7 ท่าน</st1:PersonName]</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"]A31743 นายแจ๊ค ลีลาอุดมทรัพย์
A31744 นายชานนท์ เสถียรอินทร์

A31745 นายสุนทรวิทย์ เสนาคชวงศ์ </st1:PersonName]

<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"]A31747 ว่าที่ ร.ต.ชัยวัฒน์ แป้นสมบูรณ์</st1:PersonName]</st1:PersonName]
<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"]A31752 นายชุติพนธ์ โพธิ์ทอง
A31753 นายทนงศักดิ์ พลายแก้ว

A31755 นายสุรพัฒน์ ปทุมวัฒนเวทย์</st1:PersonName]

<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="ศักดา ธรรมมิกะ"]ขอส่งให้ที่ป๋ายส หรือเก่ง ในวันมิตติ้งชมรมจัดโดยกลุ่มฝั่งธน ต้นเดือน พ.ค.2551 ครับ

<st1:PersonName w:st="on" ProductID="สรพงษ์ มาเพ็ง"]<st1:PersonName w:st="on" ProductID="เอกชัย ใจห้าว"></st1:PersonName]</st1:PersonName]

ขอบคุณครับ พี่ลอง

ว่างๆจะแวะไปบางกอก ต้องรบกวนอะหลั่ยอีกหลายชิ้นครับ จดไว้แล้ว
เพิ่งซื้อรถครับ ยังไม่สมบูรณ์ / 1 พ.ค.51

ได้รับเสื้อและสติกเกอร์แล้วครับ ขอบคุณอีกครั้งครับพี่/ 2 พ.ค.51

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ครับ ถ้าสมาชิกทุกคนยินดีและพอใจพี่ก็สบายใจครับ...
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน