กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บอกเล่า90...กับประสบการณ์ชีวิต(รูปและคำบรรยาย)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31849
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Welcome Back นะครับ ...

ละเอาไฟหน้าเมกากลับมาบ้างไหมอ่ะ ...

เอิ๊กๆๆๆ

ดีว่ะป้อง ได้ไปดูงานเมืองนอกด้วย

พี่ทำงานที่นี่แม่งจะ 20 ปีแระ บ.ยังไม่เคยส่งไปเมืองนอกสักครั้ง :coolly-0017: :coolly-0002:

ดีว่ะป้อง ได้ไปดูงานเมืองนอกด้วย

พี่ทำงานที่นี่แม่งจะ 20 ปีแระ บ.ยังไม่เคยส่งไปเมืองนอกสักครั้ง :coolly-0017: :coolly-0002:

ของผมนี่แมร่งจัดการเอกสารให้เรียบร้อย

ให้ไปดูงาน kl กับ สิงคโปร์ สรุป ตอนหลังให้ทางโน้นบินมาดูงานเราแทน กรรม

ดีครับ เป็นประสบการณ์ที่ดีแก่ชีวิต..ขอให้เจริญก้าวหน้า ในหน้าที่การงานนะ..น้อง..อยากไปญี่ปุ่นก็เปลี่ยนไปอยู่บริษัทญี่ปุ่นบ้าง..555ล้อเล่น

เจ๋งที่สุด เนื้อเรื่องน่าติดตาม สนุกมากครับ รูปก็สวย

พะพะแพลงกิ้ง.....
อ่ะซักรูปมั้ยละพี่:coolly-0010:
มีจองพื้นที่ด้วย 555+
:coolly-0039: เพื่อความต่อเนื่องครับพี่ตี๋
ไม่ตัดหลังคากลับมาฝากตัวเค๊าบ้างอ่ะ

นั่นๆๆ ว่าแล้วเชียว :coolly-0040:

ดีมากนักเรียน55555 ว่าแต่บริษัทพี่นี่
ทำเกี่ยวกับอะไหล่รถพวกปั๊มติ๊กซิ่งใช่มะ
:coolly-0003: แม่นนนนนนน

ชอบอะ.

เหมือนดูสารคดีเลยอะป้อง

สุดยอด ๆ

แต่ชอบที่สุดก็ต้องคนนี้..

ตาหลอดๆๆๆๆ ตาคนนี้
ถือ ไมล์ ถือ ไมล์ ถือ ไมล์
:coolly-0028:
ถนนบ้านเค้าน่าใช้มากเลยครับ สงสัยหลุมจะไม่มีเลยมั้งน่ะ :coolly-0033:
ถ้าเป้นเมืองที่ผมไป ถนนที่เป็นลาดยาง จะดีมากๆเลยครับ ทั้งๆที่รถบรรทุกก็เยอะ แต่ถ้าเป็นHi-way จะเป็นคอนกรีต ก็มีบ้างที่อาจจะแตกๆร้าวๆ แต่ที่แน่ๆ ถนนไม่มีฝุ่น ไม่มีขยะเลยซักชิ้น มีแต่ซากสัตว์นอนตายข้างทาง เหอๆ

พี่ เยิ่น ต๊ะ หัว เขาจะเล่นหนังเรื่องใหม่ปะครับเนี่ย
http://image.ohozaa.com/show.php?id=fbbe428c9b77248c9576a4c5c3aa3616
:coolly-0009::coolly-0027: จะดีหรอพี่
ดีพี่ป่อง ได้ไป ได้เห็น สนุกดีครับ:coolly-0015:
มีความสุขมากมายเลยครับ :coolly-0039:
ปล.นาฬิกาหกประเทศก็ได้กลับมาด้วยนะแบงค์ :coolly-0026:

Welcome Back นะครับ ...

ละเอาไฟหน้าเมกากลับมาบ้างไหมอ่ะ ...

เอิ๊กๆๆๆ
ได้แต่นาฬิกาหกประเทศกลับมาแทนครับ :coolly-0045:
อ่ะ อีกคนแระ อยากรู้ว่าใครดูไลน์ cnc อยากขายของก๊าบบบบ :coolly-0028:
ที่นี่ผมดูแต่ถังน้ำมันพลาสติกครับ งานCNC ไม่ได้ดู อิอิ

:coolly-0023: ถ้าไม่ตัดสินใจย้ายงาน ผมก็คงไม่ได้รับโอกาสนี้ครับพี่เหวก
ของผมนี่แมร่งจัดการเอกสารให้เรียบร้อย

ให้ไปดูงาน kl กับ สิงคโปร์ สรุป ตอนหลังให้ทางโน้นบินมาดูงานเราแทน กรรม
เหอๆ อันนี้น่าเจ็บใจมาก
ไปถึงรึป่าว.....เด่อออออ
:coolly-0040: ไม่ถึงหรอกพี่บิ๊ก บ้านนอกซะขนาดนั้น
จาถามมันเหมือนกัน ลืม อิอิ

ถึงป่าวววววว
นั่นนนนน ทยอยกันมาหลอกถามกันเลยทีเดียวเลยนะพี่เหน่ง :coolly-0037:
เออ ถึงป่าว ....

ภาพสวย ภาพสวย...
เป็นไปอีกคน :coolly-0007:

ดีครับ เป็นประสบการณ์ที่ดีแก่ชีวิต..ขอให้เจริญก้าวหน้า ในหน้าที่การงานนะ..น้อง..อยากไปญี่ปุ่นก็เปลี่ยนไปอยู่บริษัทญี่ปุ่นบ้าง..555ล้อเล่น
สุดๆเลยครับพี่ยศ เก็บภาพมาน้อย แต่ความจำแน่นๆเลยครับ
ไปถึงอยู่แลัว ใช่ไหม....ตาป้อง ..ว่าแต่ดีไหม +++

ภาพสวยๆๆๆๆๆ
:coolly-0041: ตาหรั่งก็เป็นไปอีกคน :coolly-0018:
เจ๋งที่สุด เนื้อเรื่องน่าติดตาม สนุกมากครับ รูปก็สวย
ขอบคุณต้นงับๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
น้าอ๊อดๆ น้ายังไม่ตอยเลย ว่าคนในรูปคือใคร :coolly-0028:
ตอบไปแร้วววววว....อ่ะงั้นตอบอีกทีก็ได้
"น้องเต้ย" น้องสาวป๋มเองคับ..(คนล่ะพ่อล่ะแม่นะ) :coolly-0017:

ชอบผุ้ชายคนนี้จัง ประทับใจในการไล่ตอบจดหมายทุกฉบับอย่างทั่วถึง ขอยกย่้องและเป็นกำลังใจต่อไปนะครับ.. มีแฟนยังจ๊ะตะเอง เค้าจีบได้ป๊ะ...:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน