กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขออวยพรปีใหม่ให้ชาวเซฟิโร่ไทยแลนด์ทุกท่าน จงมีแต่ความสุข

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31873
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31873

AUN
Cefiro-Thailand Members
Registered
อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า

ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี

ขอให้พี่น้องชาว cefiro-thailand ของผม ทุกท่านมี

สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด

เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ

เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน

สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ

สุขสันต์วันปีใหม่ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวเซฟิโร่ไทยแลนด์

ขอให้จงมีแต่ความสุข ไม่เจ็บไข้ได้ป่วย รถสวยวันสวยคืน ทุกท่านคร้าบ

ขออันเดียวกับ เฟสบุ๊คเลยนะครับ

ปีใหม่แล้วหรอ ขอบคุณโลกนะที่ยังไม่แตก
และขอบคุณทุกคน ครอบครัว พี่น้อง เพื่อนฝูง
ที่เดินทางร่วมกันมาจนถึงทุกวันนี้ ขอบคุณจริงๆ
และก็ขอให้มีความสุขในวันปีใหม่ เจริญๆ เฮงๆ รวยๆ
อายุยืนยาว ลูกเต็มบ้าน หลายเต็มเมือง (ไม่ใช่งานแต่ง)
เรื่องร้ายๆก็ขอให้ผ่านไปทิ้งไว้ในปี 2012 แล้วก็ให้เรื่องดีๆ
เข้ามาใน ปี 2013 ตลอดเรื่อยๆไปด้วยเถิดดดดดดด สาาาาาาาาาธุ ^^

สวัสดีปีใหม่ เพื่อน พี่ น้อง ทุกๆท่านนะครับ ขอให้มีความสุขกันมากมายล้นเหลือ

ทุกข์โศกที่พบเจอก็ขอให้มลายหายไปในปีเก่า ขออำนาจ บารมี สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายที่ ทุกท่านเคารพนับถือ ดลบันดาล ให้ทุกท่านพบเจอแต่ความสุข คิดหวังตั้งใจทำอะไรก็ขอให้ประสบความสำเร็จอย่างราบรื่น

สุขภาพแข็งแรงตลอดปี ตลอดไปนะครั
:coolly-0003:

สวัสดีปีใหม่ พี่น้องเซฟไทยทุกท่านครับ โชคดีปีใหม่ทุกท่านเลยนะครับ

ขอให้เพื่อนๆชาว เซฟไทยมีความสุขมากๆนะครับ สวัสดีปีใหม่จ้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน