กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจกับพี่พงษ์a31011ด้วยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31621
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
จากกรณีที่น้ำท่วมบ้านท่วมเมืองกันหมด
ได้รับผลกระทบกันถ้วนหน้า
ผมพึ่งจะมีโอกาศได้คุยกับพี่พงษ์
ถึงได้รู้ว่าพี่ก็โดนหนักไม่ใช่เล่น
รถจมไป2คันที่สำคัญ1ในนั้นเป็น"เซฟิโร"
กับบ้านอีกครึ่งหลัง+คลังแสงของพี่อีกบานเลย
แต่คนหนีรอดออกมาได้ก็ดีแล้วครับ
ผมเชื่อว่าพี่พงษ์จะกลับมาได้อีกในไม่ช้า
สู้ๆนะครับพี่มีไรที่ผมพอจะช่วยได้ก็บอกนะ
ใว้ผมว่างงานแล้วเดี๋ยวจะโทรไปคุยด้วยนะครับ
แล้วเจอกันเมื่อน้ำลดครับพี่

เสียใจด้วยครับพี่พงษ์ ผมว่าจะโทรหาเหมือนกัน
ขอเป็นกำลังใจให้พี่สู้ๆๆ ครับ

ปล.เซฟรุ่นน้องผมคันสีม่วง หน้าสกาย ที่อยู่ตลาดบางบัวทอง
ก็จมเหมือนกันครับ บ้านก็ท่วมทั้งหลังเหมือนกัน..เฮ้อ..!!!

เสียใจด้วยคับน้าพงษ์...เป็นกำลังใจให้คับ :coolly-0033:

เสียใจกับพี่ชายในอุทกภัยครั้งนี้ด้วยครับ ทรัพย์สินเสียหายเยอะทั่วหน้ากัน

เสียใจด้วยครับพี่ ต้องการความช่วยเหลืออะไรก็แจ้งไว้ในเวปนี้ได้เลยนะครับ

ว่าจะโทรไปคุยตั้งแต่น้ำเริ่มมาแระ แต่ก้อไม่ได้คุยซะที

พี่พงษ์ครับพวกเราจะเป็นกำลังใจให้ครับ ขออย่างเดียวอย่าท้อน่ะครับพี่ สู้ๆๆ!!!:coolly-0022:

อ่าว....ป๋า เดี๋ยวโทรหา โรงงานผมก็จม ที่บางบัวทอง ...เหนื่อยจิง สู้ๆครับป๋าพงษ์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน