กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเสียมารยาทเรียนเชิญพี่น้องผ่านทาง Web Cefiro-Thialand นะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอให้มีความสุขในชีวิตสมรส ครับ เป็นฝั่งเป็นฝากันซะที

ยินดีด้วยจริงๆ จากใจ :coolly-0044:

จาตามไปวันงานคับ

ยินดีกะน้องทั้งสองด้วยครับ

แล้วจะพูดว่า รู้อย่างงี้ แต่งไปนานและ 555

"จงศรัทธา ซึ่งกันและกัน" แล้วจะมีความสุขในชีวิต ที่เริ่มด้วยกัน

พรหมลิขิตชักพามาครองคู่

เฝ้าเชิดชูอยู่รวมร่วมสร้างสรรค์

ปลูกต้นรักจนเติบใหญ่ให้ผลงาน

เนิ่นนานวัน จำนวน.....ปี ที่มีมา

เมล็ดรักเม็ดน้อยคอยรดน้ำ

ให้ชื่นฉ่ำหมั่นขุดรวนพรวนรักษา

จนต้นรักเจริญงามตามเวลา

เติบโตมาให้ผลดอกงอกทวี.

สมรสรักท่านทั้งสองครองศักดิ์ศรี

ขออวยพรให้สองท่านสำราญดี

ลูกหลานมีไม่น้อยนับร้อยพัน

หวังสิ่งใดขอให้ได้ดังใจหวัง

มีพลังไร้โรคภัยให้สุขสันต์

มีสมบัติมากมายหลายล้านพัน

ครองรักกันเกินร้อยปีมีสุขเอยฯ

ยินดีด้วยครับบบบบบบบบบ

สรุปว่าไงครับงานมิตติ้งเดือนมกรา เราต้องหิ้วเหล้าไปเองหรือป่าวครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน