กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

O r T Sales In Meeting CEF-71 11/7/52

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31163

O r T Suspensions Factory
Cefiro-Thailand Members
+++ O r T Sales In Meeting CEF-71 11/7/52 +++

เนื่อง ด้วย ในวันที่ 11/7/52 ทาง ชมรม Cefiro-Thailand ได้ทำการจัดมีทติ้ง ขึ้น โดย ทางกลุ่ม Cef-71 เป็นผู้รับผิดชอบ

ขอเชิญพี่น้องร่วมพบปะสังสรรค์งานมิตติ้งกลุ่ม CEF-71
ร้าน 13 เหรียญ บางนา ถนนบางนาฝั่งเดียวกะไบเทคบางนา
(ตรงข้ามห้างเซ็ลทรัลบางนา) งานเริ่ม 17:00 น.เป็นต้นไป

เนื่องด้วย เมื่อก่อน ทุกครั้ง ที่เป็น การจัด งาน มีทติ้งของทางกลุ่ม Oriental ทาง O r T จะ นำสินค้า มาลด ราคาเพื่อเป็นการ ตอบแทน ให้กับ บรรดาสมาชิกในชมรม Cefiro-Thailand แต่เนื่องด้วย ทางกลุ่ม Oriental ไม่ได้ทำการจัดมีทติ้ง มาก็นานแล้ว ทาง O r T จึงคิด ที่จะร่วมกิจกรรมกับชมรม โดย ใช้โอกาสที่ ทางกลุ่ม Cef - 71 ได้ทำการจัดมีทติ้ง ร่วมแจม กับ ทางชมรม โดยการ นำ สินค้า มาลดราคาเป็นพิเศษ ให้กับ บรรดาสมาชิก ในชมรม

อีกทั้ง ยังจะมอบรายได้ส่วนนึง ให้กับชมรม เพื่อนำไปใช้ประโยชน ต่อกิจกรรมในชมรมต่อไป

โดย จะมีรายการ สินค้า ดังต่อไปนี้

1. ห่วงปรับ มุม Camber 2 ชุด จากราคาปรกติ ชุดละ 6000 บาท ลด เหลือ ชุดละ 5000 บาท
2. ตัวแขนยาว ปรับมุมโท 2 ชุด จากราคาปรกติ ชุดละ 4000 บาท ลดเหลือ ชุดละ 3000 บาท
3. ตัวแขนสั้น ปรับมุมแคสเตอร์ 2 ชุด จากราคาปรกติ ชุดละ 4000 บาท ลดเหลือ ชุดละ 3000 บาท
4. หนวดกุ้งหน้า 2 ชุด จากราคาปรกติ ชุดละ 4500 บาท ลดเหลือ ชุดละ 3000 บาท
5. ปะกับแพท้าย 4 ชุด จากราคาปรกติ ชุดละ 3500 บาท ลดเหลือ ชุดละ 2500 บาท
6. ค้ำหม้อลมเบรค 15 ชุดจากราคาปรกติ ชุดละ 1600 บาท ลดเหลือ ชุดละ 800 บาท
7. ยอยพวงมาลัย 5 ชุด จากราคาปรกติ ชุดละ 1500 บาท ลดเหลือชุดละ 900 บาท
8. ค้ำแพท้าย 3 ชุด จากราคาปรกติ ชุดละ 4000 บาท ลดเหลือ ชุดละ 2500 บาท

กติกา
1. สินค้า ราคาพิเศษนี้ สหรับ สมาชิก ที่มีหมายเลขสมาชิกเท่านั้น
2. สำหรับ สมาชิก ที่ไปร่วมงานมีทติ้งเท่านั้น โดยการดู จาก หางบัตรเข้างาน
3. ใช้วิธีการ จับสลาก สำหรับ สินค้า ที่มีความต้องการ มากกว่าจำนวนของสินค้า แต่ถ้า สินค้าชิ้นไหน มีจำนวนเพียงพอกับความต้องการ ก็ สามารถที่จะซื้อได้เลย
4. สินค้า ราคาพิเศษ เฉพาะในวันงานมีทติ้งเท่านั้น
5. ให้ท่านที่สนใจ ลงชื่อ ไว้ ว่าสนใจสินค้าชิ้นไหน แล้วจะทำการจับสลาก ในวันงาน

1. ห่วงปรับแคมเบอร์
A31499
A31930

2.ค้ำหม้อลมเบรค
A31499
A31652

3. แขนยาวปรับมุมโท
A31432

4.ยอยพวงมาลัย
A31432

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

O r T

ขอบคุณ ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ค้ำหม้อลมเบรค

attachment.php

attachment.php

หึ ๆ ชัดเจนเรื่องราคากันไป
จะได้ไม่ต้องมีใครมาบ่นว่าแพง

มีผู้ร่วมสนันสนุนการซิ่งอย่างเป็นทางการแร้วอิอิ
ส่วนราคาขอบคุณครับชัอเจนมากทีเดียวเรย:coolly-0009:

แหล่มเลย.........ort
ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ

เยี่ยมเลย... มีผู้สนับสนุน Meeting อย่างเป็นทางการ

สมาชิกใหม่ ที่มาสมัครวันนั้น จะได้สิทธิด้วยมั้ยครับ..
จะได้ชัดๆ กันไปเลยยยย

โด / A31499

สนใจห่วงหลังครับแต่มีมาแค่2ชุดอะดิ จะได้ไหมเนี้ย ขอซื้อเลยไม่ได้เหรอ....

ปล.อีกอันค้ำหม้อลม ใส่ได้กะหม้อขนาดไหนบ้าง หรือว่าใส่ได้หมด 1ชั้น /ชั้นครึ่ง

สมัคร สมาชิกวันนั้น ก็ได้ครับ ตามเงื่อนไขครับ มีหมายเลขสมาชิก

ส่วนค้ำหม้อลมเบรค ชั้นนึง หรือ ชั้นครึ่งก้ใช้ได้ครับ

สมัคร สมาชิกวันนั้น ก็ได้ครับ ตามเงื่อนไขครับ มีหมายเลขสมาชิก

ส่วนค้ำหม้อลมเบรค ชั้นนึง หรือ ชั้นครึ่งก้ใช้ได้ครับ

แปลว่าพี่เขียดก็อดได้ราคาพิเศษสิครับน้องรัก ...ใจร้าย ใจร้าย หุหุ

ฮ่าๆๆๆ สำหรับพี่เขียด ต้องคิดแพงๆๆๆๆ ครับ ฮ่าๆๆๆๆ

A31499

เพิ่มค้ำหม้อลมอีกชิ้นเด้อ.....

โอ้ว..ขอบคุณน้องบอล Ort มั้กมากมาย 11 ก.ค.เจอกันขอหอมแก้มซักฟอดวุ้ย...จุ๊บ.จุ๊บ..
ขออภัยวันนี้ประธานมาววววววววววววว.

โด / A31499

สนใจห่วงหลังครับแต่มีมาแค่2ชุดอะดิ จะได้ไหมเนี้ย ขอซื้อเลยไม่ได้เหรอ....

ปล.อีกอันค้ำหม้อลม ใส่ได้กะหม้อขนาดไหนบ้าง หรือว่าใส่ได้หมด 1ชั้น /ชั้นครึ่ง
ซื้อเลยก้อได้ มาซื้อกะกรูนี่

ผมจอง ห่วงปรับ มุม Camber จากราคาปรกติ ชุดละ 6000 บาท ลด เหลือ ชุดละ 5000 บาท 1ชุดครับ :coolly-0033:จะได้ไหมน้า:coolly-0044:

ซื้อเลยก้อได้ มาซื้อกะกรูนี่

อ้าว...ได้ราคาพิเศษแบบในมิตติ้งปะล่ะ ถ้าได้ก็เอาอะ...จะได้ไม่ต้องลุ้นจับฉลาก ในกรณีที่คนสนใจเยอะ
1.ห่วงหลัง 5000
2.ค้ำหม้อลม 800

อ้าว...ได้ราคาพิเศษแบบในมิตติ้งปะล่ะ ถ้าได้ก็เอาอะ...จะได้ไม่ต้องลุ้นจับฉลาก ในกรณีที่คนสนใจเยอะ
1.ห่วงหลัง 5000
2.ค้ำหม้อลม 800
กฎก้อคือกฎแหละ
ถ้าอยากนอกกฎก้อต้องราคาเต็ม
ถ้าอยากได้ราคาพิเศษ ก้อต้องลุ้นให้คนสนใจน้อยกว่าหรือเท่ากับจำนวนที่มาขาย

โชคดี
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน