กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเรียนเชิญ เพื่อน พี่ น้อง Cefiro-Thailand ร่วมงานสวดอภิธรรมศพป๋าศิววันนี้ 5 กรกฎาคม ชมรมเป็นเจ้าภาพ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

วันนี้พี่น้องท่านใดสะดวกจะไปร่วมงานชาปณกิจป๋าศิวก็เชิญนะครับ ไปร่วมไว้อาลัยเป็นครั้งสุดท้าย

กำหนดการชาปณกิจตอน 16.00 น.นะครับ

ถึงจะไม่เคยรู้จักพี่เค้า... แต่ก็ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ถ้าไม่มีพี่เค้าก็อาจจะไม่มีคลับในวันนี้

ถึงจะไม่เคยรู้จักพี่เค้า... แต่ก็ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ถ้าไม่มีพี่เค้าก็อาจจะไม่มีคลับในวันนี้

ถูกต้องครับ

เมื่อ คืนเสร็จงาน มาเปิดเวป
เห็นกระทู้นี้ โทร หาพี่บิ๊กไม่รับ โทรหาเมร์
ถึงได้รู้ว่าเป็นยังไง
ทั้งนี้
สิ่งที่ตัวผมได้ล่วงเกินด้วยกายก็ดีด้วยใจก็ดี
ขออโหสิแก่กัน
ขอแสดงความเสียใจทั้งท่านและครอบครัว
มา ณ โอกาสนี้
ผมคงไม่ได้ไปร่วมงาน
ขอให้พี่ศิ่ว จงสู่สุคติภพภูมิที่ดีๆขึ้นไปครับ
ท่านผู้เป็นตำนานแห่งB-wave ของผม
a31401โอ๋ ศรีราชา ที่คุ้นเคยกัน

ไฟล์แนบ

28.8 KB · อ่าน: 87
    17.4 KB · อ่าน: 97
    11.9 KB · อ่าน: 100

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน