กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311115
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

**จดชื่อผมไว้ในสมุดพี่ด้วยน๊ะครับ..bob..ครับ....(วงล้อสายลม)อยู่บางแสนครับ...*

อยากไปดูด้วยจังครับ แต่ไม่รูจักใครเลย

มาก็รู้จักกันเองครับ ^^
:coolly-0006: อดไป QQQQQQ

ทิดหน้าไงเพ่

**จดชื่อผมไว้ในสมุดพี่ด้วยน๊ะครับ..bob..ครับ....(วงล้อสายลม)อยู่บางแสนครับ...*

แล้วเมื่อไรมาปรากฏตัวครับเนี่ย

เหอะๆอยากไปจังแต่งานยังเยอะอยู่ ผัดๆๆๆ แง T.T

รอเสมอครับบบบ

ไปกันเยอะๆจะได้หาสถานที่ใหม่ๆบ้าง

ไปเดี๋ยวก็รู้จักกัน หาไรกินกันเมากัน หนุกหนาน

ขอรูปตอนดริฟด้วยล่ะ.....

เอาแบบอันแรกนะไม่ใช่อันหลัง......
attachment.php

ไฟล์แนบ

52.4 KB · อ่าน: 733
    36.4 KB · อ่าน: 1,081
ไอเก๋นะ เด๊ยวเมิงก็เจอ 71 ตามมาหล็อนอีกหรอก :coolly-0028::coolly-0028:
รุ่นใหญ่จัยต้องนิ่ง:coolly-0046:
I don/'/t care
เก๋ THE WORLD รอบโรค เอ๊ย รอบโลก
จิงๆคับ น้องคนนี้.....
เปงธรรมดาอ่ะน่ะ คนมันเพื่อนเยอะ หรือว่าพี่ไม่มีเพื่อน....แอ๊:coolly-0010:

ขอรูปตอนดริฟด้วยล่ะ.....

เอาแบบอันแรกนะไม่ใช่อันหลัง......

ก่อนแล้วจบด้วยอันหลังไงครับพี่

เมื่อไรพี่จะพร้อมไปด้วยกันละครับ

รุ่นใหญ่จัยต้องนิ่ง:coolly-0046:

I don/'/t care

เปงธรรมดาอ่ะน่ะ คนมันเพื่อนเยอะ หรือว่าพี่ไม่มีเพื่อน....แอ๊:coolly-0010:

ขันตี เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร อย่าเถียงกานนน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน