กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แถวพิษโลกตรงไหนมีที่เที่ยวน้องบ้างครับ อยู่มาเป็นอาทิตย์ละ ชักอยาก

ไปพิดโลกยังไม่วายน่ะพี่มอส 555

คิดถึงทู้กคนน่ะครับ ว่างๆนัดหม่ำข้าวกันไหม

ไปพิดโลกยังไม่วายน่ะพี่มอส 555

คิดถึงทู้กคนน่ะครับ ว่างๆนัดหม่ำข้าวกันไหม
กลัวซะที่ไหน...นัดมาโลดเรยคับเสี่ย.. :coolly-0017::coolly-0009:

จังหวัดคับน้า
ชั่วโมงนี้ที่กาลังฮอตๆก็มีเพลย์กราวด์กับปิกัสโซ่
ยิ๋งแหล่มๆเที่ยวกันตรึม..หาจับได้ไม่ยาก :coolly-0044:
แต่ถ้าจายิงตรง หายิ๋งไซด์ไลน์ไปนอนคุยเป็นเพื่อนแก้เหงา
หลังไมค์เรยคับน้า..เด๋วจาดห้ายยยยยย...:coolly-0044:

attachment.php

ในรูปนี้ เหลือคันสุดท้ายคันเดียวเลยนี่เนอะ แถมไอคันที่เหลือนี่ก็ไม่รู้จะขายเมื่อไหร่ :coolly-0011:

จังหวัดคับน้า

เสี่ยมอสคับ ตั้งแต่วิปเนี่ย ไม่เห็นหน้าเห็นตากันเลยนะคับ

นัดกินข้าวร้านป้าจุกซะทีดีมั๊ย เอาวันฝนตกเนี่ยแหละ

เสี่ยนัดเป็นเด็กในไฮไฟว์เลยว่ะ

หม่ำข้าวกัน

555 :coolly-0046:

เมื่อวานใครเชียร์อาเจนมั่ง

ผมจะหลับ ๆ เอ๊า ยิงอีกและ

จะหลับ ๆ ยิงอีกและ

ถ้าอังกฤษผ่านเยอรมันมาได้นะ ก็เสร็จอาเจนอยู่ดี

อาเจนสู้ ๆ

เมื่อวานใครเชียร์อาเจนมั่ง

ผมจะหลับ ๆ เอ๊า ยิงอีกและ

จะหลับ ๆ ยิงอีกและ

ถ้าอังกฤษผ่านเยอรมันมาได้นะ ก็เสร็จอาเจนอยู่ดี

อาเจนสู้ ๆ

England... อ่อน...

อาเจน เล่นบอลแปลกๆ... :coolly-0007:

หึหึหึ

เด๋วแมทช์หน้า พาน้องเค้าไป กรุณาอย่าเผาผมละกันน้าอ๊อด :coolly-0010:

พามาซี่.....

เซ็งอะ

ย้ายไปอพาร์ทเม๊นต์ใหม่ ก็นัดกับ STV ไทยซุ่นนั่นแหละ

นัดกันดิบดี ว่าจะไปติดให้ทันที วันที่ 30 ตอนบ่าย ๆ

เมื่อเช้า มันโทรมาบอกว่า ติดให้ไม่ได้ เพราะอยู่สูง เกินไป?

แล้วมันก็บอกอีกว่าเคยไปติดต่อกับทางตึกให้ติดกับของเค้าแล้ว ทางตึกไม่ติด ตอนนี้เลยติดให้ไม่ได้?

มีงี้ด้วยเหรอ?

มันยากขนาดนั้นเลยอะ

ตอนนี้ผมเลยตัดสินใจว่า

1. จะคุยกับพนักงานไทยซุ่น ที่มาเก็บค่าบริการที่บ้าน(ติดอยู่แล้ว) ว่ามันซิกแซกให้ติดได้เปล่า?

หรือ 2. ติดจานแดง แต่เบื่อตอนฝนตกอะ เวลาดูที่บ้าน ฝนตกหนักหน่อย ก็เงียบหมด

หรือใครแนะนำอะไรผมได้บ้างครับ

แต่ถ้าจำไม่ผิด ผมจำได้ว่า พี่เอ๋ คุณนายน้าอ๊อด ทำงานแถว ๆ บริษัทไทยซุ่นนิ?

ฝากน้าอ๊อดถามพี่เอ๋ให้หน่อยนะคับว่า เค้าช่วยอะไรผมได้มั๊ย?

ขอบคุณค๊าบ

ไม่ต้องถามนะว่าย้ายทำไม

อยู่ไม่ได้แล้วที่นี่

ทุกวันนี้ มีแต่เสี่ย เปิดไว้ให้เมียน้อยอยู่ กับ น้อง ๆ อาบอบนวดแถว ๆ นี้ อยู่กัน

กลัวว่าซักวัน มันจะห้ามใจไม่อยู่ หายนะจะมาเยือนเอา (ถ้าโดนจับได้) เลยมูฟตั้งแต่ยังเงียบ ๆ ดีกว่า

เหอ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน