กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non 13 ก.พ.2553

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อย่าโกรธกันเลยนะ ไม่ไปได้ไง เคลียงานเรียบร้อย ว่าจะพากลุ่ม เซฟิโรวชิรพยาบาลไปเปิดตัวซํกหน่อยมีอยู่ห้า หกคัน..เดิมๆทั้งนั้นเลย...ไม่รุว่าจะว่างกันป่าว:coolly-0033:
พี่มี่เริ่มมีเครือข่าย

ไปแล้วมีเรื่องปะ ถ้ามีเรื่องก็จะไป
แต่ถ้าไม่มี ก็อยู่บ้านนอน.....
หาได้แต่เรื่อง พอให้หาสาวมาเคี้ยว ไม่ยักได้เรื่อง:coolly-0018:

หาได้แต่เรื่อง พอให้หาสาวมาเคี้ยว ไม่ยักได้เรื่อง:coolly-0018:
เปงงี้ล่ะพี่จอม ให้ไปเดินเรื่องดันไปวิ่งเล่น ไปให้ไปวิ่งเต้นดันวิ่งล้ม 555+

ไปได้คับ ดีเลยด้วยซ้ำไป ก็ไปสมัครสมาชิกที่งาน
พร้อมพูดคุยทำความรู้จัก จะได้รู้จักกันมากขึ้น
ยินดีต้อนรันล่วงหน้าคับผม.....

อืมมมม.... ขารอก + ลูกปืนรอกตั้งสายพาน ดังมากเลย กะว่าจะทำวันอาทิตย์อ่ะครับ

ยังไงจะค่อยๆ ขับไปครับ (เพิ่งไปครั้งแรก รบกวนชวนผมคุยมั่งนะครับ... เขิลลลล:coolly-0001:)

ปล. ถ้าลูกปืนรอกตาย สายพานหลุด เดี๋ยว อาศัย น้องขวัญ ไปครับ :coolly-0010:

อืมมมม.... ขารอก + ลูกปืนรอกตั้งสายพาน ดังมากเลย กะว่าจะทำวันอาทิตย์อ่ะครับ

ยังไงจะค่อยๆ ขับไปครับ (เพิ่งไปครั้งแรก รบกวนชวนผมคุยมั่งนะครับ... เขิลลลล:coolly-0001:)

ปล. ถ้าลูกปืนรอกตาย สายพานหลุด เดี๋ยว อาศัย น้องขวัญ ไปครับ :coolly-0010:
มาเจอกันหน่อยคับจะได้เพื่อนร่วมอุดมการณ์:coolly-0009:

ขวัญไหนอ่ะ ขวัญข้าวป่ะ

มาหาปุ๊กกี้ละกัน ต้อนรับอย่างดี:coolly-0010:

ดูแลเสมือนญาติผู้ใหญ่

ใกล้แหละ

แต่ไปคนเดียวหรือจะพาคนไปด้วยดีหว่า

อยากกินเหล้าแล้ว อ่า อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน