กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจกับ "ขวัญ"... A311033

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ทำไมตอนรถตูมิดไม่เห้นมีใครห่วงตูเลยฟะชนหน้าด้วย ทำไมทีสาว ๆ ห่วงกันจังลำเอียงอ่ะ

แล้วที่ไปตากฝนรอเป็นเพื่อนล่ะ ไม่ห่วงเหรอพี่ 555+

เค๊าเห็นเมิงยังไม่ตายงัย
ก้อเลยเฉย ๆ กัน
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เอ้านี่ก็ยังไม่บาดเจ็บเหมือนกรู ไหงเป้นห่วงกันจัง ทีกรูหล่ะหึ ไม่เห็นมีใครปลอบปรโลมใจให้ของฟรีบ้างเลย ใช่สิกรุมันผู้ชายนี่

ไอ้เฒ่านี้ท่าจะบร้า...เสือกมาชนวันเดียวกะกรูด้วย...แม่งรถสไลด์ เจ้าเดียวกันอีก....

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ ใจเย็นๆค่อยๆซ่อมนะ เดี๋ยวก็หล่อเหมือนเดิม:coolly-0003:

ขวัญ ...ซึ้งในน้ำใจ ของพี่ พี่ ทุกคนจริงๆๆค่ะ

ที่คอยเป็นกำลังใจให้ และเป็นห่วง...

พรุ่งนี้ ทางตำรวจนัดคุยกะคู่ กรณี..ได้ข่าวคืบหน้ายังไงแล้ว ขวัญ จะมาบอกอีกทีนะคะ

ขอบคุณ มากๆๆค่ะ...

ไอ้เฒ่านี้ท่าจะบร้า...เสือกมาชนวันเดียวกะกรูด้วย...แม่งรถสไลด์ เจ้าเดียวกันอีก....

ตูชนก่อนโว๊ย กลับบ้านถึงบ้านนอนคุณพี่ถึงได้ชน ok

ก้อกรูอยู่ด้วยทั้ง 2 เหตุการณ์
แล้วพวกเมิงก้อขอเบอร์จากกรูคนเดียว
กรูรู้จักอยู่เจ้าเดียว ซึ่งมันไม่ไกลจากที่เกิดเหตุ
แล้วมันจะหนีรถสไลด์เจ้าเดียวกันได้งัยว่ะ

เป็นกำลังใจให้(ผู้หญิง)น้องใหม่ทุกคน ในนี้ มีไรให้ช่วยบอกได้คับ..

เจ้าของเป็นผู้หญิง แต่ทำไมมีแต่คนอวยพรให้กลับมาหล่อไว ๆ
แอ๊...

มีไรให้ช่วยก้อบอกนะครับ
ปรึกษาไม่ได้ทุกอย่างหรอก
รู้ก้อไม่ทุกเรื่อง
แต่ก้อคงจะช่วยอะไรได้บ้างครับ
0817729909

แจกเบอร์ด้วยอะ5555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน