กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การแจกจ่ายสติกเกอร์กับเสื้อชมรมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
แจ้งสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand ทราบ...
ตามที่ท่านได้สมัครสมาชิกไว้กับทางชมรมและชมรมยังไม่ได้แจกจ่ายสติกเกอร์และเสื้อชมรม(กรณีสมัคร 500.-) ตั้งแต่รหัส A31701 เป็นต้นไป ขณะนี้ชมรมได้สั่งตัดเสื้อชมรมอยู่ แล้วเสร็จเรียบร้อยเมื่อใดจะได้ทยอยจัดส่งให้ท่านทางไปรษณีย์ต่อไป...
หากสมาชิกท่านใดประสงค์จะเดินทางมารับด้วยตนเองหรือฝากผู้ใดมารับแทนกรุณาแจ้งให้กระพ๋มทราบเป็นการล่วงหน้าด้วยครับ

ปล.ส่วนสมาชิกรหัส A31691-A31700 ก็จะจัดส่งให้เช่นเดียวกันครับ
ส่วนสมาชิกรหัสก่อนหน้านี้ได้จัดส่งให้ทุกท่านหมดแล้วนะครับ ผู้ใดยังไม่ได้รับกรุณาโพสต์หรือโทรบอกด้วยครับ
อยู่กันแบบพี่น้อง รักกันรักกัน Cefiro-Thailand..
นายจำลอง พวงบุบผา A31418
ประธานชมรม Cefiro-Thailand
T.08-9408-9779

ขยันทำงานเพื่อชมรมจริงๆเรยน้าลอง...
นับถือๆ........ขอบคุณมากคับ.. :sweet_kiss: :smile:

ช่วยตรวจสอบให้ผมด้วยก๊าบ... ยังไม่ได้รับเสื้อกะติ๊กเกอร์คับ

ผมยังไม่ได้ ทั้งเสื้อและสติกเกอร์เลยอะคับ

Login ด้วย A31699 ก็ยังไม่ได้คับ

ช่วยป๋มด้วยคับ....

A31699 ปัญญา วโรนิธิภาส

UserName เดิมเป็น vpanya

ขอบคุงงับ:burn:

ผมยังไม่ได้ ทั้งเสื้อและสติกเกอร์เลยอะคับ

Login ด้วย A31699 ก็ยังไม่ได้คับ

ช่วยป๋มด้วยคับ....

A31699 ปัญญา วโรนิธิภาส

UserName เดิมเป็น vpanya

ขอบคุงงับ:burn:

เรียบร้อยแล้วนะครับ

ป๋าลองครับ ช่วยเช็คให้ผมอีกทีครับ ผมสมัครมาได้ 2 -3 เดือนแล้วยังไม่ได้รับสติ๊กเกอร์ กับ เสื้อ เลยครับ ไม่ทราบว่าตกหล่นหรือป่าวครับ

ป๋าลองครับ ช่วยเช็คให้ผมอีกทีครับ ผมสมัครมาได้ 2 -3 เดือนแล้วยังไม่ได้รับสติ๊กเกอร์ กับ เสื้อ เลยครับ ไม่ทราบว่าตกหล่นหรือป่าวครับ

กั้บ รับทราบเด้วตรวจสอบให้นะครับ.....

รบกวนช่วยสอบให้หน่อยนะครับ ผมยังไม่ได้รับติ๊กเกอร์เลย
A31731 (ถ้าส่งมาแล้ว ขอบคุณครับผม)

เด้วหลังงานแรลลี่ชมรมจะทยอยจัดส่งให้สมาชิกทั้งหมดครับ หรือใครสะดวกมารับเองก้อโทรบอกด้วยนะครับ
ปล. สำหรับสมาชิกที่สมัคร 500.- ขณะนี้ทางชมรมกำลังตัดเสื้อล๊อตใหม่อยู่นะครับ เสร็จเมื่อไหร่จะส่งให้ทันที

ป๋าลอง ผมเบียครับ โคราชครับ อยู่กลุ่มบางแสนครับ รหัส A31550 ครับ ยังไม่ได้เสื้อเลยครับ ได้แต่สติ๊กเกอร์ครับ ผมใส่เสื้อเบอร์ XL ไม่มี size ครับ เลยไม่ได้กะเขา มันหมด
089-2856387 นาย เจตนิกร ทรัพย์เกษร์วงษ์ บ้านเลขที่ 70 ม.4 ต.แชะ อ.ครบุรี จ.นครราชสีมา 30250 ซ.ประชาชื่น

ป๋าลอง ผมเบียครับ โคราชครับ อยู่กลุ่มบางแสนครับ รหัส A31550 ครับ ยังไม่ได้เสื้อเลยครับ ได้แต่สติ๊กเกอร์ครับ ผมใส่เสื้อเบอร์ XL ไม่มี size ครับ เลยไม่ได้กะเขา มันหมด
089-2856387 นาย เจตนิกร ทรัพย์เกษร์วงษ์ บ้านเลขที่ 70 ม.4 ต.แชะ อ.ครบุรี จ.นครราชสีมา 30250 ซ.ประชาชื่น

ตอนนี้สั่งตัดเสื้ออยู่ครับยังไม่เสร็จทั้งๆที่ช่างเค๊านัดสิ้นเดือน ก.พ.นี้เสร็จแต่ก้อยังไม่เสร็จ เรียบร้อยเมื่อไหร่ทะยอยส่งให้ทุกคนครับ แต่โอ้โฮตั้งแต่ A31550 เลยเหรอ...

ผมนายศักดา ธรรมมิกะ
A31736 ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์กับเสื้อเลยครับ

ผมนายศักดา ธรรมมิกะ

A31736 ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์กับเสื้อเลยครับ​

กำหนดจ่ายสติกเกอร์รหัสชมรมวันที่ 22 มี.ค.2551 ณ สนามคลอง 5 งานควอเตอร์ไมล์ของชมรม และวันที่ 4 เม.ย.2551 งามมอเตอร์โชว์ที่ ไบเทค บางนา ครับ
ส่วนต่างจังหวัดส่งให้ทางไปรษณีย์

ผมอยากได้สติกเกอร์ 1 ชุดอ่ะครับ ของเก่ามันไม่สวยแล้ว ขอบคุณครับ

ป๋าลองครับ เสื้อล็อตใหม่เสร็จหรือยังครับ อยากใด้เบอร์ L หนึ่งตัวครับ

กำหนดจ่ายสติกเกอร์รหัสชมรมวันที่ 22 มี.ค.2551 ณ สนามคลอง 5 งานควอเตอร์ไมล์ของชมรม และวันที่ 4 เม.ย.2551 งามมอเตอร์โชว์ที่ ไบเทค บางนา ครับ
ส่วนต่างจังหวัดส่งให้ทางไปรษณีย์
ขอบคุณครับ ผมได้รับสติ๊กเกอร์แล้ว

เสื้อชมรมตัดเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ สมาชิกที่สมัครไว้ยังไม่ได้รับเสื้อติดต่อรับได้ที่งานมอเตอร์โชว์ ไบเทคบางนา วันที่ 4 เม.ย.2551 ครับ ส่วนสมาชิก ตจว.เด้วส่งให้เช่นเดิมครับ

ไฟล์แนบ

159.7 KB · อ่าน: 210
    148 KB · อ่าน: 193
ป๋าลอง คับผมไปสมัครวันที่ 4 เม.ย แล้วจะได้สติ๊กเกอร์เลยป่าวคับ
ไปแน่นอน คับ อยากเข้าร่วมกลุ่มที่สูดดดดดด

ป๋าลอง คับผมไปสมัครวันที่ 4 เม.ย แล้วจะได้สติ๊กเกอร์เลยป่าวคับ
ไปแน่นอน คับ อยากเข้าร่วมกลุ่มที่สูดดดดดด

วันที่ 4 เม.ย.เปิดรับสมัครสมาชิกตามปกติครับที่งานมอเตอร์โชว์ ไบเทค บางนา
สมัครสมาชิกรับสติกเกอร์+เสื้อ (สมัคร 500.-)ไปเลยครับ.........