กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งาน 2 เมษายน MOTOR.....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ข่าวล่า มาเร็ว 590 ไม่ไปครับ ฟันธง
มีอย่างที่ไหน ไม่อยากไปก็น่าจะบอกกันดี

กลัวว่าจะไม่มีเหตุผล
ขับรถชนตรูดเขาซะงั้น

แล้วยังมีหน้ามาโทรฯ
ให้ออกไปช่วยอีกนะ

นิสัย
จริงๆ
:coolly-0019:

พี่ๆๆครับไม่มีรหัสสมาชิกไปร่วมจอดที่โชว์รถด้วยได้ไหมครับมีประมาน3-4คันขอบคุณครับ

พี่ๆๆครับไม่มีรหัสสมาชิกไปร่วมจอดที่โชว์รถด้วยได้ไหมครับมีประมาน3-4คันขอบคุณครับ

งั้นก็สมัครสมาชิกที่งานก็ได้ครับ แล้วมาจอดเป็นครอบครัวเดียวกัน:coolly-0003:

ข่าวล่า มาเร็ว 590 ไม่ไปครับ ฟันธง

มีอย่างที่ไหน ไม่อยากไปก็น่าจะบอกกันดี

กลัวว่าจะไม่มีเหตุผล
ขับรถชนตรูดเขาซะงั้น

แล้วยังมีหน้ามาโทรฯ
ให้ออกไปช่วยอีกนะ

นิสัย
จริงๆ
:coolly-0019:

เอ้ายังงัยนิ 590 ออกมาเคลียด่วน

งั้นก็สมัครสมาชิกที่งานก็ได้ครับ แล้วมาจอดเป็นครอบครัวเดียวกัน:coolly-0003:

ขอบคุณครับถ้าไม่มีอะไรผิดพาดเจอกันครับ:coolly-0044:

ขอบคุณครับถ้าไม่มีอะไรผิดพาดเจอกันครับ:coolly-0044:
มาถึงงานแล้วโทรหาผมนะ ถ้าจะสมัครสมาชิกอ่ะ
0817729909

ปล. ถ้ามาจอดโดยไม่ได้เป็นสมาชิกชมรม กรณีที่จอดรถเต็มขอสงวนสิทธิ์ให้สมาชิกได้จอดก่อนนะครับ

พี่ออย รถชนมามุมหน้าขวาบุบไปจอดโชว์ได้ไหมอ่ะ 555
เซ็ง

ย้อนหลังกลับไปเมื่อราว ๆ 6 ปีก่อน ผมไปสมัครเข้าชมรมครั้งแรกก้องานนี้เหมือนกัน
ตอนนั้นที่ผมไปคือเพิ่งซื้อมาใหม่ ๆ รถเดิมสุด ๆ ไม่มีของแต่งซักชิ้น ล้อหยดน้ำ ผมก้อยังไปครับ
เพราะมันคือกิจกรรมของ CEFIRO ที่ไม่ได้แบ่งว่ารถต้องสวยหรือไม่สวย
ปีหลัง ๆ ต่อมา ผมก้อเริ่มโชว์หลังคาผุมาเรื่อย ๆ ทุก ๆ ปี หนักข้อมากขึ้นโดนชนประตูผมก้อยังมา
สรุป ไม่ลองก้อไม่รู้ครับ ไม่มีวันแรก มันก้อไม่มีวันถัดไป
เชื่อผม...

ถ้างั้นก็เป็นไงเป็นกันคับ บ่ายโมงเจอกันคับ
แล้วจะทักคัยคนแรกดีอ่ะ ไม่รู้จักคัยเลยคับ ขอถือโอกาศนี้ สมัครสมาชิกเลยล่ะกันนะคับ:coolly-0033:

ถ้างั้นก็เป็นไงเป็นกันคับ บ่ายโมงเจอกันคับ
แล้วจะทักคัยคนแรกดีอ่ะ ไม่รู้จักคัยเลยคับ ขอถือโอกาศนี้ สมัครสมาชิกเลยล่ะกันนะคับ:coolly-0033:
โทรหาผมแระกันครับ
0817729909 ออย

วันแรกที่ผมไปสมัครเมื่อ 6 ปีก่อน สภาพนี้เลยครับ

attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน