กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ ชมรม Cefiro-Thailand เรื่อง แต่งตั้ง รองประธานชมรม Cefiro-Thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
โฮะโฮะ ท่านรอง.....ทรงหมั้น.... ยินดีด้วยค่า ... คิคิ

ปล.อยากกินโคซีแรอ่า.....

congratulation ครับท่านรองฯ ทรงหมั้น
จัดไป
http://www.youtube.com/watch?v=p4elzIQ78Cw

รับทราบครับ

และขอยินดีกับ ท่านรองฯทรงหมั้น ด้วยนะครับ

นับตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปจะขอเรียกว่า ท่านรองฯทรงหมั้น นะครับ เท่ห์ดี :coolly-0010: :coolly-0039::coolly-0009:

มีปัญหา อยากปรึกษาเรื่องรถ เรื่องชมรม เรื่องสมัครสมาชิก
หรือเรื่องเซ็กเสื่อม ติดต่อท่านรอง ออย 081-772-9909
หรือเจอตัวเป็นๆท่านออยได้ที่ สะพานควายคับผม
ยินดีด้วยคับ กับภาระที่เพิ่มขึ้น....

ยินดีด้วยครับ
ท่านทรงหมั้น

หวังว่างานที่ทำอยู่ที่ FREESTYLE คงไม่ล่าช้านะครับ 555

ยินดีด้วยครับ
ท่านทรงหมั้น

หวังว่างานที่ทำอยู่ที่ FREESTYLE คงไม่ล่าช้านะครับ 555
Freestyle นั่นงานหลักของท่านออยคับ
ล่าช้าด่าได้เรยคับ.....!!!..

55555.....:coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ยินดีด้วยครับน้า:coolly-0033:
เดี๋ยวปีหน้านำเสนอชื่อลงคะแนนคัดเลือก ประธานฯเลยวุ๊ย:coolly-0010:

ชมรมเราคงจะได้ก้าวไกลกันอีกนานเลยคับ

ได้รองประธานขยันแบบนี้

ยินดีด้วยนะคับเพ่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน