กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พวกน้าๆๆพูดถึงแต่ข้าวมันไก่ บ้านน้องสินข้าวหมูอบ/ไก่อบก็อร่อยนะน้า:coolly-0019:

แป๊บขากลับมาฝากหิ้วสาวเชียงใหม่หน้าตาดีๆๆน่ารักแบบสาว สเวนเซน มาฝากด้วย สัก2-3คนนะ :coolly-0009:

น้าแสงหายเงียบไปเลยนะน้ามีอาไรโทรมาหาได้นะน้า:coolly-0041:

พวกน้าๆๆพูดถึงแต่ข้าวมันไก่ บ้านน้องสินข้าวหมูอบ/ไก่อบก็อร่อยนะน้า:coolly-0019:

แป๊บขากลับมาฝากหิ้วสาวเชียงใหม่หน้าตาดีๆๆน่ารักแบบสาว สเวนเซน มาฝากด้วย สัก2-3คนนะ :coolly-0009:

น้าแสงหายเงียบไปเลยนะน้ามีอาไรโทรมาหาได้นะน้า:coolly-0041:

เมื่อคืนนี้งานเข้าเลยครับพี่แชมป Impreza เพื่อนสินเละทั้งคันเลยครับ

นอนระบบทั้งตัวเลย :coolly-0006:

เมื่อคืนนี้งานเข้าเลยครับพี่แชมป Impreza เพื่อนสินเละทั้งคันเลยครับ

นอนระบบทั้งตัวเลย :coolly-0006:
เอ้าวววว...ซะงั้น..!! เสียใจด้วยคับ :coolly-0027:
ว่าแต่ไปโดนอีท่าไหนอ่ะเนี่ย..?..:coolly-0043:

:coolly-0012:
ม่ะกี้ไปหาพี่ต้นมา ได้คิ้วขอบประตูมาแย้ว พร้อมกะฟร้อนท์เหลือใช้อีกตัว
ทั้งหมดนี้ ฟรี.........

ขอบคุณมากคร๊าบบบ

ปล.ห้องเสี่ยต้น หนังโป๊กะหนังสือโป๊ตรึม สมคำร่ำลือ 555

อ๊ะ ไอน้องแสงคับ

ยึดคืนซะดีมั๊ยเนี่ย :coolly-0014:

เอาดี ๆ ดิวะ

แล้วนี่เมื่อไหร่คนจะเลิกมองกรูว่าหื่นวะเนี่ย

ทั้งที่ตัวเป็น ๆ ออกจะน่ารัก ไร้เดียงสา

เล่าที่เห็นมาดี ๆ เลย

ไม่ใช่เล่าตามจินตนาการ :coolly-0020:

นี่ตกลง พวกพี่น้องพระราม 3 เมิงไปกินสเวนเซ่น(ไม่ชวนผม)กันมาแล้วใช่มั๊ย

ยังไง อธิบายด้วย

ฮึ่ม ๆ :coolly-0029:

แส๊ดดดดกันระวังๆมั่งเน้อ ถนนลื่น.

หายไปนานเลยอะพี่

สงสัยคงจะตามที่พี่เคยบอกไว้ว่า เข้าเนตไม่ได้ เด๋วลูกตื่น :coolly-0046:

ใครจะไปซ่าคับพี่เบิ้ล

เมื่อกี๊ ตอนฝนตกหนัก ๆ อยู่บนทางด่วน ช่วงยมราช

รถจอดกันหมด ไม่มีใครขับเลยอะ

ตกหนักจนมองไม่เห็นอะไรข้างหน้าเล๊ย

พอขับได้ปุ๊บ ผมลงตรงอนุสาวรีย์

เอารถลงไปจุ่มน้ำ ซะงั้น

กลายเป็นเรือไปเลย

ดีนะ รถอุดรูน้ำเข้าหมดแล้ว

ไม่งั้น งานเข้าอีกแน่นอน

กว่าจะขับถึงบริษัท เกือบสอยตรูดรถไปหลายคัน

แม่ง เลี้ยวไม่เปิดไฟ เสือกเปิดไฟฉุกเฉินกัน

เวลาเลี้ยวก็เปิดไฟนะ แต่แม่งเปิดไฟฉุกเฉิน(ไฟกระพริบ)อยู่ไง

เฮ้อ

เย็นนี้ว่าจะไปลัลล้าซะหน่อย

สงสัย ได้ยกเลิกแน่ ๆ

ตกไม่หยุดแบบนี้ :coolly-0023:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอแสดงความเสียใจกับน้องแก๊ปด้วยนะ น้องเค้ารักรถคันนี้มากที่สุดในบรรดารถของน้องเค้า รถน้องเค้าใส่ของเทพๆไปเป็นล้าน ยังเอาไม่อยู่เลย

แล้วขอให้น้องสินหายไวๆๆนะ โชคดีมากๆๆเลยที่คาดเบล์ไว้ไม่งั้นแย่กว่านี้แน่นอนเลยน้องเอ๋ย

เสียใจด้วยครับ....ถนนลื่นเครื่องมีโบอย่าขับเร็วครับ....ผมเคยแล้วมั่นใจมากช่วงล่างดี เบรกดีฝนตกถนนลื่นๆ พอบูสฟาดขึ้นมาล้อมันจะไถลแล้วก็ฟรีเอาไม่อยู่แล้วครับ...หักพวงมาลัยยังไงก็ไม่ไป เบรกก็ไม่อยู่..เกือบตายหมุนกลางสะพานข้ามสาธุฯดีว่ารถหลังเขาเบรกกันทัน...เห็นแฟนบอกว่าออก จ.ส.100 เลย

เรื่องของเรื่องเพื่อนผมมันชอบเข้าโค้งแรงๆครับ เพราะรถเป็นขับ4
เหตุเกิดที่ทางด่วนที่จะลงตรงพระราม3อะครับที่จะมุ่งหน้าไปลงสาธุ(ตรงข้ามเซ็นทรัลอะคับ)
เป็นโค้งตัวS ขวาก่อนแล้วค่อยซ้ายอะครับ
เวลานั้นฝนก้อไม่ได้ตกนะครับ งงๆเหมือนกันครับ
เพราะโค้งที่เกิดเหตุนั้นเป็นโค้งกว้างพอสมควรเลย
ไม่คิดเหมือนกันว่าจะหลุดได้
เพราะอย่างโค้งที่จะมุ่งหน้าไปบางนา รูปตัวS
มันยังไป160-170สบายๆ + มีเสียงแอ๊ดๆๆๆ

มาโค้งนี้งงจิงๆครับ เหวอไปเลยครับ ดีนะครับที่คนขับ+คนนั่งไม่สาหัส

เรื่องของเรื่องเพื่อนผมมันชอบเข้าโค้งแรงๆครับ เพราะรถเป็นขับ4
เหตุเกิดที่ทางด่วนที่จะลงตรงพระราม3อะครับที่จะมุ่งหน้าไปลงสาธุ(ตรงข้ามเซ็นทรัลอะคับ)
เป็นโค้งตัวS ขวาก่อนแล้วค่อยซ้ายอะครับ
เวลานั้นฝนก้อไม่ได้ตกนะครับ งงๆเหมือนกันครับ
เพราะโค้งที่เกิดเหตุนั้นเป็นโค้งกว้างพอสมควรเลย
เพราะอย่างโค้งที่จะมุ่งหน้าไปบางนา รูปตัวS
มันยังไป160-170สบายๆ + มีเสียงแอ๊ดๆๆๆ

มาโค้งนี้งงจิงๆครับ เหวอไปเลยครับ ดีนะครับที่คนขับ+คนนั่งไม่สาหัส

โค้งนี้ผมใส่ประจำอ่ะ... โค้งอันนี้ถ้าวิ่งมาทางดินแดงอีกอัน.. :coolly-0032:

เห่อพูดกันไม่กี่วันมิดไปซะแล้ว Im.... :coolly-0007:

จะรถขับ 4 รถขับ 2 ขับ 8 ขับ 10 เมื่อประมาทคิดว่ารถทำได้ มันก็เกิดได้ทั้งนั้นแหละนะ ดูรถแรลลี่สิช่วงล่างคันละเป็นล้าน ๆ ขับ 4 ด้วย ยางเปลี่ยนทุกสนาม โช๊คอย่างเทพ คนขับเรียกว่าระดับโลกฝีมือดี ๆ ทั้งนั้น ยังเอาไม่อยุ่
หลุดกันทุกสนาม ชนกันระเนระนาด formula 1 เทพทุกอย่าง ราคารถกี่ร้อยล้านคนขับนี่ต้องเรียกว่าฝีมือระดับเทพของเทพ ยังชนยังหลุด บาดเจ็บ ตายไปก็หลาย นี่ขนาดรถสนามนะ ทำสุดทุกคัน สุดกว่ารถวิ่งถนน อีกยังเป้นแบบนี้เลย แต่ก็นะปลอดภัยไม่เจ็บหนักก็ดีแล้ว

ไม่ได้อะไรแค่เล่าสู่กันฟังเป็นอุธาเห่าแค่นั้นเอง
ปล. น้าอ๊อดไม่ต้องมาอย่าทำหนูเลยนะ เพราะบ่อย ๆ เดี๋ยวเค้าหมั่นใส่ส่งกระเทยแถวบ้านไปอัดตูด
เลย

ปล. น้าอ๊อดไม่ต้องมาอย่าทำหนูเลยนะ เพราะบ่อย ๆ เดี๋ยวเค้าหมั่นใส่ส่งกระเทยแถวบ้านไปอัดตูดเลย
รับทราบคับท่านคุณน้ากอล์ฟ...
มะคืนหงส์ชนะนะเนี่ย เรยรมณ์ดี :coolly-0045:
มะงั้นจาตื๊บอีตุ๊ดที่น้าส่งมา...!..5555...:coolly-0028:

ขับกันระวังๆกันมั่งเด้อ รถแรงๆกันทั้งน้าน
อุ๊ย.. เสี่ยน๊อตมา..

..หวัดดีกั๊บเสี่ย..วันนี้มีเด็กมาใหม่ด้วยนะกั๊บเสี่ย
ขาว สวย หมวย อึ๋ม เป็คเสี่ยเรยกั๊บ...!!!..:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0044:

พวกน้าๆๆพูดถึงแต่ข้าวมันไก่บ้านน้องสินข้าวหมูอบ/ไก่อบก็อร่อยนะน้า<?xml:namespace prefix = v ns = "urn:schemas-microsoft-com:vml" /><v:shapetype id=_x0000_t75 stroked="f" filled="f" path="m@4@5l@4@11@9@11@9@5xe" o:preferrelative="t" o:spt="75" coordsize="21600,21600"> <v:stroke joinstyle="miter"></v:stroke><v:formulas><v:f eqn="if lineDrawn pixelLineWidth 0"></v:f><v:f eqn="sum @0 1 0"></v:f><v:f eqn="sum 0 0 @1"></v:f><v:f eqn="prod @2 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @0 0 1"></v:f><v:f eqn="prod @6 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="sum @8 21600 0"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @10 21600 0"></v:f></v:formulas><v:path o:connecttype="rect" gradientshapeok="t" o:extrusionok="f"></v:path><?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:lock aspectratio="t" v:ext="edit"></o:lock></v:shapetype><v:shape id=Picture_x0020_28 style="VISIBILITY: visible; WIDTH: 37.5pt; HEIGHT: 37.5pt; mso-wrap-style: square" alt="https://www.cefiro-thailand.com/board/styles/2009/coolly-0019.gif" type="#_x0000_t75" o:spid="_x0000_i1027"><v:imagedata o:title="coolly-0019" src="file:///C://Users//INfiNity//AppData//Local//Temp//msohtmlclip1//01//clip_image001.gif"></v:imagedata></v:shape]<o:p></o:p]
<o:p></o:p]
แป๊บขากลับมาฝากหิ้วสาวเชียงใหม่หน้าตาดีๆๆน่ารักแบบสาว สเวนเซนมาฝากด้วย สัก2-3คนนะ<v:shape id=Picture_x0020_29 style="VISIBILITY: visible; WIDTH: 37.5pt; HEIGHT: 37.5pt; mso-wrap-style: square" alt="https://www.cefiro-thailand.com/board/styles/2009/coolly-0009.gif" type="#_x0000_t75" o:spid="_x0000_i1026"><v:imagedata o:title="coolly-0009" src="file:///C://Users//INfiNity//AppData//Local//Temp//msohtmlclip1//01//clip_image002.gif"></v:imagedata></v:shape]<o:p></o:p]
น้าแสงหายเงียบไปเลยนะน้ามีอาไรโทรมาหาได้นะน้า<v:shape id=Picture_x0020_30 style="VISIBILITY: visible; WIDTH: 37.5pt; HEIGHT: 37.5pt; mso-wrap-style: square" alt="https://www.cefiro-thailand.com/board/styles/2009/coolly-0041.gif" type="#_x0000_t75" o:spid="_x0000_i1025"> <v:imagedata o:title="coolly-0041" src="file:///C://Users//INfiNity//AppData//Local//Temp//msohtmlclip1//01//clip_image003.gif"></v:imagedata></v:shape]

ได้เลยแชมป์ มีอาไรจาโทรไป
อ่อๆ ถ้าเจอเบรคหน้า 32 GTS ถูกๆ ชี้เป้าให้หน่อยจิ :coolly-0033:

อ๊ะ ไอน้องแสงคับ<o:p></o:p]
ยึดคืนซะดีมั๊ยเนี่ย<v:shape id=Picture_x0020_2 style="VISIBILITY: visible; WIDTH: 37.5pt; HEIGHT: 37.5pt; mso-wrap-style: square" alt="https://www.cefiro-thailand.com/board/styles/2009/coolly-0014.gif" type="#_x0000_t75" o:spid="_x0000_i1026"><v:imagedata o:title="coolly-0014" src="file:///C://Users//INfiNity//AppData//Local//Temp//msohtmlclip1//01//clip_image002.gif"></v:imagedata></v:shape]<o:p></o:p]
เอาดี ๆ ดิวะ<o:p></o:p]
แล้วนี่เมื่อไหร่คนจะเลิกมองกรูว่าหื่นวะเนี่ย<o:p></o:p]
ทั้งที่ตัวเป็น ๆ ออกจะน่ารัก ไร้เดียงสา<o:p></o:p]
เล่าที่เห็นมาดี ๆ เลย<o:p></o:p]
ไม่ใช่เล่าตามจินตนาการ<v:shape id=Picture_x0020_3 style="VISIBILITY: visible; WIDTH: 37.5pt; HEIGHT: 37.5pt; mso-wrap-style: square" alt="https://www.cefiro-thailand.com/board/styles/2009/coolly-0020.gif" type="#_x0000_t75" o:spid="_x0000_i1025"><v:imagedata o:title="coolly-0020" src="file:///C://Users//INfiNity//AppData//Local//Temp//msohtmlclip1//01//clip_image003.gif"></v:imagedata></v:shape]<o:p></o:p]

โอเคๆ จิงๆ น้าต้นไม่ได้หื่นหรอก
ที่เค้าเป็นเจ้าพ่อบอร์ด Freestyle เค้าทำตามหน้าที่
อย่าไปมองเค้าอย่างงั้น 555

ว่าแต่เครื่องเสียงพี่ต้น ฟังแล้วติดหูเลยอะ
แม่งเกิดกิเลสซะ:coolly-0029:

ปล. 17 ตุลาฯ ใครไปบ้าง ผมว่าจะลางานเอาล้อหยดน้ำไปด้วย อิอิ

โอเคๆ จิงๆ น้าต้นไม่ได้หื่นหรอก
ที่เค้าเป็นเจ้าพ่อบอร์ด Freestyle เค้าทำตามหน้าที่
อย่าไปมองเค้าอย่างงั้น 555

[/COLOR]
ไม่หื่น..ดูแลบอร์ดนู้นไม่ได้นะคับน้า
มันเป็นกฏของชมรมคับ....!!!.. อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

ตอนนี้ได้รายชื่อคนที่จะไปงานควอเตอร์ไมล์แล้วนะครับ

1. น้าPepp RB 25.6 จะออกโรง (หัวเรือ)
2. พี่ NU มือขับอันดับ1ของพระราม3 (หัวเรือ)
3. น้าแสง จะไปออกโรงด้วยแบกเก็ต 15.00 วิ
4. น้องแชมป์ ถ้ารถเสร็จก็ไม่พลาด จะไปลงแบกเก็ต 20.00 วิ
5.
6.
7.

ใครไปอีกบ้างเนี่ย น้องสิน น้าอ๊อด พี่ต้นหื่น พี่มอสสุดหล่อ

เสียใจด้วยครับ....ถนนลื่นเครื่องมีโบอย่าขับเร็วครับ....ผมเคยแล้วมั่นใจมากช่วงล่างดี เบรกดีฝนตกถนนลื่นๆ พอบูสฟาดขึ้นมาล้อมันจะไถลแล้วก็ฟรีเอาไม่อยู่แล้วครับ...หักพวงมาลัยยังไงก็ไม่ไป เบรกก็ไม่อยู่..เกือบตายหมุนกลางสะพานข้ามสาธุฯดีว่ารถหลังเขาเบรกกันทัน...เห็นแฟนบอกว่าออก จ.ส.100 เลย

อะอ้าว พี่วี

ที่เดียวกับต้นเลย

แต่ของต้นใต้สะพาน

เมื่อสองอาทิตย์ที่แล้วได้ ตอนประมาณ 6 โมงเย็นกว่า ๆ

ฝนกำลังตกหนัก ๆ ติดไฟแดงอยู่ตรงสี่แยกท่าน้ำสาธุ

กำลังจะเลี้ยวขวาเข้าพระราม 3 ผมติดคันแรก

พอไฟเขียวปุ๊ป ก็ออกตัวธรรมดา ฝนตกถนนลื่น ที่สำคัญ มีกล่องนั่งไปด้วย

(กล่องใบนี้ พอเร็วถึงร้อย หรือรอบกวาดเร็วเกินไป ตัดป้าบที่กบาลเลยคับ)

มอไซค์ข้างหน้า ดันเบรค สงสัยจะเข้าขวาหลบในใต้สะพาน

ผมก็เบรคเดะ

พอเบรคปุ๊ป

ไอแอคคอร์ดงูเห่าสีทองข้างหลัง

แม่ง บีบแตร ปี๊นนนนนน :coolly-0040:

ไอพวกมือบอนเอ๊ย :coolly-0020:ผมละเกลียดจิง ๆ ไอพวกเอะอะก็บีบเตร ลิฟท์ไฟเนี่ย

เมิงไม่เห็นเหรอไงฟะว่าข้างหน้ากรูมีมอไซค์ขวางอยู่ กรูจะไปได้ไงวะ

พอมอไซค์เข้าข้างทาง ผมก็ขับต่อ ออกตัวธรรมดา

แต่ไอแอคคอร์ด แม่งแรงมาจากไหนไม่รู้

แซงออกซ้าย ผมเห็นแล้วล่ะ

ด้วยอารมณ์ หมันไส้ อยากกวนตีนมัน

จะเข้าเบียดซ้ายมันก็น่าเกลียดเกินไป

เลย เอาวะ

แฟ๊ด ดดดดดดด ไม่ให้แม่งแซงได้

พอบุสท์มา รอบฟาด

อะโห

รถผมมันท้ายปัด จะวิ่งเข้าหาเกาะกลางตรงขอบสะพานทางลงข้ามแยกสาธุ

คงเพราะฝนกำลังตกหนักมาก มีน้ำขังบนพื้นถนนบ้าง

เสี้ยววินาทีนั้น

แว๊บบบบบ :coolly-0036:

ซวยแน่กรู ไปส่งแฟนไม่ทันแน่ ๆ โดนบ่น

เรียกประกัน รถพัง ไฟหน้า กันชน อินเตอร์ หม้อน้ำ ล้อหน้า คานหน้า ฯลฯ

แว๊บขึ้นมาในทันที

แต่ที่แว๊บก่อนเลยคือ ไอแอคคอร์ดมันต้องหัวเราะกรุแน่ ๆ ตั้งแต่เกิดมาไม่เคย

เดชะบุญ ผมหักออกทัน โดยที่ยังไม่ได้กดเบรค

จะด้วยอะไรก็แล้วแต่ ไม่ว่า ยางดี หรือน้ำไม่ขังพอดี

หรือจะกลายเป็นพี่วีแทน :coolly-0010:

ผมก็สัญญากับตัวเองเลยว่า

ถ้าฝนตก ผมจะสงบเสงี่ยมที่สุด :coolly-0037:

ถ้าวันนั้น รถผมแรงอีกนิด หรือผมประสาทสัมผัสช้ากว่านี้อีกนิด

หรือยางหมดสภาพ หรือ ถนนไม่ดีจริง ๆ

ได้ฟาดขึ้นเกาะกลางขอบสะพานข้ามแยกแน่นอน

ก็ต้องขอขอบคุณพี่วีนะคับที่มาหมุนแทนผมในวันนั้น

ฮ่า ๆ ๆ

แต่เย็นวันนั้น ไอแอคคอร์ดมันก็ไม่กล้าแซงผมเลยนะ

สงสัยกลัว หึหึหึ :coolly-0010:

กลัวฟาดใส่มัน :coolly-0046:

อะโห

โค้งเดียวกับผมเลยว่ะ

โค้งคอลเกตเนี่ย ใส่มันแสรดดด

ตอนนี้ได้รายชื่อคนที่จะไปงานควอเตอร์ไมล์แล้วนะครับ

1. น้าPepp RB 25.6 จะออกโรง (หัวเรือ)
2. พี่ NU มือขับอันดับ1ของพระราม3 (หัวเรือ)
3. น้าแสง จะไปออกโรงด้วยแบกเก็ต 15.00 วิ
4. น้องแชมป์ ถ้ารถเสร็จก็ไม่พลาด จะไปลงแบกเก็ต 20.00 วิ
5.
6.
7.

ใครไปอีกบ้างเนี่ย น้องสิน น้าอ๊อด พี่ต้นหื่น พี่มอสสุดหล่อ

อ้าว ไม่มีชื่อพี่ได้ไงเนี่ย

พรุ่งนี้เอารถไปทำที่อู่แล้วคับ จอดยาวเลย :coolly-0038:

แต่เสร็จทันแน่ ๆ

อยากลองดูว่า ออโต้จะได้กี่วิ

แต่ไอชื่อผมเนี่ย

เมื่อไหร่จะเรียกให้ถูกซะทีวะเนี่ย

พี่มอสสุดหล่อ

แต่ผม ทำไมต้องต้นหื่นด้วยฟระ

ไอพวกนี้

เด๋วต้องสั่งสอนซะหน่อยซะแล้ว

เข้าไปดูฟรีสไตล์เมื่อไหร่จะเอามาประจานให้เข็ด :coolly-0010:

โค้งนี้ผมใส่ประจำอ่ะ... โค้งอันนี้ถ้าวิ่งมาทางดินแดงอีกอัน.. :coolly-0032:

เห่อพูดกันไม่กี่วันมิดไปซะแล้ว Im.... :coolly-0007:

หมายถึงโค้งคอลเกตใช่แมะ? :coolly-0010:

เอ๊า

พี่อ่านแล้วก็เฉย ๆ

ไม่รุ้นะเนี่ยว่าสินอยู่ในรถกับเค้าด้วย

เห็นบอก นอนระบบ นอนระบบ

ไอเราก็งง คิดว่ามันทำงาน จนนอนที่ระบบเลย

ที่ไหนได้

นอนระบม

แต่ก็ดีแล้วล่ะที่ไม่เป้นอะไรมาก

ขับไปไหนมาไหนได้

มาพังก็ไอใกล้บ้านเนี่ยแหละ :coolly-0025:

แล้วไอนุ มันเอาคันไหนไปแข่งวะเนี่ย

หรือรถพี่เสือ?

หรือมันซื้อใหม่แล้ว

ไม่ได้คุยกะมันหลายวันแล้ววุ๊ย

เจอที มีเซอร์ไพร๊ส์ตลอด :coolly-0010:

5.
6.
7.

ขอไปแบบสงบเสงี่ยม แอบดูพี่น้องอยู่ข้างแทร็กจะดีก่านะ :coolly-0007:

5.
6.
7.

ป๋มยังไม่ชัวร์คับน้า รอดูสถานการณ์ของลูกชายก่อง
เห็นเค้าบอกจาไปด้วย.. ไงเด๋วแจ้งอีกทีคับ..:coolly-0044:

วันนี้เงียบจังเลยครับ หายไปไหนกันหมดอะครับ

สรุปว่ารถคงซ่อมไม่คุ้มอะครับ เสียดายแทนเพื่อนจิงๆ
เฮ้ออออออ..................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน