กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มิน่าล่ะช่วงนั้นพี่ถึงไม่มีที่อยู่...

คนดีมักไม่มีที่อยู่นะครับพี่...

ลองเข้าไปดู ฮิห้า ของคนดีและจะรู้ว่าดีแค่ไหน...

อิ อิ
อยู่ในใจทุกคนอ่ะแหละ..:byebye: :byebye:

ไฟล์แนบ

16 KB · อ่าน: 86
12.3secBYเทอโบมดกว่า

ถามหน่อยครับพี่ เห็นรถที่อู่ใส ใส่โป่งเย็บซุ้มล้อหลังกันหลายคัน

เป็นงานของที่ไหนเหรอครับ ราคาประมาณเท่าไร

ขอเบอร์ติดต่อหน่อย :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ถามหน่อยครับพี่ เห็นรถที่อู่ใส ใส่โป่งเย็บซุ้มล้อหลังกันหลายคัน

เป็นงานของที่ไหนเหรอครับ ราคาประมาณเท่าไร

ขอเบอร์ติดต่อหน่อย :biggrin: :biggrin: :biggrin:
โทรไปติดต่อสั่งกับพี่เก๋ได้ครับ...

...เป็นของร้านเพื่อนทำเองครับงานเนียนมากมันเป็นคนรับผิดชอบผลงานมาก..ไปคุยกันเองไม่แพงจริงๆๆครับเบอร 0868883334มีทั้งเป็นเคฟล่าร์และธรรมดาและรับดึงโป่งเจาะแก้มหน้าแปลงหน้าR32ทำสีทั้งหมดมารับรถถึงบ้าน

ไฟล์แนบ

63.4 KB · อ่าน: 103
โทรไปติดต่อสั่งกับพี่เก๋ได้ครับ...

...เป็นของร้านเพื่อนทำเองครับงานเนียนมากมันเป็นคนรับผิดชอบผลงานมาก..ไปคุยกันเองไม่แพงจริงๆๆครับเบอร 0868883334มีทั้งเป็นเคฟล่าร์และธรรมดาและรับดึงโป่งเจาะแก้มหน้าแปลงหน้าR32ทำสีทั้งหมดมารับรถถึงบ้าน

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบ :biggrin:

ขอรบกวนถามนิดนึงนะครับพี่ พอดีใช้ Rb25โบ ความเร็ว18 กับรอบตัด7000 พี่โมกล่องได้ไหมครับ ราคาเท่าไรเอ่ย หรือซื้อกล่องพี่ทั้งกล่อง

ขอรบกวนถามนิดนึงนะครับพี่ พอดีใช้ Rb25โบ ความเร็ว18 กับรอบตัด7000 พี่โมกล่องได้ไหมครับ ราคาเท่าไรเอ่ย หรือซื้อกล่องพี่ทั้งกล่อง
...กล่อง25โบทำได้เพียงหาตัวปลด180เท่านั้น...ต้องเปลี่ยนทั้งใบเช่นPOWER FCหรือไม่ก็กล่องF-CONVก่อนอื่นควรตรวจความเรียบร้อยและความถูกต้องของเครื่องยนตก่อนโมดีกว่าไหมครับเช่น ระบบครัช/ปํมติ๊ก/อินเตอร/ท่อไอเสียๆลๆ

ไฟล์แนบ

75.9 KB · อ่าน: 92

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน