กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<<<ขอบคุณทุกคนสำหรับงานเมื่อวานของกลุ่ม CEF 71 ครับ >>

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31895
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: <<< กลุ่ม 71 มีมิตติ้งต้อนรับประธาน 71 คนใหม่ครับ>]

อาหารสั่งรอบเดียวนะครับงานนี้ มากันให้เร็วๆหน่อยนะ:coolly-0046: หรือใครจะมาช้าโทรแจ้งนิดนึงนะครับ 0832947717

นั้นเด๋วล้างท้องรอเลย........ไป5โมง

Re: <<< กลุ่ม 71 มีมิตติ้งต้อนรับประธาน 71 คนใหม่ครับ>]

งานนี้ผมพกสปอร์นเซอร์ส่วนตัวไป ...

ฮ่าๆๆๆๆๆ
ทำไมไม่พก บาวแดงว่ะ
เอ้า มึงเลิกแดกเหล้าหันไปแดกสปอร์นเซอร์แล้วเรอะ.....
งานนี้มีดีดดดดดดด

http://www.ka-tron.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=539137078&Ntype=4

สั่งอาหารก่อนละกัน ...
อาจจะไปถึงร้านตอน 6 โมงเย็น ...

ห่อหมกขนมครก
ปลากระพงทอดราดน้ำปลา
กุ้งแช่น้ำปลา กระเทียมโทน

ต้มแซบรีเจนซี่อ่อน

แหนมรีเจนซี่ทอด

รีเจนซี่แดดเดียว

ข้าวผัดรีเจนซี่

ของพี่ถั่วลิสงจานเดียวพอแล้วครับ

ของพี่ถั่วลิสงจานเดียวพอแล้วครับ

กาแฟดำหล่ะครับป๋า

จะมีเรื่องเหรอ....

ใครจะมีเรื่อง กะพี่โพ้ม เหรอ....

:coolly-0046:

จะลองใช่มั้ยครับ หึหึ
นานๆจะเข้ามาอีกแล้ว หึหึ

ตามไปนะ....อยู่ขนส่งตลิ่งชัน

พรุ่งนี้แล้วสินะ

ขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมงานกลู่มได้ครับ:coolly-0033:

ขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมงานกลู่มได้ครับ:coolly-0033:

ครับพี่นุ งานหน้ายังมีครับ เรายังมีเราต่อไปครับ CEF71 :coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน