กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งาน 2 เมษายน MOTOR.....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ย้อนหลังกลับไปเมื่อราว ๆ 6 ปีก่อน ผมไปสมัครเข้าชมรมครั้งแรกก้องานนี้เหมือนกัน
ตอนนั้นที่ผมไปคือเพิ่งซื้อมาใหม่ ๆ รถเดิมสุด ๆ ไม่มีของแต่งซักชิ้น ล้อหยดน้ำ ผมก้อยังไปครับ
เพราะมันคือกิจกรรมของ CEFIRO ที่ไม่ได้แบ่งว่ารถต้องสวยหรือไม่สวย
ปีหลัง ๆ ต่อมา ผมก้อเริ่มโชว์หลังคาผุมาเรื่อย ๆ ทุก ๆ ปี หนักข้อมากขึ้นโดนชนประตูผมก้อยังมา
สรุป ไม่ลองก้อไม่รู้ครับ ไม่มีวันแรก มันก้อไม่มีวันถัดไป
เชื่อผม...

ประสบการณ์ตรงครับ จากพี่คนนี้ ผมเลยจำเอามาใช้ รถสภาพยังไงก็จะไป ขอแค่มันไปถึงพอแล้วครับ อ่อ กลับได้ด้วยนะ ทำเพื่อชมรมเราครับ สภาพยังไงก็จะสู้.........:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...............บ่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0034:

ปกติ ถ้าวิ่งศรีนครินมา กูจะดักรวมกันที่ปั๊ม ป.ต.ท.
หรือปั๊ม JETT เก่าตรงเลยแยกอุดทสุขมา ง่ายกว่ามั๊ย
ขับเข้าไปหลังซีค่อน กว่าจะออกมา ลำบาก

ใช่ที่อยู่ตรงข้ามเชฟโรเลต รึป่าวคับพี่

ที่ไปเจอพี่ครั้งที่แล้วอ่ะนะใช่ป่าวเอย ถ้าใช่ครั้งนี้อย่านำพาขี่เลยทางเข้างานอีกนะพี่ :coolly-0010:

ใช่ที่อยู่ตรงข้ามเชฟโรเลต รึป่าวคับพี่

ที่ไปเจอพี่ครั้งที่แล้วอ่ะนะใช่ป่าวเอย ถ้าใช่ครั้งนี้อย่านำพาขี่เลยทางเข้างานอีกนะพี่ :coolly-0010:

อะไรนะ ครั้งที่แล้ว 243 พาเลยเหรอ 555
รถแกแรงเบรคไม่ทันตะหาก

ใช่ครับตรงข้าม เชฟโรเลต อะครับ

อะไรนะ ครั้งที่แล้ว 243 พาเลยเหรอ 555

รถแกแรงเบรคไม่ทันตะหาก

ใช่ครับตรงข้าม เชฟโรเลต อะครับ
ครั้งที่แล้วไอพี่เสือโน่น ที่พาเลยเสือกออกเลนนอก
กูเลยต้องกดฉีกไปนำมันเข้าอีกทาง แล้วให้คนอื่นนำ
หัวขบวนเข้าไป....แสรดดดดด เสียหมด ถิ่นกูนะ

590
ตัวตั้งตัวตีซะขนาดนี้
ไม่ไปนะจะถล่มให้แหลกเลย
............................................

CEF@Ramintra
พร้อมคว่ำบาตร
ตลอดเวลานะจะบอกให้
:coolly-0001::coolly-0001:

โอ้ววว งานมอเตอร์โชว์ปี่ที่แล้ว โครตเมาเลย ครบรอบอีกปีแล้วหรอเนี่ย ไวดีแท้

590

ตัวตั้งตัวตีซะขนาดนี้
ไม่ไปนะจะถล่มให้แหลกเลย
............................................

CEF@Ramintra
พร้อมคว่ำบาตร
ตลอดเวลานะจะบอกให้

:coolly-0001::coolly-0001:
จี๊ดจ๊าดดีจิงๆ...กลุ่มนี้ ชอบ ชอบ

ครั้งที่แล้วไอพี่เสือโน่น ที่พาเลยเสือกออกเลนนอก
กูเลยต้องกดฉีกไปนำมันเข้าอีกทาง แล้วให้คนอื่นนำ
หัวขบวนเข้าไป....แสรดดดดด เสียหมด ถิ่นกูนะ

อ้าวหรอ ไม่รู้เห็นน้านำ :coolly-0010:

แล้วเจอกันคับ

จัดให้ด้วยนะ 1 ...

จี๊ดจ๊าดดีจิงๆ...กลุ่มนี้ ชอบ ชอบ

กลุ่มนี้จี้ด ในด้านสำนวน
ในด้านอื่นผมขอจริงมะ 1012

ว่าแต่พี่บิ๊กมารวมที่ปั้มไม๊
จะได้ให้นำ 555:coolly-0010:

กลุ่มนี้จี้ด ในด้านสำนวน
ในด้านอื่นผมขอจริงมะ 1012

ว่าแต่พี่บิ๊กมารวมที่ปั้มไม๊
จะได้ให้นำ 555:coolly-0010:

ชวนคนนั้น ชวนคนนี้
สรุปว่าไปชิมิ
:coolly-0023::coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน