กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^^ ความรู้สึก พี่-น้อง กับ งาน meeting ครั้งนี้ ค่ะ ^^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มันมากกกกกกเหมือนเดิมครับ

บรรยากาศแบบนี้ใครที่ไม่เคยมาคงไม่เข้าใจว่าทำไมมิตติ้งแต่ละครั้งคนถึงได้เพิ่มขึ้นทุกครั้ง

ต้องมาลองสัมผัสดูเองครับแล้วจะรู้ว่ามิตรภาพและความจริงใจที่สัมผัสได้มันเป็นยังไง

ขอบคุณ Cefiro-Thailand และที่สำคัญพวก คุณ คุณ คุณ และ คุณ ทุกคนครับ ที่ทำให้มีวันนี้ได้

ผมรัก Cef-Thai ครับ

สุดยอดมากครับ.ปีที่แล้วพลาด...ปีนี้มีโอกาศได้ไป...ได้เห็นการทำงานและความตั้งใจ ของทีมงาน... ภูมิใจครับ ที่ได้รู้จักกับ cefiro-thailand .....แจะและคนทำสไลด์ สุดยอดมากกลับมาเปิดให้แฟนดูที่บ้านแฟนนั่งร้องไห้เลย
(ปล.ที่ร้องอะเห็นรูปจ่าฝูงหมีโคล่าหน้าแดงหัวเราะจนน้ำตาไหล555):biggrin:

ขอบคุณพี่น้องทุก ๆ ท่านที่มาร่วมงานกันครับ
ขอบคุณพี่โจ้ พี่โยที่ให้โอกาสผมได้ทำงาน
ขอบคุณเซฟิโร่ที่ผมให้ผมได้มาเจอพวกท่าน
สนุกสนานเหมือนทุก ๆ ครั้งที่ผ่านมาแหละคั๊บ

โหย กล้าพู๊ดนะไอ้คาร์ฟ มาก็ไม่มา ไฟมุมกูก็ไม่ได้ เบ้าไฟหน้าขวาที่จะให้ก็กลิ้งอยู่ในท้ายรถกูอยู่นั่น ยางพี่ปุ้มเอามาให้ก็ไม่มาเอา (กูไม่เอาไปเองก็บุญเท่าไหร่แล้ว สวยกว่าของกูตั้งเยอะ) ติดธุระอะไรไม่ติด เสือกติด AF ไอ้เลว ไอ้ตุ๊ด

:brick::brick::brick::brick::brick::brick::brick::brick::brick:

เกมมี่มันมาไม่ได้หรอก มันเป็น V1
ต้องไปรับรางวัล อะคาเดมี่

ได้ข่าวว่า เค้าให้ถ้วยรางวัล และ ซากุระ
กินทั้งปี อ่ะ 5555555555555 :biggrin:

:redface: ดีครับได้รู้จักเพื่อนๆเพิ่มอีกหลายคนครับ แต่เซ็งที่ต้องกลับก่อนนี่แระครับ ยังไม่ได้สนุกเลยครับ ปอลอ.ขอบคุณป๋าลองที่รอผมที่ปั๊มด้วยนะครับ พี่มี่ไม่แน่ใจใช่อะป่าวครับที่หาเหล้าให้ครับ ไว้ปลายปีนี้อยู่ได้นานๆแน่ครับ:redface: :redface:

ถูกต้องแล้วคับ มิตติ้งหน้าเจอกันใหม่คับ

ก็งง แม่งตอบยังกะมันมา ไอ้เราก็มึนๆมองเห็นหน้ามันวนเวียน
แล้วกรูมองหน้าใครเป็นไอ้เกมส์วะ

ขอบคุณ พี่น้อง ทุกๆ คนครับที่ทำให้มีวันนี้ เหนื่อย แต่คุ้มครับ ไม่ลองไม่รู้ นี่คือ cef-thai... :biggrin:

เห้อ บึ่งสุดๆแล้ว มาไม่ทันจิงๆ มาตอนกลางงาน แต่ส่งรถมาจอดก่อนเลยนะ...

มันส์ มาก บรรยากาศ ที่เต็มไปด้วยมิตรภาพทีดีงาม
ขอขอบคุณ คณะผู้จัดงาน ด้วยครับ ที่จัดงานมันส์ ๆ
ให้พี่น้อง เรา ขอบคุณครับ:smile:

โทษที่ไม่ได้ไปวะ ส่งน้องชายฝาแฝดไปแทน....เห็นมันบอกว่าหนุกมาก...ขอไปอีก....

ปล.น้องชายฝาแฝดจิงๆนะ ผมไม่ได้ไป

โทษที่ไม่ได้ไปวะ ส่งน้องชายฝาแฝดไปแทน....เห็นมันบอกว่าหนุกมาก...ขอไปอีก....

ปล.น้องชายฝาแฝดจิงๆนะ ผมไม่ได้ไป

เอ้าน้องชายน้าเหรอ เห็นขึ้นไปเต้นกะโคโยตี้ สดมาก
น้องพี่เนี่ยถ้างั้นส่งรูปไปให้ที่บ้านได้ใช่ป่ะ เมียน้าคง
ไม่ว่าอะไรเพาะเค้าเป็นฝาแฝดกะน้ากิ๊ฟ

งั้นน้ารู้อะไรไม๊ น้องชายฝาแฝดน้า นะ หน้าด้าน
ปีนไปบนเวที ขึ้นไปเต้นกับ โคโยตี้

หน้าด้านจริงๆ นะน้า เฮ้อออ โชคดีนะเนี่ย ไม่ใช่น้ากิฟท์ โล่งอกเลย :biggrin: :biggrin:

น้ากิ๊ฟบอกว่าช่วยรวบรวมรูปน้องชายของแกแล้วส่งไปให้ที่บ้านด้วยครับ น้าเค้าอยากเห็นว่าน้องเค้าสดแค่ไหน

น้ากิ๊ฟบอกว่าช่วยรวบรวมรูปน้องชายของแกแล้วส่งไปให้ที่บ้านด้วยครับ น้าเค้าอยากเห็นว่าน้องเค้าสดแค่ไหน
หึหึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....:sweat:

:redface: ไม่ผิดหวังเลยครับที่มาไกลกว่า พันกิโล สุดยอดครับ:redface:

ขอให้ความสามัคคีที่มีอยู่จงเพิ่มทวีคูนยิ่งๆขึ้นไปและขอให้พี่น้องเซฟไทยรักกันตลอดไปครับ....ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ..ปีไหนๆก็ขอเป็นอย่างนี้ตลอดไปครับ.:redface:

สนุกมากค่ะ ดีใจที่ได้เห็นชาวcefเยอะดีค่ะpresentationดีค่ะชอบๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน